ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neung Attapol

เรื่องนี้มาแนวรักยมเลยย ผีช่วยคน คนช่วยผี ผมชอบครับ เรื่องแนวนี้ 

Daxamoo

สบายเลยมีคูหูเป็นผีสาว อะไรก็รู้ได้หมด สืบก็ง่าย

Pra-in

อยากรู้จัง หมอจะได้ล่อผีไหมเนี่ย

jeemecafe

มีวิญญาณสาวสวยมาเป็นผู้ช่วยซ่ะแล้ว

Run2020

ต้องหาตำราที่ฝากหลวงตาไว้จะได้ศึกษาและเรียนรู้ ต้องมีเหตการณ์อีกแน่ แต่คุณหมอมีคู่หูแล้ว

rasta

เด็กสังน้อย

::Sobad::ได้คู่หูเป็นผีท่าทางน่าจะมันกันอีกเยอะเะลยนะครับ

peddo

คุณหมอคงจะคลี่คลายคดีได้ง่ายขึ้นเยอะเลย แต่จะคลี่อย่างอื่นด้วยไหมนะ หรือใช้พลังจิตแทนได้เลย อิอิ

tong2929

คุณหมอมีสายเลือดแม่มดเหรานี่ มีผีสาว มาช่วยป้องกันภัยหรือเป็นตัวภาระก็ไม่รู้555

Diego888

Melon

minky way

::Thinking:: เหมือนเรื่องภาคต่อเลยครับ เด๋วต้องไปค้นหาก่อนว่ามาจากเรื่องไหน

akerue

นึกถึงเรื่องนึงที่ผีช่วยหมอคลี่คลายคดี

birdramon2

เข้าท่าครับ หมอนิติเวช มีผีเป็นผู้ช่วย แหล่มเลย

zavior

คู่หู หมอ ผี ของจริงเลยนะครับงานนี้ 555
จะมาลงเอยกันยังไงน้อสองคนนี้