ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

civil2

คุณพ่อผู้รู้ทุกอย่าง 555
พ่อรู้ทันแบบนี้ เขิรไหมครับพี่โทน

ไอ้ชิบะนี่โคตรน่ารังเกียจ น่าจะต้องโดนตีนสักทีสองทีแล้วล่ะครับ

chipchip

err

พ่อออออ ต้อนซะโทนจนมุมเลย ลูกสะใภ้ที่มาร่วมงานนี้ก็มีหลายคนนะ พ่อ

tungbts

munkza

พ่อทศลืมไปเปล่า เสี่ยเอาขุนแผนมาให้ห้อยไง เต็มบ้านเชียวละ

singkanong

โทนเอ๋ยพ่อเบรคและเตือนแล้วนะจะเอาอยู่ไหมห้ามหาลูกสใภ้มาให้พ่อทีละหลายคนล่ะไม่มีตังค์ไปสู่ขอนะ

[email protected]

เชื่อมัยสุดท้ายก็ต้องเด่นยุดี เคยเจอมาครับไม่อยากเด่นรอดแล้วๆ สุดท้ายอาจจะเด่นสุดก็ได้

Tritratex

ท่านพ่อผู้รู้ทุกอย่าง​สินะ ด้วยประสบการณ์​และตำแหน่งที่เป็นที่ปรึกษา คงรู้เรื่องทั้งหมดไม่ยาก ว่าแต่พ่อเตรียมาินสอดให้สาวๆทุกคนแล้วใช่มั้ยครับ

ท่านพ่อเก่งสุดเลยครับ