ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อไซน์ไลน์ต่อหน้าเมีย cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มีนาคม 13, 2022, 11:14:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมชื่อไมค์เป็นวิศวกร ตอนนี้แต่งงานและอยู่กินกับเมียของผมมาได้เกือบ 5 ปีแล้ว ตลอดเวลาที่ผ่านมาในช่วงแรกเราเย็ดกันอยู่เป็นประจำ ซึ่งในตอนนั้นรสรักมักค่อนข้างจะหอมหวานและมีชีวิตชีวา จนกระทั่งเมื่อราว 1 ปีที่ผ่านมา เมียขงผมเริ่มที่จะไม่สนใจเรื่องบนเตียงสักเท่าไหร่ หลายครั้งที่ผมเงี่ยนและขอเธอเย็ดแต่ก็เธอก็มักจะปฏิเสธเสมอ การชักว่าวจึงเป็นทางออกเดียวของผม และในบางครั้งหากเธอยอมมันก็จะเหมือนกับการได้เย็ดศพ เพราะเธอไม่ตอบสนองอะไรเลยทำให้ผมรู้สึกอึดอัดมาก เราทั้งคู่จึงเปิดใจคุยกันได้ขอสรุปว่า เธอไม่มี่ความรู้สึกเงี่ยนหลงเหลือเลย ทุกครั้งที่ผมเธอก็อยากจะทำให้แต่มันก็ไม่รู้สึกเสียวอีกต่อไป เธอจึงแนะนำให้ผมจ้างไซต์ไลน์มาเย็ดที่บ้านเพราะเธออนุญาต ในช่วงแรกผมก็ไม่สบายใจ แต่หลังจากที่เธอพูดเรื่องนี้อยู่หลายครั้งจนมั่นใจแล้วว่าเธอโอเคจริง ๆ ผมจึงได้จ้างเด็กมาที่บ้านตามคำแนะนำของเธอ

กระทั่งวันที่เด็กสาวคนนั้นมาตามที่ผมนัด สาวขายบริการเองก็ตกใจเพราะว่าเมียผมอยู่ด้วย แต่ผมและเมียบอกให้เขาสบายใจได้เราจึงเริ่มต้นมีอะไรกัน ในช่วงที่กำลังจะถอดกางเกงเพื่อที่น้องเขาจะได้อมควยผมเมียผมก็เคาะประตูเข้ามาและบอกว่าของดูด้วย ผมประหลาดใจแต่ด้วยความที่ไม่มีอะไรต้องอายก็เลยให้เธอเข้ามา แต่น้องไซต์ไลน์รู้สึกเขินและเกร็งเล็กน้อย แต่แล้วทุกอย่างก็ผ่านไปด้วยดีจนเริ่มการสอดใส่ สัมผัสที่ไม่ได้เย็ดหีมานานมันทำให้รู้สึกดีอีกครั้ง แต่ทว่าผมเองก็เกรงใจเมียที่นั่งดูอยู่โซฟาผมจึงลืมตามขึ้นดูและหันไปมองเธอ ปรากฏว่าเธอกำลังมีอารมณ์และกำลังช่วยตัวเองอยู่ เป็นอาการที่ผมไม่ได้เห็นจากเธอมานานแล้ว เธอทั้งครางเสียวและแอ่นตัวโก่งไม่สนใจสิ่งรอบข้าง ทั้งเมียทั้งเด็กต่างครางร้องใส่กัน ผมที่เป็นฝ่ายถูกคร่อมอยู่รู้สึกมีความสุขที่สุดหลังจากที่ไม่ได้สุขแบบนี้มานานแล้ว ผมจึงชวนเมียผมมาร่วมด้วย น้องเด็กที่จ้างมาก็จะเล่นขย่มอยู่ช่วงล่าง ส่วนเมียของผมก็จะกอดจูบผมอยู่ส่วนบน เป็นความโชคดีหาสิ่งใดเปรียบไม่ได้ จนกระทั่งน้ำผมแตก เวลาผ่านไป 1 ชั่วโมงตามที่ได้จ้างงานก็เป็นอันจบลง ผมจ่ายเงินและส่งน้องเขาที่หน้าประตูบ้าน

ทว่า เมื่อผมกลับเข้ามาในตัวบ้านสิ่งที่ผมเห็นก็คือ เมียของผมแก้ผ้าหันหลังก้มโค้งให้ผมอยู่ที่โซฟาห้องรับแขก เธอถามว่าผมยังไหวไหม ผมรีบตอบทันว่าผมทำได้จึงกระโจมพุ่งเข้าไปเย็ดหีของเธอ จากหญิงสาวที่ด้านชาเปลี่ยนไปเป็นคนละคน หีที่ไม่ได้เย็ดมานานก็ฟิตขึ้นพร้อมตอดควยตลอดเวลา เราทั้งคู่ครางร้องจนเสียงหลงลั่นบ้าน เมียผมเสียวหีจนดิ้นทุรนทุรายและก็เด้งหีสู้ ผมกระเด้าหนักกกว่าเดิมเพื่อช่วยให้เธอเสร็จไวแม้ว่าน้ำเงี่ยนของผมจะหมดไปกับน้องไซต์ไลน์แล้วแต่ควยผมก็ยังแข็งและเย็ดต่อไปได้อีก จนกระทั่งเธอเกร็งจัดตาเบิกโพรงหน้าท้องแข็งกระตุกไปทั้งตัว แต่ผมก็ยังไม่หยุดที่จะเย็ดเธอต่อและในที่สุดเธอก็เยี่ยวแตกพุ่งใส่เต็มตัวผม ผมจึงรีบชักควยออกในขณะที่เธอตาเหล่นอนกระตุกอยู่บนโซฟาไม่หาย ตั้งแต่อยู่ด้วยกันมาตลอด 5 ปี ผมไม่เคยเห็นเธอเป็นแบบนี้เลยในทุกครั้งที่เย็ดกัน และนี่เป้นครั้งแรกที่เธอเสียวหีจนเยี่ยวแตก ผมคิดว่ามันจะมีแค่ในหนังโป๊เท่านั้นที่ทำได้แต่เมื่อว่าถึงวันนี้จึงรู้ว่าผมก็ทำได้เหมือนกัน

เรื่องนี้ให้ข้อคิดผมหลายอย่าง และที่ผมสงสัยและถามเมียผมมาตลอดว่าทำไมอยู่ ๆ จึงกลับเงี่ยนขึ้นมาได้ เธอบอกว่าเธอเองก็ไม่รู้คำตอบเหมือนกัน แต่วันนั้นที่เธอเห็นผมเอากับคนอื่นเธอก็รู้สึกแปลก ๆ และร่างกายมันก็ร้อนผ่าวจนเงี่ยนขึ้นมาเอง หลังจากนั้นเราก็อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขและก็ไม่เคยนอกลู่แอบไปเย็ดคนอื่นเลยหากเธอไม่อนุญาติ

myfino262903

คุณคือผู้ชายโชคดีมาดนะครับ ที่เมียคุณยอมแบบนี้นะ มีชีวิตจริงจะมีผู้หญิงสักกี่คนที่จะยอมใก้แบบนี้ เมียคุณเนี่ยสุดยอด

MU-RUN

เย็ดเมียจนเยี่ยวแตก วันหน้าก็เย็ดเสร็จก็เยี่ยวใส่เมียบ้าง เอาให้ท่วมตัวไปเลย อิอิอิ