ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ พี่พลอยมาเข้าคู่กับล่ามจอยแบบนี้เทพโทนถึงตายแน่เพราะบอกเลิกงานแล้วคุยได้ ในงายนี้มีแต่คนปกป้องเทพโทนเลย พ่อทศนี้สุดจริงรู้หมดว่าอะไรยังไงทำเอาเทพโทนไปไม่เป็นเลย
#เทพโทนโชร์เหนือแต่พ่อทศเหนือกว่าอีกมาเทพทั้งพ่อทั้งลูก พ่อทศบอก อย่าเข้ามาตอนมืดๆสิเดี๋ยวก็ได้ตายหรอก

Youtube11

Raymond

งานนี้ไม่ใช่แค่เจมส์ที่คอยจับตาดู พ่อเองนี่จับลูกกะตาดูเลยนะเนี่ย

pomm99

ryg123456

ประสบการณ์ของพ่ออ่านขาดทุกขั้นตอน
พ่อขอโทนอย่าเอาสะใภ้ทีละหลายคน แสดงว่าทีละคนได้ซินะ

spty24

บอกเลยว่าได้พ่อทศมานั่นแหละค้าบบบ5555 ตอนนั้นก็ไม่ถือว่าผิดลูกผิดเมียใครหรอกครับ ยังไงตอนนี้ก็เข้าใจกันดีแล้ว ว่าแต่พ่อนี่ขยันหยอดจัง555

evilbenz

น่าอิจฉา นายโทนนะครับ รอบๆข้างมีแต่คนห่วงใยเอาใจใส่  คุณพ่อทศครับสินสอดต้องเตรียมเป็นกระบุงครับ สาวๆนายโทนมันเยอะโคตรรร

Edit : คุณรุกะมีแววจะโสดก็งานนี้แหล่ะครับ ไอ้ที่ชิบะทำเนี่ยเรียกว่าหักหน้ากันเต็มๆเลยนะครับ   

ป.ล. เตรียมป้ายไฟเชียร์พ่อทศครับ