ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pato07

ktbb1966

ovident

แบบนี้หมอยุทธจะจัดกับผีไหมครับ 555555

Paul K

พล็อตเรื่องดีมากๆเลยครับ รอลุ้นเรยครับว่าคุณหมอจะจัดการกับไฮโซกิ่งยังงัยบ้าง 

namluang1978

จะถือว่า เฮงหรือซวย ก็ดูกันยาวๆ นะคุณหมอ ::Horror::

maioz

ว้าว มาแนวใหม่แฮะ ติดตามตอนต่อไปเลยย

Fatx

ชอบจังหวะซิทคอม

แกต้องโดนดีแน่

....ก๊าๆๆ
::Dizzy::

::DookDig::

shadow5

ต้องมีซิงร่างช่วยหมอยุทธแล้ว

ขอบคุงมากครับ

nowhereman

เริ่มต้นเรื่องได้น่าสนใจมากครับ งานนี้หรือว่าวิญญาณจะสิงแฟนมาช่วยเพิ่มความเสียวน้อ

jet081

niceanglev

พลอทเรื่องสนุกมาก น่าติดตามสุดๆอะ เขียนยาวๆนะครับจะรออ่านเลย

evilbenz

ดีนะไม่โผล่มาตอนอยู่พลอย ไม่งั้นหล่ะบันเทิงกันเลยที่เดียว

plkboy

เอ อี วาย