ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

พลาดจากน้องไข่มุก แต่ได้น้องบัวมาแทน ก็ถือปิดสกอร์เซลล์สาวได้เหมือนกัน
ดูทรงแล้ว น้องบัวเป็นงานกว่าน้องไข่มุก พี่หมอแมนแค่แย็บแต่น้องกลับยิงหมัดตรงเข้ากลางเป้า ต้องเอาคืนนะครับ ไม่งั้นเสียชื่อหมอฟันหมด  ::Fighto::

ถามจริง เอาน้ำมาจากไหน
โดนรีดทุกเช้า ยังมีเหลือมาปล่อยกับน้องบัวได้อีก  ::Sweat::

อีกนิด •••
ได้เห็นของดีน้องบัวแล้ว จัดหลายๆ น้ำ เลยครับพี่หมอแมน
ขาวเนียนออกอย่างนี้ ต้อง ยสตน ให้คุ้ม
::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

intanianoi

ผมลุ้นว่าน้องไข่มุกจะโทรกลับมามั้ย เผื่อฟลุ๊ค

outsider

ไม่แน่ถ้าให้เวลาน้องไข่มุกอีกนิด น้องอาจจะตกลงแล้วก็ได้ ใครจะรู้ (แต่ต้องดูฟีดแบคน้องก่อนว่ามาในทิศทางไหน)

jaaebaby

สลับรางไม่ไหวเลยคับงานนี้ได้ทั้งพริตตี้ตัวท๊อป และเซล์สุดสวยอีก ไม่รู้จะเอาแรงที่ไหนมาเลยคับ

B522

thana7

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ แม้หมอแมนจะพลาดจากไข่มุกก็ยังเหลือบัวให้อีกคน ระวังฟ้าใสบ้างนะครับหมอ

kpnttn

นี่ถ้าวันรุ่งขึ้นน้องไข่มุกโทรกลับมายื่นข้อเสนอแบบเดียวกันกับน้องบัว พี่แมนจะจองสองคันเลยมั้ยน้อ

ถ้ามี Motor Show แบบนี้ทั้งปี ซีดแหงๆ 55

manote

C-Runners

ตามไปอุดหนุนเรียบร้อยครับ

ตอนแรกนึกว่าจะแห้วซะแล้ว ยังอุตส่าห์ได้เก็บ ว่าแต่ น่าเก็บไว้ซ้ำนะครับ

ryutakechi

upperbound

ได้มาคนนึงก็ยังดี แต่น่าเสียดายที่อุตสาเปิดประเด็นกับน้องไข่มุกไว้ละ น่าจะมีวิธีกลับไปเก็บน้องไข่มุกได้อีกสักคน แต่คงยากเพราะคงไม่ซื้อรถ 2 คันพร้อมกันหรอกใช่ไหมครับ อิอิ

ribone1234

น้องบัวนี่รู้งานมากเลยนะ แถมยังหุ่นดีด้วย ยอดเยี่ยมเลยครับ

legacy

รถยี่ห้อไหนครับ จองรถแถมเซลล์ แพคเกจนี้โดนใจมาก  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

game smith