ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Superpie Pie

เปิดมาเจอ เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4
อ่านเสร็จต้องแจ้นไปอ่านต่อที่ธัญวลัย ซึ่งได้ติดตามอ่านที่นั่นมาตลอด

อ่านจบตอนแรก ที่จัดน้องฟ้าที่บ้านพ่อกับแม่อย่างฟินสุดๆ
จบที่คิดว่ามีคนแอบฟัง และมาเจอน้องเฟิร์นกินบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปตอนดึก
คิดว่าตอนต่อไปน่าจะจบที่น้องเฟิร์น

กลับพลิกเป็นว่ามาเจอแฟนเก่า คู่ขาเก่าที่งานมอเตอร์โชว์ แถมมีไปหยอดเซลล์ขายรถไว้
ยิ่งชวนให้ติดตามอ่านตอนต่อไปอย่างมาก

การบรรยายถึงตอนจัดน้องแพรที่ห้องน้ำงานมอเตอร์โชว์ ก่อนงานเริ่ม
ก็ได้อารมณ์ ความรู้สึกที่ตื่นเต้นปนสยิวไปพร้อมกับท่านเลย

ต้องรีบตามไปอ่านตอน 5-13 ต่อ ไม่งั้นอารมณ์ขาดตอนครับ

แมวหง่าว

เอาพี่ เอาน้อง เอาน้องเล็ก
เอาแม่ด้วยเล้ยยยย

hara

ต้องปรับความเข้าใจกับน้องเฟิร์นแบบตัวต่อตัวแล้ว

Chaithain

สงสัยน้องมบเฟิร์นก็มีใจอยู่ด้วยอีกคน

taton

ผมว่าน่าจะเป็นกรณีที่ 3 คุยกันให้เคลียร์ แบ่งวันนับน้ำกันให้ทั่วถึง แล้วจัดตั้งฮาเร็มบ้านตัวฟ. ได้เลยครับ มีสิทธิ์น้าผมคิดว่า ยินดีไว้ล่วงหน้าเลย
ปล.เป็นผมคงหยุดที่บ้านนี้แระ แจ่มๆทั้งน้าน
ปล.2 ผมว่าน้องเฟิร์นหึงชัวร์

ngern

ว้าว ชอบมาก ขอบคุณ​ที่มาต่อเรื่องราวของฟ้าใสและครอบครัวนะครับ
อยากอ่านตอนพี่ฟาง
และตอนใบเฟิร์น​

ยังมีโอปอมาให้ลุ้นอีกคนนึงอีกตายๆ

classic007

น้องเมียนี่ของต้องห้ามเลยนะครับ

ห้ามพลาด

cuzto

คุณหมอแมนของชาวรีดเดอร์จะกลายเป็นพญาเทครัวซะแล้ว

สาวๆในสต๊อกของคุณหมอนี่เพียบเลย ตั้งเป็นฮาเร็มกลุ่มย่อยๆได้ คุณหมอต้องดูแลตัวเอง ออมแรงไว้ด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเซอร์วิสสาวๆไม่ไหว  ::HeyHey::

subanrl2

จะมีเผื่อน้องเฟินบ้างมั้ยเนี่ยเทครัวซะเลย

makesomenoise666

wjoe44

Yim Orn

บอกตามตรง ใจไปอยู่ที่ใบเฟิร์นแล้ว 

mspeed

พี่น้องอาจจะแอบเลสกันอยู่หรือเปล่านะครับ

kikusan

น้องใบเฟิร์นหึงหมอแมนแน่นอนแบบนี้ อิอิจัดต่อเลยครับผม

Premsak Rachod Minkiess

น้องเฟิร์นต้องแอบชอบคุณแมนแน่ๆเลย หรืออาจจะยังไม่เคยเห็นตอนจัดกับน้องฟ้า พ่อพระของบ้านนี้จริงๆ