ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep2

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 26, 2022, 07:42:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

เครียดมากจริงๆระครับตอนนั้น ไปไหน ทำอะไรไม่ได้เลย ไปทำงานต่างจังหวัดก็ไม่สะดวก

jooloo

Mr. Charin

เป็นวิธีคลายเครียดที่ดีมากๆ

Jim Lord

คนติดกันไปทั่ว กักตัวแต่ไม่กักหำ 555

sadudee

intanianoi

แก้มต้องการคนให้ความช่วยเหลือ

akerue

น้องหายเครียดแล้วระวังพี่จะเครียดแทนน้า

shotti

ลุงยามจะได้ออกโรงอีกรึเปล่านะ

myidol

แฟนตาซีมากครับเรื่องนี้ เพราะชีวิตจริงผมไม่เคยมีโอกาสเย็ดได้หลากหลายเหมือนพระเอก ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับที่ยังแต่งมาให้อ่านกันฟรีๆอย่างต่อเนื่อง แล้วแต่งดีด้วยนะครับ ผมสังเกตหลายท่านเลยที่เป็นระดับตำนานซึ่งไม่ได้แต่งขาย แต่งดีมากๆ แต่กลับกันคนที่ขายงาน หลายๆเรื่องผิดหวัง ตัดจบดื้อๆ เสียตังค์อ่านแล้วก็เซ็ง ว่าทำไม่มักง่ายขนาดนี้ คือไม่สุดทั้งๆที่ก่อนหน้าก็แต่งให้อ่านฟรีแล้วก็บิ้วท์อารมณ์ดีมาก แต่พอขายงานดันดรอปลงซะงั้น

sunnies

เครียดกันหมดทุกคนเลยนะครับโรคนี้

gumpxxxx

ดูท่าจะอัดอั้นมากๆ ถึงขั้นสุดเหวี่ยงกันเลยทีเดียว

pomm99

เข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลยครับ มันอัดอั้นสุดๆ

Sos Pop

สถานการณ์แบบนี้มันเครียดจริงๆ ต้องมาเจอในสิ่งที่คาดไม่ถึง จัดหนักๆให้หายเครียดไปเลย

Nu metal

ขาดของกันมานานทั้งคู่ แถมมีแอลกอฮอล์อีก  ท่าทางจะใส่กันยาวๆ จนกว่าจะหมดแรง