ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายถาวรหิน

::Oops::มีคนแอบดูมั้ย ไม่อยากจะคิดกลัวเป็นพี่ฟาง

St-james

Hanz3312

คาบ้านแบบนี้ต้องมีคนงุ่มง่าม น่าจะพี่ฟางแหละบทปูมาแบบนี้ ::DookDig::

akeco

ดูท่าทางแล้วหมอแมนมีแววเทครัวยกบ้านแน่ๆ

pankea

แมนเย็ดฟ้าใสแบบเต็มพิกัดโดยไม่เกรงว่าเสียงจะเล็ดลอดออกไปให้คนอื่นได้ยินหรือตั้งใจให้ได้ยินเพื่อหวังผลกันแน่โดยเฉพาะใบเฟิร์น

grabungza

เดาว่าน้องใบเฟิร์นคงหวงพี่สาว แต่เอากันดังลั่นบ้านแบบนี้จะมีคนอยากบ้างหรือเปล่า

Rrrrop

น่าจะเป็นอย่างหลังนะ  เทครัวซะเลยดีมะนี่555

mankkk

น้องใบเฟริน์ น่าจะแอบชอบมากกว่า พี่ฟางให้ค้างอาจจะให้ทำอย่างอื่นด้วยรึป่าวแฟนเป็นอัมพาตน่าจะของขาด หมอแมนน่าจะอยากให้น้องฟ้าใสร้องดังๆๆ เผื่อมีคนอยากลองของ อิอิเผื่อลุ้นเทครัว

donki

เปิดวีรกรรมมาขนาดนี้ ซีรี่ย์บ้าน ฟ.ฟันนี้สงสัยจะยาว สงสัยผมต้องเก็บตังค์ไปตามอ่านต่อบนเว็บแล้วนะครับ ถ้าอยากรู้ความเป็นไปแบบคมชัดลึก

parameter

น้องใบเฟรินชอบ แอบชอบพี่แมนแน่ๆ

อาจจะเป็นคุณแม่ของขาด แอบมาดูก็ได้

notkey

คุณหมออย่าบอกนะครับว่า ผู้หญิงบ้านนี้หลงคุณหมอกันหมดเลย

chanky2007

ตั้งใจจัดขนาดนี้ ได้เหมายกบ้านหรือเปล่าครับ

ท่านก็ใจร้ายแกล้งฟ้าใสได้ลงคอ นะครับ

อิจฉาวาสนาแหนมตุ้มจิ๋ว ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Daybreak

น้องเฟิร์นหึงไรท์แน่ๆ มีออกอาการผิดหวังขนาดนี้
น้องฟ้าใสนี่กลายเป็นสาวพูดตรงไปเลย
ได้ครบทั้งบ้านแน่ๆ

longpipo

ไม่น่าใช่ฟ้าใสแล้วแหละ คงจะเป็นฟ้าเหลืองมากกว่า

arkira

หมอแมนตั้งใจจัดเสียงดังหวังผลแม่ยายกะน้องเมียป่าวหว่า
ผมว่า​เรื่องน้องใบเฟิร์น​นี่มีต่อแน่นวล(เด็กมันเป็นใจ​55555)
แม่ยายก็เป็นใจเกิ๊นนนนน
รอเรื่องเล่าปิดเคสพึ่ฟางอยู่นะขอรับ
ขอให้แข็ง​มี(มี)​แรง​ ทำตามใจอยากเลยนะขอรับ