ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-679

คุณแมนช่วงล่างเป็นไงครับ น่าจะแน่นตอดหนึบ

abdominizer

มอเตอร์โชว์รอบนี้คุ้มเลยนะครับ ทั้งๆที่ไม่รู้จะจองรถจริงๆ รึป่าว 555

karoon

ได้น้องบัวแล้วน่าจะตามเก็บน้องไข่มุกด้วยนะครับ

Suckseedzzz

1819

เฮียแมนใจถึงโคตร สด กับน้องบัวด้วย   หวังว่าจะไม่แจ็คพอตนะครับ  จากที่เล่าน้องก็รู้งานไม่ขัดเขิน หรือ บ่ายเบียงอะไรด้วย แต่ไม่รู้จะบริการหลังการขายกี่รายแบบนี้  55 แอบเสียดายไข่มุก  แต่ ลูกล่อลูกชน มันต่างกันเนาะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

napakon

พากันไปเช็คช่วงล่างกันแบบละเอียดเลย ดูรูปแล้วช่วงล่างยังดี ฟิตๆอยู่ แต่ระวังไข่มุกโทรมาให้ไปเช็คช่วงล่างนะ

eark108

ไฟหน้าสว่าง ช่วงล่างแน่น เซลรถยี่ห้อนี้ดีจริงๆ ครับ

ton29048

ttkttk

Pitor

rewind99

ค่าเทรอมขาดก็หาหมอฟัน  ขขายรถไม่ได้ก็หาหมอฟัน..ต่อไปใครจะขาดอะไรอีกหน้อ

Raymond

แล้วถ้าน้องไข่มุก กลับมาตื้อ จะจองรถสองคันไหมครับเนี่ยยย

AssSin01

แหม เสียบสดเพลินอีกแล้วนะครับ ระวังจะป่องเข้าสักคน(สองคน) อิอิ

Prefix

absolteone

น้องบัวดูติดใจท่านนะครับ หุ่นดีสุดๆ อิจฉาท่านเหลือเกิน เสียดายน้องมุก