ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cb400f

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Night Sky เมื่อ มิถุนายน 22, 2022, 02:17:49 หลังเที่ยง
พลาดน้องไข่มุก ยังมีน้องบัวให้ตามเก็บ สุดจัดจริงๆครับเฮีย แผนนี้ใช้ได้ๆ ผมว่าที่พลาดน้องไข่มุกอาจจะเป็นเพราะจอดรถในโชว์รูมแล้วก็ได้นะ จัดสดน้องบัวซะด้วย สโลแกนเฮียต้องแตกในเท่านั้น 😁😁
แบบนี้น่าเอาทั้งบัวและน้องไข่พร้อมกัน

adof13

saranchai

พลาด​อีกคนได้อีดคนถือว่าไม่เสียหาย​ อย่าง​น้อย​ก็​ได้เนื้อเข้าปาก​เราบ้าง​ เยสดแตกในคงต้อง​มาแล้ว​ครับ​จังหวะ​นี้

shadow5

สุดยอดเลยครับ ไม่เสียแรงเชียร์ปลาบม้าผยศสะอยู่มัดเลย ในที่สุดก้อครบแก้งสี่สาวพริตตี้

งี้ต้องจองรถสองคันเลยไหมครับเนี่ย ทั้งของบัว ทั้งของไข่มุก แต่ท่านแมนก้อดีนะครับเนี่ยยอมทิ้งใบจองแล้วเลือกของน้องบัว ที่ไม่มียอด เยี่ยมครับ

ขอบคุณผลงานดีๆๆครับ

Punksmanonhell

พี่หมอมีแผน​สำรองด้วยรอบนี้ พลาดอีกคนได้อีกคน

solofancy2

ช่วงนี้ชิ้นส่วนผลิตหายากครับ ผมรอรถมา4เดือนแล้วเหมือนกัน
ได้ดีลกับเซลล์แบบนี้ด้วย
คารวะในข้อมูลการบลัฟของหมอแมนมากๆ
มีเหตุมีผล ได้กินเซลล์ตัวท็อปถือว่าคุ้มครับแบบนี้
ได้ทั้งรถได้ทั้งเซลล์

::Bloody::

Topp458

ออกรถรุ่นนี้เซลล์บริการดีเลย พลาดน้องไข่มุก มาเจอน้องบัวชดเชยให้แทน โปรของแถมจัดเต็มแน่นอนครับ

paoimpreza

ช่วงล่างนุ่มแน่นหนึบแบบนี้
สงสัยจะติดใจแล้วใช่มั้ยครับพี่แมน

[email protected]

ผมนับถือคุณแมนมากๆเลยครับ ในอีเว้นเดียว สี่คนเลยยย สำหรับผมชอบเซลล์นะครับ ทั้งลีลาและข้างในจะแน่นมาก ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันประสบกาณ์ครับ

yoyoman

โหหมออออ ตอนนี้ตอนเดียวนี่เหมาทั้งเซลล์ทั้งแก๊งพริตตี้จนครบเลยนะ ทำไมดวงเรื่องผู้หญิงของหมอมันถึงได้ดีแบบนี้ครับเนี่ย ดูยุ่งเหยิงแต่ก็น่าอิจฉา
ขอถามเรื่องคำพูดในตอนท้ายของแต่ละตอนครับ อันนี้มีความหมายแฝงอะไรมั้ยครับหมอ อยากรู้อยากเห็น

จรัญ บุญชู

เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดาของมนุษย์ที่ต้องดิ้นรนเพื่อความอยู่รอด...และมีเกือบทุกวงการน

gt2010a

NNGGOO

จองรถแต่ได้เช็คช่วงล่างเซลล์สาว  คุ้มจริงๆครับ