ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 84 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 14, 2022, 12:58:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

นึกว่านายโทนจะได้เป็นเขยญี่ปุ่นเสียแล้วดีที่คุณรุกะบอกไม่ปลอดภัยด้วย ส่วนเรื่องที่นายโทนกับพี่หมิวและพี่เตยทะเลาะกันพี่แมนก็รู้ด้วยเหรอเนี้ย

pipatpee

บอกไปเลยครับ เคลียร์ใจกับเคลียร์กายเกลี้ยงหมดแล้วครับ

testman

สรุปว่า พี่แมนแกเป็นคนช่วยเคลียใจไหมนั่น อีกอย่าง แกรู้หรือยังว่าแกคุยกับน้องเขยอยู่ ไม่ใช่น้องชาย

overspirit

Paul K

ยังไม่โกอินเตอร์จริงจังซักทีเลยเทพโทน ว่าแต่หลักปรัชญาความคิดพี่แมนนี่จริงที่สุดเลยครับ เห็นภาพชัดเจน

allapon

ต้องฝึกวิธีไหลแบบพี่แมนบ้างแล้วละ นายโทน อิ อิ

Edit เรียกได้ว่าคุณจอยเป็น FWB ได้แล้วละ อิ อิ

633sqd

โทนเอ้ย...ไหวกว่าลิงก็ปลาไหลนี้แหละ พี่แมนนี้อับดุลตัวจริง รู้หมดเห็นหมด ::HoHo:: ::Grimace::

โทนลืมวงจรปิดหน้าประตูแล้วเหรอ พี่หมิวจะรู้เอานะ ::Horror::

DESTINY_TH

Pooh