ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BooM_Za

หวานเย็น

commail

meowmeng

chipchip

Komsan Tanunchai Olympus

เจอกันอีกแล้วผู้กองคนสวย ใครกันนะที่ขอร้องท่านเจ้าที่ให้ช่วยผีสาวกัน

krissyou

Thongchai Wangsri

ต่อไปหมอจะกลายเป็นผู้ทรงอาคมแน่นอน

kpnttn

วิชาญปลงง่ายดีแฮะ อโหสิกรรมแล้วก็แยกย้าย ไม่จองเวรเหมือนทรงเดช

bumblebee81

amtorff73

มองมุมคนตายที่ปลงกับชีวิตแล้วนี่ก็ดีนะครับ ไม่อาฆาต อโหสิกรรมให้อีก แต่พอมาเป็นมุมคนเป็นก็ต้องดำเนินต่อไปตามระบบความยุติธรรมล่ะครับ

Kris.

Sawat Songprasop

กิ่งกาญจน์กับหมออินทรายุทธ เริ่มช่วยกันเข้าขามากขึ้น และเริ่มต้องเกี่ยวข้องกับหมวเอลิสามากขึ้นด้วย

MAC

เป็นหมอแบบนี้สบายนะครับพูดคุยกับคนตายได้นะ  ::Horror:: ::Thankyou::

เอ อี วาย

เป็นเนื่อเรื่องที่ตัวเอกไม่ได้โบ๊ะบ๊ะกันหรอกหรอครับเนี้ย นึกว่าคุณหมอกับคุณกิ่งกาญจน์จะมีจังหวะโบ๊ะบ๊ะกันสะอีก