ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 2

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 26, 2022, 10:32:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

battozai

คุณหมอมีมือดีอยู่ข้างตัวแล้ว ทำงานง่ายขึ้นแน่ๆ

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

633sqd

ต้องตามไปเรื่องเก่าก่อน ลืมๆไปบ้างแล้ว เขียนได้สนุกเหมือนเดิม ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

Thongchai Wangsri

อ่านเพลินเลยครับ เดาแนวไม่ค่อยออก

kalampee

น่าจะ​ไม่ใช่​แค่​หมอ​อย่างเดียว​ เป็น​นักสืบ​ด้วย​ก็น่าจะ​เวิร์ค​

ekplaywalk

evilbenz

wing0

เป็นภาคต่อของ หมอผีสาว รึนี่ ผูกเรื่องดีเลยครับ

Kuma_77

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ อยากให้แต่งต่อไปเรื่อยๆครับ

แอบคิดว่าสุดท้ายแล้วกิ่งกาญจะเสร็จรุจไหมเนี่ย

Yanwit.siri99

ถ้าให้เดาผมว่าวิณญานกับมนุษย์น่าได้กัน

Alan

อ่ะ ได้ผู้ช่วยเป็นผี สบายหละหมอ 555...
ทีนี้ จะทำงานอะไรที่ไม่รู้ได้ ก็เพราะผีคุยกันนี้แหละ...

เอ อี วาย

อ่านเพลินมากๆเลยครับ อย่างกับว่าได้ดูละครในทีวีเลย

cornnae

มาตามต่อว่าคู่หูจะช่วยอะไรได้บ้าง

armmylife

Wheel of Fortune