ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 70

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 21, 2022, 07:50:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... เซ้นท์พี่หญิงแรงมากเลย... รู้ได้ทันทีว่า​ พี่โทนกำลังรู้สึก​เครียด.. กำลังใช้ความคิดหาทางออก​ จึงคงยังไม่อยากรับรู้อะไรเพิ่มเติม

myfino262903

ก้อเข้าใจนะครับว่าเงินมันสำคัญ แต่เรื่องร่างกายก้อสำคัญนะ ยังไงสะถ้าหางานทำได้ก็อย่าหักโหมนะครับ  แต่เรื่องทำมึนเนี่ยไม่ได้เซ็นเวลาเลยนะครับนึกจะมาคิดแล้วทำหน้าเครียดก้อทำเฉยเลย

หวานเย็น

aod123

พี่หมิวไม่เข้าใจ เงินหายาก

meendavid

คนเราก้ต้องกินต้องใช้ครับ เวลาไม่มีเงินนี้รุสึกแย่จริงๆๆ

ieaky

พี่สะใภ้เจ้หมิวในอนาคตสุดได้ใจจริง ๆ ส่วนท่านโทนรู้เลยว่าเมื่อก่อนสู้ชีวิตมาก เข้าใจเลยจากที่เจ้หมิวเคยเล่าใาถ้าพ่อทศรับการช่วยเหลือจากเสี่ย ๆ ลูกน้องทั้งหลาย ท่านโทนก็คงไม่ลำบากต้องหาเงินค่าเทอมส่งตัวเองเรียนแบบนี้ แต่ก็ตามความต้องการของพ่อทศละ ท่านโทนถึงได้เป็นคนดีคนแกร่งเช่นทุกวันนี้ได้

n_neng

ลุ้นคู่พี่แมนจีบพี่หญิงได้ไหม แต่นายโทนจะหาเงินยังงัยโดนพักตั้งเดือน  เหนื่อยอีกแล้ว

bbblack

ขยันหาเงินเรียนจริงๆเลยเจ้าลิงของเจ๊อิอิอิ

terapoong48

ลุ้นพี่แมนคืนดีกับพี่หญิงเร็วๆ

win69

มาดีเลยครับ...มาช่วยก่อนร้านเกะเปิด

John Snoww

เปลืองเงินไม่เท่าไร จบช้าเสียเวลาด้วยครับ

♤judas♤

ปัญหาเรื่องเงินของโทนมันใหญ่มากเพราะหาเงินเองเรียน

okai

พักงาน=ขาดรายได้.. ของแสลงของพนักงานพาร์ทไทม์เลยละครับ.. 

Nu metal

eltas007

นึกว่าของขึ้นมี่แท้เคลียดเรื่องเงิน