ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dox051

เหมยอิงแล้ว
แต่ไปใครต่อดี
แต่ว่าทนายจะรอดมือคุณหมอไหม

AssSin01

พวกทนายนี่น่ากลัวจริงครับ กัดไม่ปล่อย 555555555555

แต่ฟามเงี่ยนเข้าใครออกใครเหรอครับ ผมพูดเฉยๆนะ  ::HeyHey:: ::Evil::

vi vo

เหมยอิง ต้องมีมัดจำค่าประกันตัวมั่งแล้ว
ดันเกรียน ครอบลิงค์

mongta2

อ้าว น้องเหมย จากที่นึกว่าเจ้าแฟนหนุ่มพาน้องไปซวย สรุปน้องก็มีเอี่ยวกับวงการนี้ด้วยเหรอเนี่ยะ เอ๊ะ หรือว่าแฟนน้องโยนคดีให้นะ

เพื่อนผู้หญิงสมัยเรียนมหาลัยผมก็เคยมีแฟนเฮงซวยแบบนี้เหมือนกัน หน้าตาก็ดี แต่ดันไปเอาพวกขี้ยาผีพนัน สุดท้ายโดนลากติดคดีไปด้วย จนต้องลาออกมหาลัย จนป่านนี้ก็ไม่รู้ชีวิตเป็นยังไงเหมือนกัน  เลือกแฟนผิดชีวิตพังจริงๆ

หวังว่าน้องเหมยจะไม่เป็นแบบนั้นเนอะ เอาใจช่วยๆ ^^

aceinw6969

gumpxxxx

โอ้โห น้องเหมยอิง ทำไมเอาตัวไปพันพัว และพัวพัน กับเรื่องพนันแบบนั้นล่ะ แฟนพาซวยแน่ๆ โดนใช้บัญชีโอนถ่ายเงินแน่ๆ เฮ้อออ ลำบากล่ะงานนี้ หวังว่าตะเข็ดหลาบนะ

eak111

ทนายไม่น่าไปเล่นด้วยจริงครับ  กลัวไม่จบเหมือนชื่อเรื่องแล้วพวกผมจะไม่ได้มีเรื่องมาอ่านต่ออีก555
น้องเหมยอิง นี่เราช่วยขนาดนี้แล้ว  น่าจะยอมเข้าฮาเร็มเต็มตัวแล้วมั่ง เหลือแค่เลิกกับแฟนก็จบละ

รออัพเดทน้องฟ้าและครอบครัวเรื่อยๆนะครับ

adof13

Zxcp123

กลับมาคราวนี้เหมยอิงโดนจัดหนักแน่ๆเลยนะเนี่ย

แล้วทำไมเหมยถึงไปเกี่ยวกับคดีแบบนี้ได้ละเนี่ย หรือเพราะแฟนตัวดีแอบไปใช้ชื่อกันนะ

upperbound

ต้องช่วยน้องเหมยอิงอยู่แล้วเนอะ น้องเขาน่าสงสารแต่เอ๊ะ เคสเปิดเวปพนันแบบนี้ จะคุ้มเข้าไปช่วยไหมนิ

kopXIIII

B.B.

จะจัดทนายต้องทำสัญญาให้เรียบร้อยก่อนนะครับ

paoimpreza

พี่หมอช่วยเหมยอิงอีกแล้ว
คราวหน้าได้มีโอกาส3คนกะน้องดรีมด้วยแน่ๆ
สำหรับทนายมินนี่ผมว่าถ้าหมอลองหยั่งเชิงก็ดูไม่เสียหายนะครับ
สกิลระดับนี้แล้วผมว่าไม่น่าจะเหลือบ่ากว่าแรงนะครับ

cd13579

ทนายไม่น่ากลัวขนาดนั้นหรอกพี่หมอ ทำไมคนชอบมองอาชีพสายนี้น่ากลัวฟะเสนอสนองต้องตรงกัน ก็โอเค

แต่อย่าแอบถ่ายเป็นใช้ได้ คดีแอบถ่ายโทษคุกมันนิดหน่อย กำตังค์จ่ายคดีแพ่งใช้เงินเถอะ บรรลัย เฮ้ย บรรเทิงแน่ๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

aone

สงสัยเหมยอิงจะได้เลิกกับแฟนจริงๆแล้วซินะ หาแต่เรื่องมาให้ แต่ตอนนี้อยากดูฉาก 2-1 เหมยอิงกับดรัมแล้ว