ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] One Way Lover : รักสุดทาง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, เมษายน 10, 2022, 01:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exordia

ผญ เปิดทางขนาดนี้ ต้องสุดทางสุดซอยละ

note0521

ชอบลายเส้นนี่จริงภาพสวยตลอดเนื้อเรื่อง เบาๆ ดูได้เรื่อยๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะคับ

Lucitor

นางเอกเมาแล้วเงี่ยน ใช้ได้เลย
ลายเส้นเป็นเอกลักษณ์ น่ารักทุกเรื่องเลยคับ
ผู้แปลก็โอเคเลย เหมือนอ่านการ์ตูนทั่วไป สนุกดี

chew koo

ชอบนักเขียนคนนี้มากครับ ทั้งลายเส้น บท การเข้าฉากรักดูตื่นเต้น สมจริง

変Man

อนาคตนี่ลูกดกแน่นอน งานของอ.homunculusกับการแปลของท่านoswald นี่สุดยอดจริงๆ

misletole

mr.supply

เอาจริงๆ มันก็ตอบยากนะครับว่าจะได้เขาง่ายหรือยากแต่ลองเสี่ยงแบบพระเอกก็ดีได้ก็ฟลุ๊คไป ผู้หญิงบางคนแอบดูเราก็มีรอให้เราเข้าไปคุยก่อนแต่ใจน่ะมากับเราแล้ว(ปสก ส่วนคัวนะครับ)

Buggary

พึ่งได้อ่านเรื่องนี้โหสุดทุกเรื่องในซีรี่นี้เลยครับ

possionseul

กลับมาเสพงานอ.หลังจากที่หายไปนาน

ap1956

ชอบลายเส้น homunculus  ภาพดูดี ส่วนเนื้อเรื่องให้ความรู้สึกคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นจากหนังแบบว่า

มดแดงตะกายตึก

โดนฝึกแบบนี้..ต่อไปเก่งกว่าอาจารย์แน่

KonMol2

ทำไมมันดูง่ายขนาดนั้นะ แค่คุยกันแปปเดียวเอง

kazu36

พึ่งรู้ว่า ตอนนี้ข้ามไปเมื่อไรน้อ

ตอนนี้สุดซอยเลย

munkza

ขอบคุณมากๆ คับที่คอยอัพเดทงานของจารย์คนนี้ ลายเส้นสวย เนื่้อเรื่องดีมากๆ ครับ