ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 83 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 03, 2022, 12:01:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

ลูกพี่โทนแต่งตัวเก้อเลยจะมีใครมาแทนไหมหว่า

มีคนมาแทนจิงด้วย ลุ้นจัดเลย ขอบคุณครับ

คนเหงา

kookai

อ้าว!!คุณโทนโดนเทหรือเนี่ย ไม่น่าเชื่อเลยโดนมิ้นแกล้งแน่ๆ

bangsan

น่าสงสารเจ้าโทนต้องแต่งตัวเก้อ ไปให้น้องจอยปลอบใจแทนแล้วกัน

sirihim

spty24

มีเซอร์ไพรส์ป่ะครับเนี่ย ต่างคนก็มีภาระหน้าที่ครับเข้าใจได้ ท่านโทนน่าจะคิดถึงมิ้นมากๆแน่เลยตอนนั้น

ตายๆ เซอไพรส์จริงๆ ถึงห้องพักเลยทีเดียว ยอมแล้วคุณรุกะ

chatjane4234

เอาน่าโทน น้องเขาต้องไปทำงาน คราวนี้ไม่ได้เจอ คราวหน้าก็ได้ ค่อยคิดดอกเบี้ยเพิ่มเอา

dan tee

allapon

เอาน่า เจ้าหญิงน้ำแข็งอยากมาแน่ๆ แต่ติดงานจริงๆ อย่างนี้ต้องจัดหนักชดเชยให้ละมั้ง อิ อิ

Edit เอาละสิ ได้โกอินเตอร์แล้ว นายโทน อิ อิ

evilbenz

ดูทรงแล้ว สาวเจ้ามาง้อถึงห้องแน่เลย มิ้นต์น่าจะแอบแวปมาหาแน่เลยครับ

Edit : ผิดคาดไปเลยแฮะ รุกะมาบุกถึงห้องแทนเลย แต่ว่าไม่ใช่กำลังจะเสียบแล้ว มิ้นต์โทรมาหานะครับ บอกว่าแวปมาหาเพราะเห็นเสียงดูไม่ดีเลยมาง้อ