ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep2

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 26, 2022, 07:42:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Meen8888

Sur9x

ขอบคุณนะครับ มาให้หายคิดถึงเลยครับ
ช่วงแรกๆตอนนั้น น่าจะแย่กันเกือบทุกวงการละครับ

test1234

เครียดมากเย็ดมากเหมือนกัน พาเมไปเอาสิตอนหน้า

เสพสม

คิดถึงช่วงเวลานั้น    หากินหอยไม่ยาก   แต่มันเสี่ยงจนหดไม่กล้าเลย

bmaII

ถึงแม้มันจะเป็นช่วงชีวิตที่แย่ในตอนนั้น แต่ตอนนี้ก็ผ่านมาได้ ดูแลตัวเองให้ดียังต้องผ่าน ต้องเจอไวรัสสายพันธ์อื่นที่จะมาแทนตัวเก่า
รอติดตามอ่านผลงานอยู่ตลอด

puipuipui

วิดัล

::Hmmm:: ออกแนวเก็บกดมาหรือเปล่า  รวมกับเครียดๆ เลยอยากหาทางระบายย

dew1

เป็นช่วงที่เครียดสุดๆ หาที่ระบายได้ก็ดีครับ

mortalsnow

talusamaluda 07

♤judas♤

ต้องระบายความเครียดให้แก้มด้วยสินะแบบนี้...ยังไงก็ขอให้ผ่านสถานการณ์แบบนี้ให้ได้นะ

miru_mishi

ปลายทางของเรื่องจะเป็นยังไงบ้าง ติดตามมาตลอด
เอาใจช่วยนะครับ

gardener

โควิคพาเครียดจนเจี๋ยวหงุดหงิด

tum696969

teeieie123

เอาแบบชุดวับๆแวมๆ ก็ได้อีกอารมณ์หนึ่งดีแฮะ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::