ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

123aw

ความสับสนวุ่นวายกำลังก่อตัวขนาดมีกิจกรรมยังมีสาวเรียกตัวอีก ต้องติดตามอย่างใกล้ชิด

asper7352

ball2112

อ้าว น้องเหมยอิงกับแฟนยังไม่เลิกยุ่งกับการพนันอีกหรอ แถมยังถลำลึกกลายเป็นเปิดเวบพนันซะเองด้วย แบบนี้น้องเหมยอิงคงต้องมาขอความช่วยเหลือจากไรท์เตอร์อีกหลายรอบแน่ๆ  
*ชอบผลงานมากๆครับ ติดตามทั้งในเวบนี้กับเวบนิยายที่ไรท์เอาลงไว้

jeditay

สงสัยตอนหน้าได้มีรูปทนายแน่ๆแล้วมั้งเนี้ยรอชมนะคับ

iamsong

อ่านไป ในฝจก็กำลังเชียร์ให้จัดกับทนาย โดนเบรกซะอย่างนั้น ::Crying::

1819

ซวยจริงจะจัดให้เสร็จกับน่องดรีม ก่อนค่อยมีสายเข้าก็ได้ 555 แต่เอาน่า เรื่องมันมาแล้ว  ถ้าน้องมันไม่สุด คงไม่ฌทรหา เฮียแมนหรอก   แต่ นะ  อดเสียดาย นึกว่า  จะจุดทนาย อีดคน  แต่ โคตรเสี่ยงเลย ถ้าสาวเจ้าไม่ยอมปล่อยผ่าน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

notkey

เหมยอิง ต้องการความช่วยเหลือแล้ว จัดเจ้มเลยครับ ช่วยแบบนี่มีร้องแน่ๆ
ว่าแต่มินนี่ยกเว้นไว้คนไม่ได้หรอคับ บรรยายมาซะสุดยอดเลย

nowhereman

รอบนี้ตรงคอนเซปจริงๆครับ สั้นมาก ว่าแต่น้องเหมยอิงไปทำอีท่าไหนน ให้โดนจับขึนโรงพักหละครับ
หรือเป็นนางแบบเลยโดน แต่ให้เดาสงสัยแฟนตัวดีเอาชื่อเธอไปทำแน่ๆ

Kingmar

แหมพี่ผมก็กำลังจินตนาการจนใกล้แล้ว. จู่ๆน้องเหมยอิงโทรมาแบบนี้เลยต้องหยุดตามเลย ว่าแต่จริงเหรอครับที่ไม่ยุ่งสาวทนายน่ะ บรรยายมาน่าจับกดเลยนะพี่ ไม่แน่นะน้องอาจจะมีดวงมากดพี่เองก็ได้555

kgz

คดีนี้เกิดจากที่แฟนของเหมยอิงเป็นคนเปิดเว็บพนันเอง แล้วโยนความผิดมาให้หรือไม่ก็โดนข้อหาสมรู้ร่วมคิดแน่ๆ ... แต่มาในจังหวะที่ดีจริงๆ ค้างแย่เลย

อยากเห็นหุ่นของคุณทนายมากครับ

catoon

อย่าลืมรีบกลับไปจัดน้องเค้าต่อนะครับ

นายถาวรหิน

::Elder::อันตรายมากพวกในกฏหมาย ใครที่เคยมีแฟนเป็นนักกฏหมายจะรู้ซึ้งเลย

jackkie

vpmman

ข้อหาหนักเลย รีบช่วยเหมยอิง แล้วจัดเลย

thanapon253

ตอนนี้หมอดูเหมือนเป็นที่ปรึกษาให้เพื่อนของดรีมทุกคนเลยนะ แบบนี้เพื่อนของดรีมแต่ละคนคงต้องมีอะไรตอบแทนหมอบ้างแล้วแหละ เหมือนจะช่วยบ่อยเลยนะ