ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 94 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 19, 2022, 01:46:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aerials

มันส์มากเลยครับ ตอนอ่านอย่างเพลินดีผมดองตอนรอไว้ไม่งั้นลงแดงแน่ๆกำลังติดพันเลย

napakon

nakarinrodchura

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: txxt30 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2022, 01:54:13 ก่อนเที่ยง
ร้านเปิดแล้ว  ขอนั่งจิบอะไรเย็นๆ สักหน่อยนะ

อูยยย ตอนนี้บทบู๊มันส์มาก  สมกับที่รอคอยอ่าน เก่งทั้งพ่อทศและเทพโทน (ต้องเรียกว่าเทพในการต่อสู้จริงๆ)  งานนี้คงทำให้ชิบะกับพวกลูกน้องพกพาความแค้นกลับญี่ปุ่นกันบานเบอะ

เปิดตัวเสี่ยคนที่ห้าและหกแล้ว  แถมพาลูกน้องมาอีกหลายสิบคน  ถ้าลุยกับพวกของชิบะคงมีเลือดตกยางออกกันแน่ 

อ่านเพลินจริงๆ  รอตอนต่อไปมาเร็วๆ นะครับ
ได้ทบทวนความรู้ที่แม่สอนให้ โดยมีพ่อกำกับแล้ว

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

iamsong

::Fighto:: เหมือนพ่อกำลังสอบเคล็ดวิชา นึกถึงตอนดูหนังจีน แล้วสถานการณ์คับขัน อาจารย์พูดเคล็ดวิชาให้ลูกศิษย์ฟัง ตอนกำลังต่อสู้กับศัตรู

zaar65

xvenomz