ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vrsiam

จะปล่อยให้หมอใยไหมจำได้อยู่ฝ่ายเดียว
มันไม่ถูกต้อง ดังนั้นต้องทบทวนความจำ
เพื่อไม่ให้เสียเปรียบครับ

vrsiam

หมอใยไหมรีบออกไปทำงานแบบนั้นคงจะลำบากแย่
ต้องหนีบเก็บน้ำในตัวไม่ให้ไหลออกมาเปียกขานะครับ

NiszXX

Pitor

แมนทบทวนความจำกับใยไหม จะไปถึงไหนกันนะ

readingbung

คราวนี้มีสติในการทำครบถ้วนแล้วนะครับหมอ

T.2002

หนึ่งในความฝันของหนุ่มๆ ก็คือการฟันหมอนี่แหละ

sadman

nobi1412

Eak04

Bruno007

แสดงว่าตอนที่เมาแล้วเอากัน น่าจะมันน่าดู หมอไหมเลยติดใจ

narissa

ตอนเมาจำไม่ได้ ก็ต้องทบทวนความรู้สึก กับคุณหมอใหม่ จะเป็นยังไงนะ

เจษดา

เรื่องของหมอ พยาบาล ตื่นเต้นดีครับ ชอบมาก

irisoh