ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นแม่บ้านยันกิจกามบนเตียง copy

เริ่มโดย cyborg0011, กุมภาพันธ์ 25, 2022, 12:29:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เป็นแม่บ้านยันกิจกามบนเตียง

แม่บ้านเมียเก็บ

แม่ผมชื่อ"บังอร" ส่วนผมชื่อ"จุก"อายุเข้าสิบเจ็ด แม่ผมเลิกกับพ่อที่เจ้าชู้แอบมีเมียใหม่ แล้วมีลูก ทั้งที่แม่ยังสาวยังสวย แม่จึงเลิกร้าง ตอนนี้แม่ยังไม่สามห้าเลย คงเพราะได้กับพ่อตั้งแต่รุ่นแล้วมีผม พ่อคงเบื่อ..ทำนองนั้น..ผมคิดเอาเอง พ่อไม่ได้ส่งเสียผม ผมไม่ได้เจอพ่ออีก ก็นับได้ปีละครั้งหรือสอง ผมก็ไม่เคยสนใจ แม่ต้องหาเลี้ยงส่งเสียผม ผมจึงอยู่ตายายมานานร่วมสิบปี ทำงานเป็นแม่บ้านที่ รพ.แห่งหนึ่ง ต้องเช่าห้องพักอยู่รวมกับเพื่อน แต่แม่จะแวะมาหาผมประจำเอาเงินมาให้ ตายายฐานะไม่ค่อยดี พอมีพอกินอยู่ชานเมืองกรุงฯนี่เอง

เกือบสามปีมานี้ แม่ได้งานใหม่ เป็นแม่บ้านของครอบครัวที่มีฐานะดีมาก อยู่บ้านหรูแต่มีกันแค่สามคนพ่อแม่ลูก ตัวพ่อคือ"คุณคงเดช" ส่วนตัวแม่"คุณนายปานทิพย์" สามีภรรยาคู่นี้อายุห้าสิบกว่าได้ แต่ยังดูไม่แก่ นิสัยดี ลูกชายชื่อ"ก้อง" แม่เขาให้ผมเรียกเขาว่า..น้อง เขารูปร่างเล็กกว่าผม อายุก็อ่อนกว่า ผมไปเยี่ยมแม่ประจำ และช่วยงานบ้านเขา เขาก็ชอบผม ผมเป็นคนขยัน เรียบร้อย รูปร่างหน้าตาดี สามีภรรยาคู่นี้ให้ผมเรียกเขาว่า..ลุงและป้า เพราะเขาอายุมากกว่าแม่ผม ผมเข้าออกบ้านนี้ได้เสรี เขาไม่ห้าม เพราะแม่ผมพักประจำที่บ้านนี้ แต่ผมมักจะมาแล้วกลับ ไม่ค่อยค้างคืนด้วย หรือถ้าค้างคืนก็จะนอนคนละห้องกับแม่ ที่ทางเจ้าของบ้านเขาจัดไว้ให้ เขาเป็นคนดีมากทั้งสามคน ชอบคอกับผมโดยเฉพราะคุณก้องลูกชายพวกเขา

หลังจากแม่มาอยู่ที่นี่ได้ปีกว่า ผมมาหาแม่ แม่มักแต่งตัวสวยเซ็กซี่ประจำ แถมทำอะไรให้ผมเห็นแวบๆแวมๆอยู่เรื่อย ผมก็ชอบแอบมอง บางทีมีเก็บเอาไปเป็นนางเอกในฝัน ก็แม่เป็นคนสวย แต่คิดอีกทีมันไม่ถูก..นี่แม่เรา คุณนายทิพย์แกก็มองผมแปลกๆไป ชอบทำเล่นหูเล่นตากับผม เธอยังสวยดูอ่อนกว่าวัย ไม่บอก็คิดว่าสี่สิบไม่เกินนั้น

เรื่องมันเกิด..คือวันเสาร์ที่บ้านนี้ เขาจะเลี้ยงพระ ผมจะไปช่วยงานแต่เช้า แต่ผมคิดว่าไปวันศุกร์เลยจะดีกว่า ผมเข้าออกบ้านนี้ได้โดยมีกุญแจรั้วและห้อง ผมเข้าบ้านก็ดึกพอควร ผมจะไปยืนฉี่ที่ริมรั้วด้านหลังห้องผมที่อยู่ติดกับห้องแม่ แต่ผมเห็นแสงไฟจากหน้างต่างห้องแม่ทางด้านหลัง ผมคิดนี่ดึกมากแล้ว แม่ยังไม่นอนอีกหรือไง ผมย่องไปดูที่หน้าต่างกระจกห้องแม่ที่ติดแอร์ จะว่าไปแม่ผมจัดเป็นแม่บ้านศักดินาทีเดียว ผมมองผ่านช่องม่านเล็กที่ปิดไม่สนิท

ผมต้องตกใจ... ผมไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อน แม่นอนหงายบนเตียงที่อยู่ติดหน้าต่าง อีกด้านผมเห็นได้ชัด ท่อนล่างแม่เปลือย ตัวขาวโพนเห็นทุกสัดส่วน โดยเฉพราะที่บริเวณเนินสามเหลี่ยมใต้ท้องน้อยแม่ ที่มีขนหมอยดกดำตัดกับผิวขาวเป็นหยวกของแม่..สวยยิ่งนัก แต่ที่ผมตะลึงคือน้องก้องลูกชายเจ้าของบ้านที่สนิทกับผมนั่งกึ่งนอนตะแคงตัวเปลือยอยู่ข้างแม่ เขาเล้าโลมร่างเปลือยแม่ที่ขาวสวยได้สัดส่วนด้วยสายตา แล้วแม่ยังปล่อยให้มือเขาจับดึงขนหมอยแม่เล่น ทั้งลูบล้วงอวัยวะเพศแม่เล่นอย่างหน้าตาเฉย แม่นอนเฉยๆเหมือนทองไม่รู้ร้อน

ผมงงไปหมด ใจก็ระทึก นึกแปลก..อยากเข้าไปห้าม-ถาม แต่ดูแล้วน้องก้องทำอย่างไม่ลุกลี้ลุกลนเหมือนเคยทำกันมาก่อน ผมนึกได้ว่าเคยไปเที่ยวกับน้องก้อง เขาเคยถามผมว่าแม่ผมสวยผมรักแม่ไหม? ผมเคยบอกไปว่ามีสาวๆสวยๆตั้งเยอะให้คิดถึง เขากลับบอกน้าอรแม่ผมสวยกว่าดีกว่าหลายเท่า ผมนึกแปลกใจ..แต่ไม่เอะใจ มาเข้าใจวันนี้นี่เอง ผมคิดแล้ว..จึงขอแอบดูต่อจะดีกว่า แม่คงไม่รู้ว่าผมมา ก้องก้มหน้าลงซุกคลุกสูดดมที่โหนกดงขนหมอยแม่ แม่เอามือลูบไหล่หัวหลังเขาบ้างเบาๆ ดูว่าเขาแลบลิ้นฉกเลียลงในร่องกลีบพูเนื้อระหว่างขาแม่ที่มีขนดำปกคลุม

เสียงแม่พูดว่า "เล่นอยู่ได้ จะเอากันหรือยัง?" ก้องหันหน้ายิ้มให้แม่ แล้วขึ้นนอนทับ ขี่บนตัวแม่ โดยแม่กางขายกสองเข่าตั้งรับ ให้ก้องเข้าอยู่ในหว่างขาอย่างคุ้นเคยไม่ขัดเขิน แถมแม่ถลกเสื้อยืดที่ปกติแม่ไม่ชอบใส่นอนขึ้นเหนืออก จนสองเต้านมขาวผ่องที่ไม่ใส่ยกทรงเด้งออกมาเป็นอิสระ เต้าขนาดคงไม่หนี ๓๖ เป็นอย่างน้อย ยังเต่งตึง หัวนมเล็กสีไม่คล้ำ ปานรอบไม่ใหญ่ น้องก้องเอามือกดบีบคลึง ทั้งเอาหน้าลงซุกไซ้ดูดหัวนม แม่เอามมือลงลงจับไอ้จู๋เขา ที่ดูว่าเล็กก็ตามวัย ทั้งแทบไม่มีขน แม่จับเอามันจ่อยัดเข้าที่ช่องคลอดที่มีขนดกปิดบัง โดยแม่เอามือแหวกแหกให้ จากนั้นน้องก้องเริ่มขยับก้นกระดกขึ้นลง กระแทกจู๋เข้าออกรูจิ๋มแม่ แม่ผมนอนเฉย มือโอบกอดเขา ปล่อยให้เขาทำทุกอย่างที่เขาอยากทำ

ผมรู้..นี่เขากำลังร่วมเพศเสพกามกับแม่ผม ผมไม่นึกโกธรเขาเพราะดูว่าแม่ยินยอมเองแต่โดยดี แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมแม่ถึงยอม? แม่ยังสวย..ผมยังแอบจินตนาการถึงเรือนร่างแม่และเก็บมาเป็นนางในฝัน ทั้งที่รู้ว่าไม่ควร ที่ผ่านมาเคยมีทั้งหนุ่มเสี่ยเล็กใหญ่มีสตังค์มาจีบชอบแม่ หวังได้เชยชมหรือเอาเป็นเมีย แต่แม่ไม่สนไม่เอาด้วย แต่กลับมาให้เด็กรุ่นอ่อนกว่าผม เชยชมขย่มเอา คงด้วยเหตุผลอะไรบางอย่างที่ผมไม่เข้าใจ แต่ดูแม่จะพอใจในการกรทำของเขา

แรกๆแม่นอนเฉย ปล่อยเขาขย่มกระเด้าไม่กี่ที แม่เริ่มขยับตัวส่ายเอวกระสับกระส่ายแอ่นอก จับเขาจูบดูดปากอย่างไม่เคอะเขิน แล้วคงพูดอะไรกัน น้องก้องถอยชักตัวออก จู๋เขาแข็งโด่เปียกเป็นมันด้วยคราบน้ำกามจากจิ๋มแม่ แม่หันหลังโก้งโค้งให้น้องก้องเข้าประกบก้น แล้วเอากระเจิ้ยวสอดใส่จิ๋มแม่อีกจากข้างหลัง คราวนี้เขากระแทกอย่างรุนแรง จนตัวแม่สั่นหัวชนขอบหัวเตียง แต่แม่ดูไม่แยแสหรือร้องห้าม กลับก้มหน้าหัวผงกสั่นตามแรงกระแทก ร้องครางว่า "ดีๆ..แรงๆ...น้าชอบ.."

น้องก้องเป็นคนสุภาพเรียกแม่ผมว่า"น้าอร"มาตลอด เขาให้เกียรติแม่ผม แต่ตอนนี้กำลังจะให้น้ำกามกับแม่ด้วย มือเขาทั้งล้วงจับสองเต้านมแม่ที่ห้อย แต่ไม่แกว่งไกวแค่ขยับเพราะเต่งตึง มืออีกข้างสอดล้วงใต้ท้องน้อยแม่ ผมทนดูไม่ไหวต้องยืนจัดการกับควยที่แข็งของตัวเองด้วยมือ จนน้ำแตกทะลักเลอะข้างผนัง ผมคิดแล้วอิจฉาก้องจริงๆ และไม่โกรธทั้งที่คนที่เขากระเด้านั้นคือแม่ผม ผมต้องรีบกลับเข้าห้อง ไม่กล้าเปิดไฟกลัวเขารู้ แต่ผมไม่หลับ

สักพักใหญ่ได้ยินเสียงแม่เข้าห้องน้ำ..คงเสร็จกิจ แต่ที่แปลก..ทำเอาผมตกใจ ผมได้ยินเสียงคุณนายทิพย์กับคุณเดชเข้าในห้องแม่ ผมงงไปหมด ต้องแอบบย่องออกมาดูหน้าต่างข้างห้องแม่ เพราะหน้าต่างที่ผมแอบดูเมื่อครู่ ม่านปิดสนิทแล้ว ผมงงจริงๆ...เห็นคุณนายทิพย์นั่งที่เตียง น้องก้องยังนอนหงายให้เธอจับจู๋ที่อ่อนตัวของเขาถอกรูดเล่น แม่ออกจากห้องน้ำ มีผ้าเช็ดตัวมัดกระโจมอก คุณเดชเข้าโอบประคองแม่ แล้วดึงผ้าออก ร่างแม่ก็ยืนเปลือกต่อหน้าทุกคน แต่แม่เฉย คุณเดชกอดจูบดูดปาก จับนมแม่ต่อหน้าคนทั้งสอง แม่ตอบรับอย่างไม่เขินอาย

คุณนายทิยพ์พูด "อรฉันมาตามลูกชายคืน โดยเอาเดชมาแลก คงไม่ว่ากันนะ" แม่ยิ้มบอก "ตามสบายค่ะ" ขณะที่คุณเดชจูบไซ้แม่ มือก็จับลูบไล้เต้านมแม่แล้ววกลงลูบขนหมอยล้วงโยนีแม่ คุณนายทิพย์ให้ก้องลูกชายใส่กางเกงแล้วลุกหนี ให้แม่ลงนอนบนเตียง โดยคุณเดชถอดกางเกงออกลงนอนด้วย ควยแกแข็งและใหญ่กว่าของก้อง จากนั้นผมเห็นไม่ถนัด เพราะเตียงติดผนังห้องที่ผมแอบยืนดูอยู่ ผมคิด..นี่แม่ต้องสมสู่ร่วมเพศทั้งพ่อลูกเลยหรือนี่? แล้วคุณนายทิพย์กับก้องยืนโอบกอดกัน ดูคุณเดชจูบไซ้โลมเล้าแม่เพียงครู่เดียว แล้วคุณเดชคงเริ่มร่วมสังวาสกับแม่ผม พอเห็นตัวแกโยกก้นกระดกขึ้นลงและได้ยินเสียงแม่หอบครวญครางเสียงกระเส่า

คุณนายทิพย์บอกน้องก้อง "เราชอบทำแบบรีบๆจนเป็นนิสัย สอนกี่ครั้งแล้วให้ใจเย็นๆ ดูจังหวะจะโคนผู้หญิงบ้าง ต้องทำแบบพ่อสิ ถึงจะดี" น้องก้องเอามือจับลูบหว่างขากางเกงนอนคุณนายทิพย์ คุณนายตีมือเขาเบาๆพอเป็นพิธีแล้วบอก "ไม่เอาอย่าซน คืนนี้ไม่เอาที่นี่ ขึ้นห้องกับแม่ดีกว่า ปล่อยพ่อไว้ที่นี่แหละ" แล้วเธอเดินออกจากห้องไป ปล่อยให้คุณเดชสามีเธอขย่มร่วมเพศกับแม่ผมอย่างมีลีลา ก้นเอวส่ายขยับแต่ไม่รุนแรง  ผมงงไปหมด..เมื่อกี้มือก้องจับตรงอวัยวะสงวนของแม่ตัวเอง คุณนายทิพย์มองๆมาที่หน้าต่าง ผมก้มหลบกลัวเขาจะเห็น แล้วเธอพาก้องกลับขึ้นห้อง ผมมุดตัวแอบหลบเข้าห้องนอน ไม่นอนหลับได้ยินเสียงแว่วๆแม่ครวญครางหัวเราะต่อกระซิบกับคุณเดช ผมจัดการกับตัวเองอีกครั้ง ผมว่าคุณเดชไม่ได้ออกจากห้องแม่ทั้งคืน...

เช้ามา..แม่เห็นผมก็งง ถาม "จุกมาเมื่อไหร่?" ผมบอก "มาตั้งแต่เมื่อคืน" แม่พูด "ทำไมไม่บอกก่อน ว่าจะมา แม่จะได้เปิดบ้านรับ" ผมบอก "ผมคิดว่าจะมาช่วยงานแต่เช้า ผมมีกุญแจบ้านและห้อง เข้ามาเองได้" แม่ถาม  "มาถึงตอนไหน? ไม่ได้ยินเสีบง" ผมตัดสินใจบอก "จะได้ยินได้ไง ก็แม่มัวมั่วอยู่กับก๋อง" แม่ตกใจมือตบอกหน้าซีดเลิ่กลั่ก ถามผมเสียงสั่นๆ "นี่จุกแอบเห็นแม่...เมื่อคืนเหรอ?" ผมถาม "ทั้งพ่อลูกเลยเหรอ? ผมเห็นหมดแล้ว" แม่หน้าตื่นอึกอักพูดไม่ออก ได้แต่บอกกุกๆกักๆ "จุก ม..แม่...มีงาน อย่าพูดไป แล้วเราค่อยคุยกัน" แม่เดินหลบหนีไปจัดของ ผมไปช่วยจัดบ้านเตรียมรับแขกและพระที่จะมา

วันนั้นแม่หลบหน้าผมตลอด ถึงจะเจอกันจะๆก็เคอะเขินไม่พูดกัน จนบ่านแขกที่มากลับหมด ผมช่วยเก็บกวาดของอยู่คนเดียว ไม่รู้สามแม่ลูกและแม่ผมหายไปไหน แต่ครู่ใหญ่ ทุกคนออกมาช่วยจัดบ้าน แล้วคุณนายทิพย์กระซิบบอกผม "คืนนี้จุกนอนบ้านเรานะ" ผมรับปาก เธอยิ้มหวานรับ น้องก้องกับผมสนิทกันตกเย็นเราไปเล่นน้ำที่สระในหมู่บ้านด้วยกัน ปกติผมจะกินข้าวกับแม่ แต่เย็นนี้แม่แยกไป ผมกินคนเดียวแล้วแม่มาคุยกับผม ท่าทางประหม่าเขินๆ มาในชุดแบบที่แม่ชอบใส่นอน คือผ้าถุงและเสื้อเขิ้ด

แม่เริ่มพูด "จุก... เออ..เห็นแม่กับคนที่บ้านนี้หมดแล้วสิเมื่อคืน" ผมพยักหน้ารับอย่างงงๆ ไม่นึกแม่จะมาคุยเรื่องนี้อีก ผมเลยถามอย่างเรียบง่าย "มันอะไรกันแม่ ทำไมทำอย่างนั้น? แล้วนานหรือยัง?" แม่ก้มหน้าอายบอก "ก็ตั้งแต่มาอยู่ที่นี่ ที่ทำงานเก่ารายได้แทบไม่พอใช้ แม่ต้องการเงิน อยากให้จุกเรียนสูงๆ จะได้ไม่ลำบาก อย่าโกรธว่าแม่เลยนะ มันเป็นข้อตกลงของคุณท่าน ท่านจะส่งเสียจุกจนถึงที่สุด" ผมเริ่มเข้าใจ..ทำไมผมถึงมีเงินใช้อย่างไม่ขัดสน ทั้งที่แม่เป็นแม่บ้าน เงินเดือนคงไม่เท่าไร

ผมเลยบอก "ผมเข้าใจแล้ว แม่เลยมาเป็นเมียน้อยคุณเดช แล้วก้องล่ะ?" แม่อึกอักพูด "ก้องกำลังแตกเนื้อหนุ่ม พ่อแม่เขาไม่อยากให้แอบเที่ยวผู้หญิงเลย... เออ..ขอให้แม่รับด้วยอีกคน" ผมถาม "แล้วคุณนายไม่ว่าอะไรหรือ?" แม่บอก "ทั้งหมดเป็นความคิดของคุณนาย" ผมอึ้ง..คิดคุณนายช่างเป็นเมียและแม่ที่ดีจริงๆ ผมถามต่อเพราะยังสงสัย "เมื่อคืนผมเห็นก้องกอดแม่เขา มือลูบจับ...เออ..ของสงวนของคุณนาย มันยังไงกัน?" แม่พยักหน้าบอก "อย่าพูดไปนะ ทีนี่บนเตียงไม่มีแม่ลูกหรือบ่าวไพร่ มีแต่หญิงชายที่มีความต้องการอย่างเดียวกัน คือเราร่วมเย็ดเอากันหาความสุข สนุกกับชีวิต" ผมผงะว่า "แสดงว่าแม่ก็ยินดีและต้องการ แล้วก้องเอากับแม่เขาด้วยเหรอ?" แม่พยักหน้าพูดอ่อยๆ "แม่ยังมีไฟสวาท ก้องแตกเนี้อหนุ่มอย่างจุกนี่แหละ คุณนายก็ยังไม่แก่ไฟราคะยังไม่ดับ" ผมถึงกับเงียบ

แม่บอก "ทุกคนบอกดีแล้ว ที่จุกรู้เห็น จะได้ไม่ต้องแอบซ่อน" แม่ย้ำ "เรารู้กันแค่นี้นะ อย่าพูดไป จะเสียหมด เขามีหน้าตาฐานะในสังคม" ผมงงหน้าชา..ถาม "ทำไม? แม่บอกเขาด้วยเหรอ? ที่ผมแอบเห็น" แม่อึดใจนิดแล้วพูด "เรามีข้อตกลงในบ้านนี้ มีเรื่องอะไรต้องพูดคุยกัน แม่ต้องบอกเขาเรื่องนี้ คือ..เออ..(แม่อึกอักไม่พูด)เอาเถอะ แม่จะไปหาเขา เดี๋ยวคุณนายจะมาคุยกับจุก" ทำเอาผมหน้าตระหนก แม่ยิ้มๆ "ไม่ต้องกลัว ไม่มีอะไร คุณนายไม่ว่าอะไร แกให้ทำอะไร..ก็ทำตามแกสั่งก็แล้วกัน" แม่ยิ้มๆ ลุกเดินไป ปล่อยให้ผมนั่งมึนงงอยู่ที่นอกระเบียงบ้าน.......

แม่บ้านเมียเก็บ 2

หลังจากแม่เข้าในบ้าน พักใหญ่คุณนายปานทิพย์ออกมาหาผม ในชุดนอนดูวาบหวาม ผมเกร็งๆไม่กล้ามอง  แกยิ้มให้ผมแล้วนั่งพูดคุย "เป็นไงเหนื่อยไมวันนี้?" ผมพูดอย่างประหม่า "ไม่เท่าไหร่ครับ" เธอจับมือผมมากุมอย่างที่ไม่เคย ทำเอาผมตกใจจะชักมือหนี แต่เธอจับไว้ แล้วถาม "วันนี้ไม่เหนื่อย แล้วเมื่อคืนล่ะเหนื่อยไหม?" ผมกระอักกระอ่วม พูดไม่ออก เธอยิ้มขำๆแล้วว่า "อรบอกเราหมดแล้ว ไม่เป็นไร ดีซะอีก เราก็อยากให้จุกรู้" ผมงงถาม "หมายความว่าไงครับ?" แกอมยิ้มพูด "หมายความว่าป้าเห็นจุกเป็นคนดี แล้วสนิทรักก้องมาก ป้าอยากให้จุกมาเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัวเราอย่างที่อรเป็น"

ผมมองแกอย่างสงสัย "ทำยังไงครับป้า?" เธอยิ้มเอามือลูบหัวผม "ก็ทำอย่างที่ก้องทำกับอรที่จุกเห็น แล้วจุกจะได้มาเป็นส่วนหนึ่งของเราอย่างสมบรูณ์" ผมตะลึงพูด "แต่ก้องนอนเอากับแม่ผม...เออ.." เธอพูดตัดบทให้ผมเข้าใจง่าย "หรือรังเกียจ? ป้าแก่ไปหรือไง?" ที่แกพูดทำให้ผมอึ้งไปขณะ ใช่..แกยังสวย ผมไม่รังเกียจ แต่ไม่แน่ใจกับแกอย่างที่แกคิดต้องการ แกย้ำถาม "ว่าไง?" ผมอึกอักพูด "ป้ายังไม่แก่ครับ ผมไม่เคยคิดรังเกียจอะไรป้าเลย แต่ผมคิดว่า.." เธอตัดบทพูดอีก "ถ้าไม่รังเกียจ ก็ไม่มีคำว่าแต่ ไม่ต้องคิด ก้องยังไม่คิดมากกับป้าเลย แล้วเราก็มีความสุขกันดี หรือว่าไง?"

ผมเลิ่กลั่กพูด "แต่คุณลุงเดซ..เออ..?" ป้าขำว่า "เดชทำไม? ลุงแกรักจุกจะตายไป แล้วเรื่องนี้ แกไม่ขัด แกชอบด้วย แกรออยู่นานแลัวนะ ป้าจะบอกอีกอย่าง ลุงเดชแก่กว่าป้าหลายปี อะไรๆแกก็ขาดหายไปแยะ แทบไม่มีน้ำยา แล้วแต่ป้ายังมีครบ เหมือนอรแม่เรา ก้องบางทีคนเดียวก็ไม่ไหวเหมือนกัน" ผมชักจะเข้าใจ เริ่มสนุกขึ้นมา ผมเลยบอก "ถ้างั้นก็แล้วแต่ป้า จะให้ผมทำอะไร? ยังไง? แม่สั่งไว้ว่าให้ทำตามที่ป้าบอก" เธอยิ้มหวาน เอามือลูบหัวและหน้าผม แล้วบอก "ถูกต้องแล้วที่อรแม่จุกสั่งไว้ จุกไปกับป้า เรารอจุกอยู่"

ผมงงถาม "เราเหรอ???" เธอยิ้มบอก "ก็ทุกคนไง ถึงเรียกว่าเรา หรืออายล่ะ?" ผมสั่นหน้า เธออมยิ้มขำแล้วพูด "ทุกคนรออยู่จุกอยู่ในห้อง บอกให้ป้ามาพูดตกลงกับจุก ให้จุกทำใจให้สบาย แล้วป้าจะสั่งไว้ ว่าเมื่อเข้าห้องแล้ว ในนั้นไม่มีลุงเดช ไม่มีป้าทิพย์ ไม่มีแม่อร ไม่มีน้องก้อง และไม่มีนายจุก มีแต่หญิงชายสองเพศเหมือนไฟขั้วบวกกับลบ ที่จะเข้าหากันอย่างเดียว" ผมยิ้มแหยงๆรับปาก "ครับ!" เธอยิ้มหัวเราะอย่างสบายใจจูงมือผมไปที่ห้องนอนเธอ

คุณป้าทิพย์เปิดประตูห้องนอนให้ผมเข้าไป ลุงเดชนอนขอบเตียงข้างขวาของแม่อร แกลุกนั่ง เรียกผมด้วยสำเนียงเป็นกันเองอย่างมีความสุขที่เห็นผม "มาเลยจุก.. เรารออยู่นานแล้ว ไม่ต้องกลัว ไม่มีอะไรที่นี่ มีแต่ความสุขสมกันทั้งนั้น" ผมยิ้มๆรับอย่างแหยงๆ ผมเห็นแม่นั่งที่ขอบเตียง แต่อกเสื้อซ้ายแม่เปิดออกกว้าง แม่ไม่ใส่เสื้อใน ทำให้ผมเห็นฐานเต้านมโดยมีก้องโอบกอด ก้มหน้าซุกบังอกแม่ดูดนม แม่เห็นผมก็แสยะยิ้มให้ น้องก้องผละตัวออก หันยิ้มให้ผม แม่ก้มหน้าหันหลบไม่สู้สายตาผม แล้วรีบดึงเสื้อปิดหน้าอกเต้านมขาวอย่างกระมิดกระเมี้ยน คงเพราะอายผม ทั้งที่คงรู้ว่าผมจะเข้ามา

ผมเห็นอกขาวแม่นิดเดียว ควยผมเริ่มแข็งจะดีดออกมา น้องก้องพูดเหมือนคุณลุงเดช "พี่จุกมาสิครับ เรารออยู่ นมน้าอรก็อยู่นี่ด้วย" ไม่ต้องบอกผมก็เห็น ก้องพูดกับผมอย่างปกติ เหมือนรู้ว่าผมไม่โกรธหรือไม่พอใจอะไรที่เขาทำกับแม่ผม ก็แน่..ถ้าไม่พอใจ ผมคงไม่เข้ามาแบบนี้ ลุงเดชกระเถิบตัวออกบอกผม "มานั่งข้างแม่เขาสิจุก" ผมยังประหม่าเงอะงะ ป้าทิพย์เลยลูบหลังผมแล้วพูด "ป้าบอกแล้วไง ในนี้ถึงจะเรียกแม่เพราะเคยชิน แต่ก็ไม่มีแม่ในห้องนี้"

แม่มองผมอย่างเขินอาย พยักหน้าให้ผมเข้าไปนั่งข้าง ผมนั่งลงกระสับกระส่ายนิดหน่อย ลุงเดชเลยบอก "ไม่ต้องกลัว อย่าเกรงใจ" แล้วแกขำ ก้องยิ้มๆบอกผม "นมสดจากเต้าน้าอรอร่อยดี พี่อยากลองไหมล่ะ" ผมยิ้มๆ รู้ว่าแม่ร่างกายสมบรูณ์แข็งแรง แต่จะมีน้ำนมให้เขาดูดหรือ? หรือเป็นที่แม่กินยาบำรุงบางอย่างอยู่เป็นประจำ..ผมเคยเห็น ผมยังประหม่าทั้งที่อยากลอง แม่สบตาผมยิ้มๆอย่างอายๆ ไม่พูดอะไร มือยังจับเสื้อปิดอกไว้ ลุงเดชหัวเราะแล้วพูด "จุกยังไม่เคย...คงไม่ ยังตระหนก..เกรงใจอยู่ สงสัยต้องเปลี่ยนแผนตามที่คิดกันไว้แล้วล่ะ"

ป้าทิพย์ยิ้มบอก "ได้เลย" แล้วแกถลกชายชุดนอนขึ้น เอามือล้วงเข้าไปรูดเอากางเกงในลง จนหลุดจากปลายเท้า ทำเอาผมอึ้ง..กลืนน้ำลาย แต่ยิ่งกว่านั้น ป้าทิพย์เข้ายืนกางขาหน้าก้อง แล้วถลกเปิดชุดนอนขึ้นถึงเอว ผมถึงกับตะลึงตาพองโต ไม่เคยเห็นของจริง ระหว่าขาของป้าทิพย์มันโหนกนูน มีแค่ขนอุยอ่อนๆไม่ดกดำหนาทึบ อย่างที่ผมแอบเห็นของแม่เมื่อคืนก่อน ร่องผ่าแกดูใหญ่ มีแคมในแลบออกมาเป็นกลีบเนื้อเล็กๆ ป้าทิพย์ยิ้มให้ผมอย่างไม่อาย แล้วถามผม "เคยเห็นไหม?" ผมบอกเสียงสั่น "เคยเห็นแต่ในหนังเอ็กส์"

ก้อง ป้าทิพย์ และแม่ อมยิ้มกลั้นหัวเราะ แต่ลุงเดชหัวเราะ บอก "นี่มันของจริง มีกลิ่นหอม สัมผัสได้...เอาได้ด้วย" แม่เอามือลูบหัวก้อง เขาซุกหน้าซบเข้าที่หว่างขาป้าทิพย์ เขาจูบสูดดมหีป้าทิพย์ หอมดังฟอดแล้วแลบลิ้นลงเลียเข้าร่องผ่า ผมใจเต้นเป็นกลองเพล ควยแข็งโด่ ลุงเดชขำเบาๆ ลูบหัวและหลังผม แกบอก "ก้องชอบกินน้ำบ่อน้อยของแม่เขา จุกอยากกินของอรบ้าง ก็เอาสิ" แกยื่นมือข้ามมาดึงจับเสื้อแม่ที่แม่จับปิดอกให้เปิดออก แม่ไม่ขัดขืน แม่หันมายิ้มอายๆ สบตาให้ผม

อกแม่ถูกเปิด นมเต้าแม่โตเต่งตึงขาวผ่อง หัวนมสีชมพูคล้ำเล็กน้อย ทำเอาผมตะลึง ผมเคยแอบเห็นแค่ร่องอกฐานเต้า แม่ยิ้มพยักหน้าให้ผม ลุงเดชจับช้อนราวนมแม่บีบคลึง ผมไม่รอช้า ก้มหน้าลงดูดหัวนมแม่ มือก็จับเต้านมอีกข้างบีบคลึง แม่มีน้ำนมจริงอย่างที่ก้องบอก..อร่อยด้วย ลุงเดชขำเบาๆอย่างพอใจ ชักมือออก แกลูบหลังผมแล้วบอก "ต้องอย่างนี้ ใจเย็นๆ มีเวลาทั้งคืน" แม่โอบกอดลูบหัวผม..ไม่พูดอะไร ป้าทิพย์ปล่อยชุดนอนคลุมหัวก้อง แล้วจับกดไว้ แกซี๊ดปากเบาๆ แล้วบอก "ฉันว่าให้จุกขึ้นเอากับอรก่อน น่าจะดีกว่า"

ผมผงะหน้ามองแก และหันมองทุกคน เพราะนี่หมายความว่าจะให้ผมร่วมเสพสังวาสกับแม่ผมหรือไง??? ผมมึนงง ป้าทิพย์ยิ้มว่า "ทำเป็นงง..ก็บอกแล้ว ที่นี่ไม่มีแม่ลูก หรืออะไรทั้งนั้น" ลุงเดชบอก "เอาสิ ให้ก้องทำให้ดูก่อนก็แล้วกัน จุกจะได้มั่นใจว่าทำได้" ป้าทิพย์พยักหน้าแ ล้วถลกชุดนอนขึ้นถอดออกทางหัว ผมตะลึงมอง ถึงแกจะมีอายุกว่าแม่ แต่นมก็เป็นเต้าขาวใหญ่หย่อนยานบ้างเล็กน้อย ไม่เหี่ยวยานยังเต่งตึง รูปร่างแกยังดีมีพุงเล็กน้อย ท้องไม่ลาย แกบอก "พอก่อนก้อง มัวแต่ดูดเลียหีแม่ แม่เงี่ยนนะ เรามาเย็ดกันให้จุกดูเป็นตัวอย่างดีกว่า" ก้องพยักหน้าบอก "ครับแม่!" ป้าทิพย์ก้าวขาขึ้นนอนบนเตียง ก้องลุกยืนถอดเสื้อผ้า จู๋เขาแข็งโด่

แม่จับผมซบอกให้ดูดนมอีก ไม่พูดอะไร มือผมบีบนมแม่ ปากก็ดูด แต่ตาชำเลืองมองดูก้องที่ขึ้นเตียงนอนทับร่างเปลือยป้าทิพย์ผู้เป็นแม่ ที่นอนกางขารอรับ ทั้งสองเริ่มจูบดูดปากกัน มือก้องล้วงจับหีป้าทิพย์ ป้าร้องบอก "ไม่เอาแล้ว แม่เงี่ยน เย็ดกันเถอะ" ก้องจับจู๋ขนาดปานกลางยัดแทงใสรูหีป้าทิพย์ แล้วเริ่มขย่มเย็ด เสียงดังปั่บๆ ผมหยุดดูดนมแม่ ผงะหน้าขึ้นมองดู แม่ลูบหัวพูดกับผมเป็นคำแรก "ไม่เคยเห็นคนเย็ดกันเหรอ?" ผมสั่นหน้าด้วยใจระทึกบอก "เคยดูแต่หนัง" แม่ถาม "แล้วเมื่อคืน ไม่เห็นของจริงหรือไง?" ผมกุกกักเสียงสั่น "เห็น..แต่ไม่ชัดอย่างนี้" ลุงเดชขำเบาๆอย่างพอใจ บอกว่า "ตอนนี้เห็นชัดๆของจริงไม่ใช่หนัง ก้องกับทิพย์เขาเอากันมีความสุขดี แล้วจุกอยากดูดของอร แล้วเอากันบ้างไหมล่ะ"

เสียงป้าทิพย์คราง "โอย..ๆ ซี๊ด..ๆ" ขาถีบ ตัวขยับส่าย ผมผงะหันมองลุงเดชแล้วมองแม่ แม่อมยิ้มพยักหน้า ลุงเดชบอก "เห็นไหม..อรยินดีให้จุกปี้ เอาเถอะ อย่าคิดมาก" ว่าแล้วลุงเดชเอื้อมมือมาดึงปมผ้าถุงแม่ที่เอวให้หลุดหลวม ผมก้มมองเห็นหน้าท้องแม่ที่ขาวเรียบ ที่ไม่มีกางเกงใน แม่ลูบหัวจูบหน้าผากผมอย่างเอ็นดู แล้วถอดเสื้อผ้าผม ผมทำอะไรไม่ถูก ตื่นเต้นมาก จนกางเกงหลุด แม่ถึงกันร้องเบาๆ เมื่อเห็นควยผม "อู้ฮู้!! อะไรเนี่ย!! จู๋ไม่เล็กเลย" ลุงเดชมองแล้วขำว่า "อือ! ไม่ใช่จู๋อย่างของก้องแล้ว นี่มันควยพอๆกับของฉันเลย" ป้าทิพย์ทั้งที่กำลังนอนให้ก้องกระเด้าเย็ด แกหันมามองร้องบอก "ไหนขอดูหน่อย อุ๊ย! ใช้ได้เลย แข็งด้วย.. อรเหลือให้ฉันบ้างนะ" แกครางซี๊ดๆ เพราะก้องกดควยกระเด้าแนบสนิม แล้วบดส่าย

ผมเขินอายนิดๆ แต่ทำใจได้ แม่ยิ้มพอใจ รู้ว่าผมไม่เคย แม่ขยับถอดเสื้อ แล้วเอนตัวลงนอน ลุงเดชบอก "เอาสิจุก ถอดผ้าถุงอรออก แล้วจะทำอะไรก็ทำ แต่ต้องปี้เย็ดอรแบบจุกทำกับทิพย์" ผมพยักหน้ารับ แต่พูดไม่ออก แม่พูดเบาๆ "เอาสิจุก อย่าคิดมาก" มือผมสั่นๆ แต่แต่ต้องเร่งกลั้นใจ จับขอบผ้าถุงแม่ที่เอว แล้วค่อยๆรูดลง ตาผมจ่องมองตามใจระทึก

ท้องแม่ราบขาวเนียบ โหนกหีแม่อวบนูน ขนหมอยดกดำเป็นแพสามเหลี่ยมไม่ใหญ่มากเห็นได้ชัด ร่องผ่าที่แนบสนิทไม่เห็นแคมในแลบออกมา ผิดกับหีป้าทิพย์ แม่อมยิ้มกลั้นหัวเราะ..เห็นผมเงอะงะ แม่ถาม "เห็นชัดกว่าที่แอบดูแล้วเป็นของแม่" ลุงเดชพูดแทน "ก็เงี่ยนสิ" แกขำ ผมกุกกักพูด "สวยน่า...เออ.." แม่บอก "น่าปี้ใช่ไหม?" ผมกลืนน้ำลายพยักหน้า แม่บอก "ไม่เคยใช่ไหม? ใจเย็นๆ ขึ้นมานอนทับแม่ แล้วค่อยๆปี้ แม่จะให้เย็ด" แม่ยกเข่าขึ้นตั้งชัน แล้วกางขาออก ทำให้ผมได้เห็นร่องหีที่เปิดอ้า แม่กางแขนอ้ารับผม ผมเข้ากอดแม่ นอนคร่อมทับในหว่างขา แม่จับหน้าผมเข้าจูบไซ้ แล้วดูดปากสอดลิ้น ผมไม่เคย..แทบสำลัก

แม่ขำบอก "จับหีแม่สิ แล้วเราจะเย็ดปี้กัน" ผมพยักหน้า เอามือลูบหีแม่..มันนุ่มนิ่ม-สากบ้างเพราะขนหมอย แต่รู้สึกแฉะๆในร่องหี ผมถาม "หีแม่แฉะ ปวดฉี่เหรอ?" แม่สั่นหน้าบอก "ไม่ปวดฉี่ มันน้ำเงี่ยน รอให้จุกเย็ด" เสียงครวญครางป้าทิพย์ดังเป็นระยะ แต่ผมไม่ได้สนใจมอง ดูแต่นมและหีแม่ แม่ล้วงจับควยผมถอดรูด แล้วยิ้มบอก "ทั้งใหญ่ทั้งแข็ง ดีจังเลย" ผมยิ้มๆบอก "ผมเงี่ยนครับ" แม่บอก "เงี่ยนก็เย็ดสหีแม่สิ แม่รออยู่" ผมกระเด้าทั้งที่มือแม่ยังจับควยผม ผมยังไม่เคยเลยผิดๆถูกๆ

!แม่ขำเบาๆบอก "ใจเย็นๆ ยังไม่เคย เดี๋ยวติด..เป็นนิสัย แม่จะจับควยให้ตรงรูก่อน" ผมหยุดกระเด้า แม่จับเอาหัวควยผมถูไถร่องหี ถูกสัมผัสแคมในติ่งเม็ดเสียว แม่ซี๊ดปากเบาๆ พอได้ที่..ตรงรูหี แม่พยักหน้าบอก "กระเด้าสิ" ผมกระเด้ากดควยเข้าไปเกือบสุดแรง เพราะยังเกร็งๆอยู่ แม่สะดุ้งร้อง "ว้าย! เจ็บหี! ควยใหญ่แข็ง คับแน่รูหีไปหมดเลย" ผมก็เจ็บควย รูหีแม่คับแน่นรัดควยผม ผมชะงัก แม่บอก "อย่าหยุด! กระเด้าไปสิ! เอาให้มิดควยเลย ไม่เป็นไร..แม่เงี่ยน!!"

ผมจะบอกเจ็บควยก็ไม่ได้ อายแม่และคนอื่น ผมกระเด้าอัดควยอีกสองทีก็มิดสุดลำควย ผมกดบดส่ายแบบที่ก้องทำกับป้าทิพย์ แม่คราง..โอย..ๆ..ซี๊ด..ๆ.. หายใจแรงขัด สะบัดหน้าไปมา ผมเริ่มชักควยเข้าๆออก ซอยเย็ดหีแม่ ธรรมชาติมันสอน ผมก้มหน้าลงดูดกินนมแม่อย่างหิวโหย ผมไม่ได้สนใจดูป้าทิพย์กับก้องว่าไปถึงไหน ผมตั้งหน้าตั้งตากระเด้าเย็ดแม่ ควยผมอยู่ในรูหี ปากดูดนม ผมไม่นึกเลยว่ารูหีแม่จะคับกระชับรัดควยผมแน่นขนาดนี้ ผมไม่รู้กำลังจะขึ้นสวรรค์หรือลงนรก แต่มันทั้งมันส์เสียวเงี่ยนสุด..ผมไม่เคยมาก่อน สักพักเสียงป้าทิพย์ที่ร้องครวญครางเงียบหายไป มีแต่เสียงแม่

ผมเงยหน้าหันไปมอง ก้องยกสองขาป้าทิพย์ชูขึ้นพาดบ่า เขาเอาโยกกระเด้าควยซอยเย็ดหี แต่ที่ผมตกใจ..ทึ่ง!! คือลุงเดชแก้ผ้านั่งคร่อมทับอยู่บนหน้าป้าทิพย์ สองมือแกจับหัวป้าผงกขึ้นและโยกขึ้นลง โดยควยลุงยัดอยู่ในปากป้า ป้าอมดูดควยลุง..ป้าถึงเงียบไปไม่มีเสียงร้อง เพราะลุงเดชแกเอาควยยัดปากกระเด้า สองพ่อลูกรุมเย็ดทั้งปาก-หี ดูป้าทิพย์น่าสงสาร แต่แกไม่มีท่าจะปฎิเสธหรือขัดขืน แม่ผมกอดแน่นเหมือนจะไม่ให้มอง..บอกผม "อย่าไปสนใจเขา เย็ดแม่แรงๆลึกๆ แม่เงี่ยน คันหี" ผมทำตาม แต่แม่กลับจับเอวผมยันๆไว้..บอก "อย่ารีบร้อน เพิ่งครั้งแรก จะเสร็จเร็ว เดี๋ยวจะติดเป็นนิสัย ผ่อนหายใจลึกๆ เย็ดนานๆแม่ชอบควยจุก แข็งมากและใหญ่ด้วย" แม่สอนผม

ผมเย็ดแม่อยู่นานเท่าไหร่ไม่รู้ แต่หันไปดูป้าทิพย์อีกที สามคนนอนแผ่ หายใจระทวย เสร็จกันไปแล้ว..หันมามองผมกับแม่ ที่กำลังเย็ดกัน เขายิ้มให้อย่างพอใจ ป้าทิพย์เอากระดาษชำระเช็ดน้ำกามของลุงเดชที่เลอะหน้าแก ผมเย็ดแม่จนทนไม่ไหว ร้องบอกแม่ "ผมไม่ไหวแล้ว" แม่บอกเสียงกระเส่า "เอาเลย น้ำแตกในรูหีแม่" ผมโยกเย็ดอีกไม่กี่ที ก็กดควยกระแทกหีแม่แรงสุดๆ ปล่อยนน้ำกามใส่ในรูหีแม่ ผมกอดแม่แน่นิ่ง บอก "ผมขอโทษครับ ผมเสร็จเร็วไปหรือป่าว?" แม่ยิ้มจูบผม "ขอโทษทำไม? แม่เสร็จไปสองทีแล้ว" ผมงง พลิกลงนอนข้างแม่ ก้มดูหีแม่ ขนหมอยเปียกแฉะ ง่ามขาเลอะเป็นมันด้วยคราบน้ำหี

ป้าทิพย์บอกแม่ "เราไปอาบน้ำกันเถอะ" แม่พยักหน้า ลุกเดินร่างเปลือยไปกับสามพ่อแม่ลูกเข้าห้องน้ำ ปล่อยผมนอนแผ่บนเตียงอยู่คนเดียว เสียงเขาหัวเราะต่อกระซิบ เล่นน้ำกันในห้องน้ำดังออกมา คงเล่นกันบ่อย สักพักใหญ่ ป้าทิพย์เดินเปลือยออกมาหาผมที่เตียง แกมองยิ้มให้ผมอย่างพอใจ เพราะควยผมยืดแข็งอีก ก็แกเปลือยร่าง หุ่นแกสวยยั่วกิเลสผม แกนั่งยิ้มข้างผม เอามือจับควยผมถอกรูด ผมนอนนิ่งไม่กล้าขัดขืน ควยผมก็แข็งแก พูดสั้นๆ "ใหญ่..แข็งดีจัง ขอป้าบ้างนะ" แล้วแกขึ้นนั่งคร่อมทับบนตัวผม จับควยผมจ่อรูหี แล้วนั่งขย่มหน้าตาเฉยๆ

ผมนอนตัวเกร็ง ทำอะไรไม่ถูก ปล่อยให้แกขย่มควยผม ทั้งนั่งทับ..กดหีบดส่าย ผมเจ็บควย..แต่ไม่กล้าร้อง แกเอามือผมให้จับนมแกบีบคลึง ผมก็ทำ เต้านมแกไม่ตึงแน่นอย่างของแม่ แต่ก็ใช้ได้ แกก้มตัวลงเอาหัวนมป้อนยัดใส่ปากผม ผมเริ่มดูด แกก็มีน้ำนมเหมือนกัน แกครางบอก "ดีจังจุก ต่อไปนี้เราเป็นของกันและกันทั้งบ้าน ไม่ใช่ใครอื่น" ดูแกร่านเงี่ยนมาก ทั้งครางร้องขย่มผมอยู่ครู่ ก็กดทับนอนแน่นิ่ง..แกเสร็จไปอย่างรวดเร็ว แกบอก "ตายล่ะ!! ป้าไม่เคยเสร็จเร็วแบบนี้เลย คงเพราะควยจุกที่ทั้งใหญ่-ยาว-แข็ง ดีกว่าของก้องและเดช" ผมยิ้มๆ ผมพูดไม่ออก มองหาแม่ แกลงจากตัวผมแล้วบอก "อรเล่นน้ำอยู่ ไปให้อรล้างควยให้สิ"

ผมลงจากเตียงไปห้องน้ำ ก็ต้องตะลึง แม่ยืนก้มตัวกางขา ลุงเดชยืนประกบตูด มือจับเอวสะโพกแม่ แกกำลังโยกเอวเย็ดกระเด้าแม่จากข้างหลัง ส่วนก้องยืนหน้าแม่ แม่ก้มหน้าอมจู๋เขาดูด สองมือก้องล้วงจับสองเต้านมแม่บีบดึง เอวก็โยกเอาควยเย็ดปากแม่ผม ลุงเดชยิ้มให้ผม ถาม "เป็นไง? เสร็จทิพย์หรือยัง?" ก้องถาม "แม่ผมเป็นไงบ้าง? พี่เย็ดมันส์ไหม?" เขาพูดกับผมอย่างธรรมดา เหมือนไม่มีอะไร แต่ป้าทิพย์เดินตามมากอดผมข้างหลัง เต้านมแกแนบถูหลังผม มือแกโอบจับควยผมที่ยังแข็งอยู่ แกระซิบ "ป้าจะชักว่าวให้จุก จุกยังไม่เสร็จ ต้องปล่อยน้ำออกมา ไม่ต้องอาย"

แม่เอียงหน้ามองผมทั้งปากอมจู๋ก้อง ป้าทิพย์ชักว่าวให้ผมไม่เท่าไหร่ ผมก็น้ำแตกพุ่งถูกตัวแม่ ลุงเดชซอยยิกๆจนน้ำแตกในหีแม่ ส่วนก้องก็กระเด้าปากแม่ แม่หัวผงกดูดจู๋เขาจนน้ำแตกพุ่งใส่ปากและหน้าแม่ เราผู้ชายสามคนเสร็จไล่เลี่ยกัน ลุงเดชบอก "มาสิจุก อาบน้ำด้วยกัน" เราห้าคนยืนเล่นน้ำฝักบัว ล้างตัวกันสนุก แม่กับป้าทิพย์ไม่อายเลยที่จะยืนเอาน้ำฉีดล้วงล้างหีต่อหน้าเรา จนควยผมแข็งขึ้นอีก แต่ป้าทิพย์บอก "ไม่ได้แล้ว ต้องเป็นของฉันนะอร" แม่ยิ้มบอก "ตามสบายคะคุณนาย" ป้าทิพย์บอก "ไปกับป้าเดี๋ยวนี้เลยจุก ควยเธอแข็งแล้ว" ผมทำอะไรไม่ได้ เพราะแกจูงมือผมมาขึ้นเตียง ก้องดูคึกคักขึ้นมาอีก ป้าทิพย์นอนหงายจับให้ผมขึ้นเย็ดกับแก ผมต้องทำตามเพราะความเงี่ยน แกก็สวยรูปร่างดีไม่แพ้สาวๆ ทั้งเย็ดมันส์แล้วร้องมากกว่าแม่

แม่มาขึ้นเตียง นอนหงายให้ก้องปี้เย็ดอยู่ข้างผม โดยลุงเดชนอนพักไม่สนใจ ควยแกหดเหี่ยวไม่สู้อีกเลย ผมกับก้องเย็ดกันอีกคนละที จึงได้นอนหลับ เช้าฟ้าสาง ผมรู้สึกเตียงสั่นๆ ผมหันมองก้องกำลังนอนทับบนตัวแม่ผม เขาขย่มเย็ดหีแม่อย่างไม่เกรงใจแม่ แม่กัดฟันคราง ฮืด ๆ ซี๊ดปาก หน้าเหยเก หันมองผมด้วยสายตาละห้อย เหมือนจะบอกว่าแม่ขอโทษต้องยอมให้เขาปี้ ป้าทิพย์กับลุงเดชไม่อยู่แล้ว ผมลงจากเตียง ควยโด่กลับห้อง ผมปล่อยให้ก้องปี้แม่ผม ผรู้สึกมันมีอะไรไม่ถูกต้อง

พอสายหน่อย แม่เห็นผมนั่งหงอยๆ เลยถามผมว่าเป็นอะไร? ผมบอก "รู้สึกผิด แปลกๆที่ทำแบบนี้ ถึงจะชอบก็ตาม" แม่ยิ้มบอก "ผิดอะไร? เราไม่ได้ผิดลูกเมีย หรือข่มขืนใคร ทุกคนยินยอมเต็มใจ ไม่มีใครบังคับ และเราก็มีความสุขดี" ผมเลยถาม "กับก้องแม่ฝืนใจทำหรือเต็มใจให้?" แม่ถอนหายใจว่า "ทีแรกมันก็ตะขิดตะขวง ฝืนใจอยู่เหมือนกัน แต่มันเป็นข้อตกลง แล้วก้องเป็นเด็กดี จุกก็รู้จักเขาและทุกคนให้เกียรติแม่ทุกอย่าง จนแม่เห็นใจครอบครัวนี้ และทุกวันนี้แม่เต็มใจให้เขาทุกคนอย่างไม่ขัดเขิน จุกอย่าคิดมากสิ" ผมเข้าใจ แต่ถามอีก "แล้วกับผมล่ะ?" แม่ยิ้มบอก "คุณนายยังทำกับก้องได้ แม่ก็ทำอย่างที่เห็นกับจุก แม่รอมานานแล้ว แต่ไม่กล้าพูด กลัวจุกรับไม่ได้จนกระทั่ง.." ผมรีบบอก "ผมก็คิดกับแม่แบบแม่คิดกับผม ผมรับได้"

แม่ยิ้ม เราหัวเราะกัน แม่กอดผมบอก "ดีแล้ว ใจเราตรงกัน เข้าใจกัน จะเก็บกดกันไปทำไม?" พอดีป้าทิพย์เรียกผมกินข้าวด้วยกัน ลุงเดชถามแม่ "นี่..ก็จะสอบปิดเทอมใหญ่แล้ว อยากให้จุกย้ายมาอยู่ด้วย บ้านเราจะได้คึกคับขึ้นบ้าง คุณตาคุณยายจะว่าไง?" แม่บอก "คงไม่มีปัญหา" ป้าทิพยบอก "ปิดเทอมปีนี้ย้ายมาเลย เทอมหน้าจะฝากเข้า ร.ร. ดีๆแถวนี้" แม่ยิ้มดีใจ บอกขอบคุณ ผมยกมือไหว้ ป้าทิพย์บอก "ต่อไปนี้ เราไม่ใช่ใครอื่นอีก ต่อไปยังไง จุกช่วยงานอร และดูแลน้องก้องด้วย เรื่องเรียนด้วย" ก้องยิ้มพอใจร้องเฮ!ออกมา ผมคิดงานบ้านนี้ไม่มีอะไรที่ผมต้องช่วยแม่มากขนาดนั้น ลุงเดชบอก "ไม่แค่ดูแลก้อง ต้องดูแลป้าด้วย" ทุกคนขำหัวเราะชอบใจ บ่ายนั้น ผมต้องรีบกลับบ้านคุณตา เพราะยายมีงานให้ช่วย...