ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 65

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 25, 2022, 11:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

ที่มาของการเป็นที่ปรึกษาของพ่อทศคือแแบบนี้เอง... ::Reader::
สรุปว่าครอบครัวนี้ไม่ธรรมดาทุกคน ::Horror::

meendavid

ขอบคุณเจ๊คนสวยมากเลยครับ ครั้งที่1 ไม่ ต่อไปก้สองสามยังไงก้ต้องมาแน่นอน

aaxx789

สอนหลายๆอย่างประสบการณ์จากผู้ใหญ่

olemantu

ใคร ๆก็คงไปขอร้องพ่อทศไม่ได้หรอก ถ้าจะทำได้ก็คงมีแต่แม่ทิพย์คนเดียวละมั๊ง

ดิเรก สำรี

amtorff73

อย่าบอกนะว่าเสี่ยอีกคนที่พ่อทศพูดถึงจะเป็นเสี่ยคนนั้น คนที่ช่วยเคลียร์เรื่องโทนกับแฟนเก่าดาวน่ะครับ ... ผมว่าต้องใช่แน่ๆ
......
แม่ทิพย์นี่ผมว่าอดีตต้องเป็นสาวสวยสู้คน ไม่ยอมใคร ใครหาเรื่องมาก็พร้อมจะสู้กลับแน่ ๆ เลยครับ เสี่ยทั้งสองคนเห็นฝีมือมาแล้วเลยกลัวฝังใจ ... เรื่องนี้เนี่ย ผมรอให้เจ๊หมิวแอบถามอยู่นะครับ

minky way

พี่แมนพลาดแล้ว ๆใช่ภาษาเทียบรุ่นเกินไป

j_manus

ที่ปรึกษา อำนาจเท่าผู้ก่อตั้ง สุด ๆ อ่ะ

ryutakechi

เอ แม่ทิพย์ชักน่าสนใจเสียแล้วสิเนี่ย

bmaII

พ่อทศเป็นนักบริหารมาก บริหารคน บริหารงาน ใครได้เรียนรู้ร่วมงานด้วยได้วิชามากมายเลย

date

พี่โทน จะทำยังไงให้พ่อมาช่วยงานกันนะ

สุดยอดจริงๆ

tum696969

บอกว่าไม่ สุดท้ายก้อไปจนได้ล่ะน่า

❖SynchroNight❖

ตอนนี้แม่ทิพย์เหมือนจะน่าสนใจกว่านายโทนและพ่อทศแล้วล่ะ ถึงขนาดที่ทำให้คนห้าวหาญอย่าพ่อทศหยุดได้ ก็ไม่น่าจะเป็นหญิงสามัญธรรมดาแล้วล่ะนะ

montoya2109

Tik K.