ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 91 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 14, 2022, 12:24:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

lnw007

ชีวิตเทพโทนสนุกจังครับหลากหลายอารมณ์มาก ในมุมมองคนนอกเฉยๆครับ

โอ้โห ดราม่าเล็กเฉยเลย ขอบคุณครับ

pankea

ก่อนถึงเวลาทำงานจริง สามสาวดาวเกะก็ให้กำลังใจกันทุกคน เจ๊หมิวกับเจ๊เตยล่ะไม่ให้กำลังใจเหรอ

evilbenz

3 สาวเกะดูน่ารักอบอุ่น ดีมากๆเลยนะครับ 3 สาว 3 สไตล์เลย อยู่กันได้ไม่มีเบื่อ

Edit :  คู่หมั้นพูดเบาๆ ก็เจ็บ 

Kasama.ja

ตกลงป๋านี่ยังไง  ยังไม่ได้อ่านที 555

อ่านแล้วววว

โอ้ยยยยย ป๋าาาาาา

แต่มาดราม่ารุกะแทน  กระชากวิญญาณ

yopmail

spty24

มาแนวอนิเมะละครชัดๆเลยครับแบบนี้ พ่อทศนี่เท่จัดๆเลยครับ ตอนที่บอกว่าพ่อทศเดินเข้ามาผมนี่นึกถึงฉากเปิดตัวตัวละครลับเลย555⁵555

คราวนี้คู่หมั้นรุกะออกมาแล้ว ท่านโทนเจ็บไปอีกดอก คู่หมั้นรุกะคงไม่มาทรงเดียวกะพี่เท่ห์ให้ท่านโทนออกโรงอีกนะครับ (ถึงในมุมคนอ่านจะหวังจริงๆก็เถอะ แต่คิดว่าคนในสถานการณ์นั้นคงอยากให้ลุล่วงด้วยดีมากกว่า)

pankea

ตอนนี้ดูเหมือนจะหักมุมนิดๆที่ในงานมีคน"สำคัญ"เพิ่มมาอีกคนซึ่งนั้นก็คือ"คู่หมั้น"ของคุณรุกะ เพราะเหตุนี้หรือเปล่าที่เจ๊หมิวดูไม่ค่อย"กันท่า"รุกะกับโทนมากนัก ปล.ที่รุกะมีท่าทางไม่สบายใจให้เห็นก็คงเพราะมี"คู่หมั้น"มาด้วยและคาดว่าเธอคง"จำเป็น"ต้องหมั้นตามที่ผู้ใหญ่เจรจากันไว้ส่วนหัวใจก็คงอยู่ที่โทน