ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prapan

เล่าซะจนผมตื่นเต้นตาม เหมือนยุในเหตุการณ์ด้วย
แล้วเหมือนจะเป็นเคสหมอช่วยคนไข้ฉุกเฉิน มากกว่าเรื่องสยิวอีก

SilverPrice

นมใหญ่มากเลยผลงานหมอคุณภาพมาก 

ผมตามในธัญวลัยด้วยแล้วล่ะแต่ตามมาดูรูปในนี้ด้วย

Jaker1234

ผมตอนที่อ่านก็คิดว่าตอนที่เจอฟ้าใส ทำไมฟ้าดูเงียบๆๆกว่าเพื่อนที่แท้ ไม่เคยคุยกับผช เรียนหญิงล้วนมาก่อน 555  แอดนี่จงใจส่งรูปแม่ฟ้าใสหรือเปล่าครับ  555

Dybala59

เก็บหมดทั้งสามสาวแน่ๆเลยครับแม่ฟางก็ทีเด็ดฟ้าใสแบบมิดด้ามใบเฟินก็ไม่น่าจะรอดครับผม

Dybala59

ฟ้าใสหุ่นฟ้าประทานมากเลยครับหน้าอกสวย หัวอมชมพูน่าดึงดูดมากเลยครับหน้าท้องแบนราบ ผิวเนี๊ยนเนียนนนนนนเต่าน้อยแดงอมชมพูตัวใหญ่น่าลิ้มรสเป็นอย่างยิ่งมากมากเลยครับดูรวมรวมแล้วพี่ไรท์โชคดีแบบสุดๆไปเลยครับ เปิดซิงสาวฟ้าใส สุดยอดไปเลยครับแอบคิดอยากให้ท่านพี่จัดสวิงให้สามสาวสักหน่อยครับ น่าจะได้เปิดน้องใบเฟิร์นอีกคน ฟินเฟร่ออออออออว์

classic007

ของก็ไม่ขาดแต่เอายันแม่ฟ้าใส
หมอนี่สุดยอดจริงๆ สงสัยจะเก็บจนหมดบ้านแน่ๆ

Man4586

โอหมอพญาเทครัวจัดครอบครัวยกเเพงเลยมั้งเนี้ย

zirza

เหลือน้องใบเฟิร์น ครอบครัวตัว ฟ
หวังว่าแอดน่าจะเหมาหมดเลยน่ะครับ รอติดตามเลย

mighemay

้เห็นแม่ฟ้าใสแล้วหายสงสัยเลย ได้แม่มาเต็มๆนี้เอง

robot 77

ได้ฟ้าใส ตามด้วยใบเฟิร์นไหมต้องตามไปอ่านในReadAWrite นะครับเพื่อนๆทุกคนผมคอนเฟิร์มว่าคุ้มค่าแน่นอน

จรัญ บุญชู

อะไรจะมีโชคขนาดนั้น...จะยกครัวกันเลยเหรอนี่

nick056

ดูท่าอลพี่แมนน่าจะได้คนทั้งบ้านเป็นเมียเบยนะครับ ทุ่มเททีเดียวได้ทั้งบ้านเลย คุ้มค่ามากเลยครับ

outsider

แสดงว่าต้องใช้เวลาใช่มั้ยกว่าจะเคลมได้สองคน ช่วงคนที่บ้านป่วยแบบนี้คงไม่ค่อยเงี่ยนแต่อารมณ์เปลี่ยวอ่ะไม่แน่

thisisbest

บริหารจัดการยังไงให้ร่างกายไหวครับ

vghvgk

อยากดู สาวใหญ่ลูก 3 ครับ ผมปูเสื่อรอล่ะครับ อิอิ