ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 4

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 22, 2022, 11:59:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dox051

ในที่สุดก็ได้จัดนัดกะชับมิตร แล้ว
มีนา เร่าร้อนจิงๆ

PPkung

Tritratex

แบบนี้มีนาไม่น่ารอดแล้วนะครับ หวังว่าชะเอมจะไม่กลับมาพอดีแล้วแห้วนะครับ

cuzto

จัดหนักจัดเต็มอีกแล้วพี่หมอแมนของเรา น้องมีนาเองก็ร้อนแรงไม่แพ้กันพี่หมอคงต้องออกแรงเหนื่อยหน่อยนะครับถึงจะหยุดความร้อนแรงน้องเค้าได้

หวังว่าคงไม่มีอะไรเซอร์ไพรซ์นะครับ กำลังไคลแม็กซ์พอดีด้วยเดี๋ยวไปไม่สุด

makesomenoise666

เหมือนจะมีคนรู้ทันมาสกัดดาวรุ่งหมอหรือเปล่า

date

จะมารผจน หรือนางฟ้ามาโปร ก็ต้องลุ้นตอนจบละ

peteblack

จะมีคนมาขัดการเข้าด้ายเข้าเข็มครั้งนี้หรือไม่น้าาาาา

intanianoi

polasia

น้องมีนานี่แซ่บจริง แต่แบบนี้ก็ไม่น่าขาดของหรือเปล่านะ

naoatt

เข้าไปเกือบครึ่งลำแล้ว คงไม่มีใครมาขัดจังหวะนะครับ

Premsak Rachod Minkiess

กว่าจะได้จัดเต็มกับน้องมีนา นี่สงสัยว่าจะน้องๆ นศ. นี่เคยนัดพร้อมกันป่าวครับ

hamyaiyao

กว่าจะได้มีโอกาสต้องฉลองจนน้ำหมดถุงเลยแบบนี้

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: peddo เมื่อ พฤษภาคม 22, 2022, 12:28:26 หลังเที่ยง
เสากำลังจะลงหลุม แต่อ่านจากที่โปรยไว้ เดาว่า ตึ่งโป๊ะ มีคนมาเคาะห้อง อาจเป็นสาวพยาบาล หรือแฟนมีนาก็ได้ 555 สาวสวยเร่าร้อนขนาดนี้อาจมีหลายชาย คุณหมออาจเป็นขนมที่เธออยากลองชิมก็ได้นะครับ
ให้เธอชิมเลย อ้ำ....
ใครนะจะมาขัดจังหวะ

saranchai

โอ้ยยยสุดยอด​ ตอนนี้​ที่รอให้​จัดมีนาสักทีก็มาถึง​ แต่คราวนี้​พอมีแล้ว​ก็​จัดตาราง​สลับ​รถไฟ​ให้​เก่ง​ๆนะครับ​หมอ