ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ผมอุดหนุนใน ReadAWrite ชอบเรื่อง Pretty ขยี้ใจครับอยากให้เขียนต่อ

pddy2545

จะเจองานหยาบมั้ย จาก 1 night stand อาจจะต้องกลายมาผูกปิ่นโต แถมยังไม่ชัวร์เรื่องเด็กอีก 😥

AssSin01

นอกจากเกมท้องแล้ว ยังเกมน้องไอซ์ด้วยนะครับ ช้อนตกคงไม่ใช่เรื่องบังเอิญ  ::Evil::

Edit

เห็นไรท์พูดถึงเซ็ตน้องดรีมก็ถึงกับเลื่อนไปเช็คความโชคดีของตัวเอง สรุปว่า ได้ของขวัญ  ::WowWow::

ขอบคุณสำหรับของขวัญครับ ตอนนี้ก็ได้เวลาไปซื้อตอนนี้มาอ่านประกอบภาพในกระทู้แล้ว 5555555555

rollingstar

เบาได้เบาหมอ นี่มัน NTR In real life นี่หว่า เหลือแนวไหนที่หมอยังไม่ทำอีกเนี่ย
BDSM ซักเรื่องหน่อยมั้ย 555555

dalton

donki

น้อง น.น. นี้เวลาถ่ายไฟสว่างๆ นี้เนียนกริบเลยครับ ยินดีกับหมอด้วยนะครับ

แมงโก้ส้นตีน

เกมยังไงแล้วนี่
สุดท้ายจะหนีจากสถานการณ์นี่ยังไงดีเนี่ย
::Horror::

ไปตามต่อมาและ
สรุปว่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

piga1979

Popoing

ว้าว  ภาพเชอรวิส ที่รอคอย แล้วจะไปติดตามใน อ่านนิยายต่อครับ

น้องไอช  รายต่อไปแน่ๆ

pizzahutcha

หมอๆๆ หมอคงไม่เกมส์อีกน่ะครับ ผมหล่ะเสียวเหลือเกิน เสี่ยวที่จะไม่ได้อ่านเรื่องของหมออีก ไหนจะ ชะเอม ไหนจะน้องดรีม ไหนจะ น้องเพื่อนดรีมทั้งหลาย ไหนจะเพื่อนชะเอมอีก อย่าพึ่งเกมส์น่ะครับ อย่าๆๆๆๆเด็ดขาดเลย

มาแก้เพื่อย้ำอีกน่ะครับ อาจจะเห็นแก่ตัวหน่อย แต่อย่าลืมพกยาให้พวกน้องๆเค้าด้วยน่ะครับ ไม่อยากให้หมอเกมส์จริงๆ

mootest

สะโพกแบบนี้ ด็อกกี้ลืมตาย

เป็นปะป๊ะจนได้ หวังว่าลูกจะได้แม่มาเยอะๆเลยนะครับ ไม่งั้นงานงอก

mrbirddum

wangdora29

เกมนี้คือเผลอทำท้องใช่ไหมเนี่ย

อ่านมาตั้งแต่ตอนแรก อิจฉาไรต์เตอร์มากเลยครับ ประสบการณ์โชกโชนมาก อยากรู้เคล็ดลับให้รถไฟไม่ชนกันบ้างจังเลยครับ

chatjane4234

ยินดีด้วยครับหมอ ได้เป็นพ่อคนแล้ว
.
.
.
.
.
.
.
ผิด ๆๆๆ ได้เป็นคุณลุงแล้ว (หรือว่าผมเข้าใจถูกหว่า)

ส่วนโบนัส
ขอบคุณมากครับ ทำตามที่บอกทุกอย่าง ห้ามแชร์ต่อ ดูเสร็จก็ลบเลยครับ