ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 88 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 13, 2022, 02:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

natt4556

BooM_Za

พอได้อ่านพอได้อ่านแล้วใจบางขึ้นมาทันทีเลยนะครับ ต่อมอิดกำเริบ

J1234

pankea

อ่านๆไปแล้วนึกดูว่านี่คุณรุกะจะขย้ำโทนมากกว่าโทนขย้ำคุณรุกะซะแล้ว หวังว่างานนี้คงไม่แห้วอีกนะครับ

Daniel Dear

คุณ​รุกะเล่นบทนางเอกได้สุดยอดทำเอาพวกนั้นเหวอไปตามกัน

yoyoman

อยากเห็นเทพโทนโกอินเตอร์ แต่ว่าดูแล้วไม่น่าได้ง่ายๆนะครับเนี่ย

pankea

แปลกแต่จริงคือจอยน่ะจะได้ตอนโทนแห้วจากรุกะเหมือนวันก่อนอีกเหรอแต่โทนลืมแล้วเหรอว่าเจ๊หมิวคือใครมัวโอ้เอ้อยู่กับจอยเดี๋ยวก็งานเข้าหรอกเพราะดูเหมือนรู้ทันทุกเรื่องแม้เรื่องที่ไปบ้านกับรุกะที่สำคัญคือสั่งสำทับมาแล้ว"ส่งจอย"แล้วกลับมานี่แถมคุณท่านก็รู้เห็นด้วย

evilbenz

ถ้ารอบนี้จะกินแห้วอีก ก็คงไม่มีโอกาสกินสาวแดนปลาดิบ แน่ๆเลยครับ

Edit : เกมพลิกอดสาวแดนปลาดิบมาลงที่สาวล่ามแทนซะงั้น แต่ก็ดีแล้วไม่งั้น ถุงยางได้เป็นหมันแน่ๆ