ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GU Koy

sorasl

ตื่นมาแล้วเจอนางฟ้านี่ น่าจะประทับใจมากจริงๆ

synivorn

น้องหมอบอกว่า ... อย่า อย่า อย่า    ทำไมไม่ฟังนะ

pisapol

9chalee

เป็นเรื่องที่อ่านสนุกมากค่ะ ชอบทุกตอนเลย

onimugae

ตอนเมานี่ทำอะไรลงไปจนน้องเค้าติดใจนะ แล้วคราวนี้ต้องซ้ำอีก คราวนี้ติดใจยาวๆ

Tosak7483

ฟันมากขนาดนี้ น่าจะเป็นพนักงานรถไฟมากกว่าหมอ สับรางเก่ง

taetaetae277

taetaetae277

ไม่น่าเชื่อครับ ว่าหมอจะพลาดขนาดเมาจนจำไม่ได้

nagatobimaru

ชื่อน่ากินเชียวนะครับคุณหมอ ท่าทางจะหวานน่าดู

Bobby Bubby

คนเหมือนกัน อยู่ไกลบ้าน ไกลแฟน ถ้าใจไม่แข็งพอ ก็หลุกแหละ

swbkk

อย่า.....อย่า....พี่...อย่าทำ.....แต่ไหงกลับกอดแน่นขึ้นๆ  เอ๊ะ ยังไงกัน อย่างนี้ต้องจัดไปครับ....ฮิ  ฮิ