ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Raikou Shinki Igis Magia แพนโดร่าภาค3 ตอนที่11 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, กุมภาพันธ์ 26, 2022, 09:32:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

กลับมาแล้วจ้า หลังจากห่างหายไปนานเนื่องจากคอมเจ๊ง หนังโป๊หายเหี้ยนไปกว่าครึ่ง แต่โดที่แปลไว้ยังปลอดภัยดี ในที่สุดก็เสร็จไปอีกตอน เลยเอามาลงให้หายคิดถึงกัน สำหรับตอนนี้ เรื่องราวจะเป็นยังไง ก็ไปรับชมรับฟังกันเล้ย เย่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

มาไกลมากเรื่องนี้ 555+ สรุปนางเอกภาคนี้คือ ฟูมิกะหรือป่าวอะ

ว่าแต่นางก็คงโดนเหมือนกันสินะ เรื่องนี้หวังให้ใครซิงไมไ่ด้จริงๆ

-----------------------------------------------------------

ไม่รอดจริงๆ เเย่ๆ 555+ ว่าแต่หน้าสุดท้ายนี่มันเรียงถูกไหมครับ

ทำไมรู้สึกว่านหา้นสุดท้ายควรอยู่หน้าแรกอะ ว่าแต่ภานี้พวกนางเอก

ภาคแรกกับภาค 2 จะออกอีกไหมครับ

ถูกแล้วครับ เพราะต้นตอนเป็นคืนก่อนแข่งรอบ2กับอพอลโล่ แข่งจริงจบใน2หน้า ส่วนเหล่านางเอกภาคก่อน เดี๋ยวโผล่มาประกอบแว๊บนึงตอนขึ้นองก์2(เล่ม3)

folk234

เรื่องนี้การันตีเนื้อเรื่อง น่าติดตามตลอดว่าจะอะไรยังไง

genesis001

มันจะจบยังไงเนี่ยเรื่องนี้ NTR ทุกภาค อาจารย์แกก็แต่งไปได้เรื่อยๆ นะ แนวนี้

tri7loki

siwapeeza

มาถึงคราวของฟูมิกะแล้วใช่ไหมนี่ มาแบบนี้ไม่น่าจะรอดแหงมๆ

อ้าหืออโดนจัดหนักจัดเต็มไปเลยแบบนี้

Arkanam

น่าสงสัยว่าฟูมิกะจะรอดจากรอบนี้ได้มั้ยเนี่ย

เอ่อ ผลแบบนี้จะเรียกว่ารอดก็คงไม่เต็มปากเท่าไหร่นะ

Bewtty Buss

Zero16

เป็นอีกหนึ่งตอนที่อ่านดิบแล้วชอบมากเลยครับ

doujin

เป็นอีกหนึ่งตอนที่อ่านดิบแล้วชอบมากเลยครับ
::Glad::