ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 63

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 14, 2022, 09:55:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MCAD1432

ได้เลือดพ่อทศมาเต็มๆแต่แม่ทิพย์น่าจะเป็นลาสบอสนะครับถึงเอาพ่อทศอยู่

bmaII

แบบนี้เรียกว่านักเลงโบราณได้หรือเปล่า ไม่ใช่อันธพาลยุคปัจจุบัน พวกน้อยถอย พวกมากเดินหน้าอาวุธครบ

keatmano

กลายเป็นลูกพี่ใหญ่ของเจ้าพ่อหลาย ๆ แก๊งเสียแล้ว ... โทนนี่ เด็กเส้นจริง ๆ

lucipher666a

อยากมีพ่อแม่แบบโทนมั่งงิถ้าจะเท่น่าดู

mspeed

โทนคงช๊อคเลยที่รู้ว่าพ่อตัวเองนี่เคยอยู่ระดับไหนมาก่อนอ่ะ

jooloo

เจ๊หมิวดูเขากะแม่ย่าได้ดีน่ะเนี้ย

longman_44

timshel

ชักสงสัย แม่โทนนี่ จะเป็นลูกเจ้าพ่อที่ไหนอีกมั้ยนี่

chatjane4234

ตีรันฟันแทงกูเคยแล้ว
ที่มึงเคยทำกูเคยแล้ว
ที่เจ๋งกว่ามึงก็เคยทำ
ไอ้เรื่องเลวเลวเรื่องระยำ
กูทำมาก่อน
เพลงนี้แต่งมาใช้กับประสบการณ์ ของพ่อทศได้เลย ส่วนแม่ก็ last boss ตัวจริงเลย คุมพ่อทศได้ อันนี้สำคัญ นางงามเวทีต่างที่เข้ามาหาพ่อทศ แม่จัดการเรียบ

ryutakechi

แม่ทิพย์น่ารักมาก เข้าใจสามีและลูกชายดีเลย

Taizen

เหมือนๆแม่ก็ไม่ธรรมดานะเนี่ย

txxt30

เย้...รออ่านเรื่องเล่าของเจ๊หมิวอยู่น้า  มิ้งช่วงหายไปนานจัง

เรื่องของโทนกำลังจะเข้าสู่ตอนอกหักจากคุณหนูรุกะแล้วเนี่ย  เจ๊หมิวคอยปลอบใจด้วยเน้อ

พ่อทศนี่เป็นผู้ทรงอิทธิพลตัวจริงเลย  อยากรู้จังว่าไปไงมาไงพี่แมนจึงเอาตัวพ่อทศไปเป็นที่ปรึกษาทีมบอดี้การ์ดได้  มาเล่าตอนนี้ให้ฟังด้วยนะครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: ovident เมื่อ มิถุนายน 14, 2022, 10:16:59 หลังเที่ยง
จากตอนนี้ทำให้รู้ได้เลยว่า ความอารมณ์ร้อนของโทนได้มาจากพ่อนั่นเอง 55555555
แบบนี้กำลังเกลี้ยกล่อมสะใภ้ไหมนะ

ieaky

กำลังเฟลดาวน์กับท่านโทนและคุณรุกะ ก็ได้คุณหมิวมาเล่าเรื่องวีรกรรมของพ่อทศแม่ทิพย์ให้ฟังได้ แอบสงสารท่านโทนว่าจะหงอยแค่ไหนอยากฟังเรื่องพี่แมนกับหมอหญิงเพิ่มบ้างครับว่าสุดท้ายมาลงเอยคืนดีกันมั้ยยังไง