ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอกป้าช่วยแก้เคล็ดไฝ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 25, 2022, 01:05:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

หลอกป้าช่วยแก้เคล็ดไฝ copy

ผมเป็นเด็กต่างจังหวัด พอโตมีความต้องการทางเพศ ก็ได้พวกครูแหละเป็นแม่แบบในการชักว่าว เพราะครูจะเป็นคนที่แต่งตัวสวยกว่าพวกชาวบ้านปกติ "ป้าแหน่ง"แกก็เป็นคนหนึ่งที่สวย แกคงมีเชื้อคนจีน เพราะแกขาวมาก ก้นใหญ่ด้วย แกขายของชำในหมู่บ้าน ผัวแกเป็นครูใหญ่ ผมเก็บภาพแกมาชักว่าวหลายต่อหลาย บางครั้งเห็นแกนุ่งกระโจมอก เนินอกขาวอวบ ผ้าถุงรัดรูปก้นผาย และเอวที่คอด แกมีลูก 2 คน อายุแกน่าจะประมาณ 30 กว่า ผัวแกประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ผ่านไปหลายปี แกก็แต่งงานใหม่กับครูใหญ่อีกคนหนึ่งเพราะแกก็ยังสวย ใครก็อยากได้แก

ช่วงนั้นผมก็ไปเรียนต่อ จบมาทำงาน และย้ายมาอยู่ใกล้ๆบ้าน ผมก็ไปเยี่ยมแกบ่อยๆมากขึ้น เพราะลูกแกกับผมเป็นเพื่อนกัน วันหนึ่งผมว่างงาน เลยผ่านไปเยี่ยมแก แกก็ชวนกินข้าว แล้วก็คุยกันหลายต่อหลายเรื่อง ช่วงนั้นผมแต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูก แกก็ไปงานแต่งผมด้วย ผมก็ถามแกเรื่องบนเตียง ว่าแกเหงาบ้างไหม? แกบอกเหงาบ้าง แต่ก็อยู่ได้ "แล้วเรื่องอย่างว่าครับ ป้ายังมีอารมณ์บ้างไหม?" แกค่อนข้างอาย "ก็มีนะ ป้าก็ไม่ใช่พระอิฐพระปูน" "แล้วป้าทำอย่างไรครับ?" "มันก็ลืมๆไป" แกพยายามคุยเรื่องอื่น แต่ผมพยายามวนมาเรื่องนี้จนได้ ผมอยากลองหยั่งเชิงแกดู เผื่อฟลุ๊ก "แล้วป้าพอรู้ไหม ว่าคนแก่ครับ หมดอารมณ์ทางเพศกันเมื่อไหร?" "ก็ไม่รู้นะ"

"แล้วป้าปีนี้ เท่าไหร่?" แกตอบ "47แล้ว แก่แล้ว" ผมชมแก "ใครบอกป้าแก่ ป้าสวยกว่าสาวๆบางคนอีกนะ หุ่นป้าเซ็กซี่กว่าเยอะ ตูดป้าใหญ่น่า......" ผมเริ่มได้ใจ เพราะแกเริ่มเข้าทางผม แกอายแล้วถามถึงเรื่องเมียผม "ก็อยู่กันเรื่อยๆ ไม่ค่อยได้นอนกันหรอก ถึงไม่มีลูก" แกถาม "ทำไมล่ะ?" ผมแกล้งตอบ "ผมไม่ค่อยมีแรงน่ะ" แกหัวเราะ "เป็นหนุ่มเป็นแน่น ไม่มีแรงได้ไง?" ผมเริ่มทำท่าเครียด "หมอดูทักว่าผมมีปัญหา" แกถามว่า "เขาว่าอย่างไร?" "หมอดูบอกว่าผมมีไฝที่ของลับ ชีวิตครอบครัวจะไม่มีความสุข" "แล้วมีจริงไหมล่ะ ป้าก็เคย หมอดูทักมีไฝที่นม หมอดูก็ให้ทำบุญแก้เคล็ดไป"

"มีไฝที่ปลายควยครับ ตรงหัวครับ" ผมแกล้งพูด ให้แกมี อารมณ์ "แล้วเขาให้แก้อย่างไร?" "เขาให้หาคนแก่ที่เกิดปีไก่ มาแกล้งทำเป็นผัวเมียกัน แล้วเอาแป้งทาที่ไฝนั้นด้วย..แก้เคล็ด" แกบอก "เออ ก็ให้แม่หรือน้าแกสิ เป็นญาติกัน คงไม่ถือหรอก" ผมบอก "ก็ไม่มีใครเกิดปีไก่ครับ แล้วป้าเกิดปีอะไร?" ที่จริงผมรู้แล้วว่าแกเกิดปีไก่ แกรีบตอบโดยไม่ทันคิด ว่าเป็นพี่แม่ผมปีหนึ่ง นับไปมา แกบอกปีไก่ ผมเลยแกล้งถามแก "งั้นป้าช่วยผมได้ไหมล่ะ?" แกทำท่าลังเล แล้วถาม "หมอดูเขาให้ทำไงนะ?" ผมรีบตอบเลย รู้ว่าแกเริ่มมีใจ "เขาให้แค่แกล้งทำเป็นผัวเมียกัน แค่กอดกันเฉยๆ" แกบอก "ไม่ต้องแก้ผ้านะ" "อ้อ... ต้องเอาแป้งมาทาที่เม็ดไฝด้วยครับ" แกทำท่าลังเล

พอดีมีโทรศัพท์ดัง ผัวแกโทรมา บอกจะกลับบ้านดึก มีงานเลี้ยง แกก็เล่าว่าผมแวะมาเยี่ยม ผัวแกเลยคุยกับผม ให้กินข้าวเป็นเพื่อนป้าด้วย ผมแกล้งย้ำแกอีก "แล้วป้าพอจะช่วยผมได้ไหมครับ?" แกก็เฉย แล้วก็ทำกับข้าว กินข้าวกัน ผมกินเบียร์ขวดหนึ่ง แกก็กินด้วยนิดหน่อย แกเริ่มบ่นให้ฟัง ผัวแกเริ่มมีเด็ก แต่แกยังจับไม่ได้ แล้วแกก็ไม่ได้นอนกันมาหลายเดือนแล้ว ผมเลยแกล้งย้ำอีก "ป้าลืมหรือยัง? ป้าช่วยผมได้ไหม?" แกเงียบไป แล้วก็ "เอ้อ... ช่วยก็ได้ แต่แค่กอดกันนะ" ผมดีใจมาก แกล้งเข้าไปในรถ หยิบแป้งมา แล้วบอกแกว่า  "นี่แป้งเสกหมอดู" แกบอก "เดี๋ยวป้าปิดประตูก่อน ใครเห็นจะไม่ดี" แล้วแกก็เดินที่โซฟา "ตรงนี้หรือครับป้า?" ผมก้มกราบแกที่อกอวบ "ขอบคุณครับป้า ที่ช่วยผม" แกก็เอามือลูบหัวผม "เออ.. ให้พ้นเคราะห์นะ" ผมส่งแป้งให้แก

ตอนนั้นควยผมแข็งแทบระเบิด ผมทำท่าถอดเข็มขัด แกอายๆดูท่าทางเกร็งๆ ผมแก้กางเกง เหลือกางเกงใน ลำควยเป็นแท่งยาว หัวโผล่ที่ขอบกางเกง แกบอก "ทาข้างนอกนะ" ผมบอก "ไม่ได้ครับ ต้องทาที่เม็ดไฝ" ผมรูดกางเกงในลง ลำควยดีดโด่เด่ หัวบานแดง แกดูท่าทางตกใจ ผมเลยถามแกป้า "เป็นไรครับ?" "เปล่าๆๆๆๆๆ ทำไมๆๆๆๆ มันใหญ่อย่างนี้ แฟนแกมันไม่พังหมดหรือ?" ผมชี้ให้ดูไฝ แกก็เอาแป้งมาทา มือแกดูสั่นๆ "ให้พ้นเคราะห์นะ แล้วทำไง?" ผมจับมือแกกำควย แกต้านนิดหน่อย "น่ากลัวนะ ใหญ่ยาว แข็งด้วย" "แล้วผัวป้าใหญ่เท่านี้ไหมครับ?" "ไม่เท่านี้หรอก" "ผมขอบคุณป้ามากครับ ผมขอกอดป้านะครับ แกล้งทำเป็นผัวเมียกัน" ผมกอดแกลูบไล้ไปตามก้นแก ก้นแกใหญ่มาก นุ่น ลูบเลยไปแผ่นหลัง อ้อมลงมาตรงเหนือจิ๋ม

แกรีบจับมือผม "พอหรือยัง? พอแล้ว..อย่าเกินเลยไป เดี๋ยวใครมาเห็น" "นิดเดียวครับ" มือแกกำควยผมแน่น  ผมต้องซูดปากด้วยความเสียว ผมทนไม่ไหว ก้มจูบแก้มแก และไซ้ซอกคอ แกขัดขืนนิดหน่อย ผมแกล้งพูด "ป้าครับ เป็นเมียผมนะ เราเย็ดกันนะ" แกหยุดมองหน้าผม "หมอดูเขาให้พูดด้วยรึ?" ผมดูท่าทางแกมีอารมณ์มาก นึกในใจต้องเอาให้ได้วะ มือไม้ผมยังวนเวียนแถวตูดแก บางครั้งวนมาแถวเนิน แกเริ่มแอ่นสะโพกเข้าหาผม ผมจูบแก้มผ่านมาที่ปาก แกอ้าปาก ผมรีบประกบ แกต้านฝืน ผมไม่ปล่อยโอกาสทอง รีบแลกลิ้น ตัวแกเริ่มอ่อน มือไม้เริ่มกอดผมแล้ว ส่วนมือผมเริ่มรุกเข้าหานมแก นมแกใหญ่มาก หัวนมใหญ่แข็งเป็นไต ผมลองเลื่อนมือลงมาที่ตูดแก แล้วสอดเข้าไปในผ้าถุง

แกไม่ขัดขืน มือแกก็รูดควยผมตลอด แกมีอารมณ์ ผมรุกล้ำไป ถอดเสื้อแก แกฝืนขัดขืน ผมเลยกระซิบข้างหูแก "ป้า..ผมขอโทษ ผมทนไม่ไหวจริง ป้าสวยมากเลย ป้าเป็นผู้หญิงในใจผมมาตลอด ผมฝันว่าผมเย็ดป้า เวลาเย็ดกับแฟน ยังนึกถึงป้าเลย" "มันไม่ดีนะ เอาแค่นี้ แก้เคล็ดพอแล้ว" ผมก้มลงกราบแก "แค่นี้ก็ขอบคุณป้ามากแล้วครับ" มือแกยังไม่ยอมหยุด ผมทำท่าจะลุกไป แกมองหน้าผม แล้วประกบปากผมดูดอย่างแรง "ไหนๆก็ไหนนะ ถึงขั้นนี้แล้ว ป้าขอเย็ดควยหนุ่มสักที ไม่ได้ลองมานานแล้ว ควยน่าลองมาก ป้าก็นึกอยาก แต่ต้องรีบนะ เดี๋ยวลุงมา" ผมบรรเลงแลกลิ้นกับแกอย่างเมามัน แกดูดเก่งมาก มือผมเริ่มถอดเสื้อ ผ้าถุงแก จนหลุดหลุ่ย

ส่วนมือแกดูเหมือนจะชอบดุ้นควยผมมาก แกวนเขี่ยหัวควยผมตลอด ผมเห็นโคกแกแล้วเป็นครั้งแรก "สวยมากครับป้า" แกอายเอามือมาปิด ผมก้มลงดูดนมแก แกเริ่มแอ่นปากปาก พร้อมซูดปาก "เจ็บไหมครับป้า?" แกส่ายหน้า ผมดูดต่อ สลับข้างซ้ายบ้างขวาบ้าง ส่วนมือวนเวียนที่หอย ขนแกมากจริง เป็นแพใหญ่จนฝ่ามือปิดไม่มิด น้ำแกเยิ้มมาก แกคงมีอารมณ์ ผมเริ่มเขี่ยลงไปที่เม็ดแตดแก แกร้องพร้อมซี๊ด.. "ดีมาก เสียว จริง เย็ดป้าเถอะ กระแทกให้พังเลย" แกร่อนสะโพกไปมา ผมก้มลงมาดูหอยแก ดูสะอาด แกคงไม่ไปสำส่อนที่ไหน ผมจึงลากลิ้นผ่านร่องแก แกแอ่นสะโพกตาม "อย่า เลีย สกปรก เสียว ๆๆๆๆๆๆ ซิ้ดๆๆๆๆๆ"

ผมไม่ฟังแล้วฉกลิ้นเป็นลงไปที่เม็ดแตดแก พร้อมทั้งก้มลงดูดน้ำเมือกแก มันมากจนเปียกขนแกหมดเลย แกส่ายสะโพกไปมา มือขยี้หัวผม พร้อมซี้ดปาก "ดี เกิดมาไม่เคยเสียวขนาดนี้ อย่าทรมานคนแก่เลย เธอทำอย่างนี้กับทุกคนไหมล่ะจ้ะ อูย..เสียว" "ป้าครับ ผมก็ทำเฉพาะกับเมียผม" "ไง?" "แล้วป้าก็กำลังจะเป็นเมียผมนะ ป้าดูดควยให้ผมนะ" แกลุกนั่ง หัวนมแกแข็งชูเด่น ถึงแม้นมอาจจะคล้อยไปหน่อย แต่ก็ยังสวยเพราะแกขาว แกก้มมาอมให้ผม "อูย... ผมรู้สึกเจ็บ ป้าเบาๆหน่อย" ป้าหันก้นมา ผมกำลังเลียให้แกด้วยท่า69 ผมลาก ลิ้นผ่านร่องแก ผ่านไปถึงร่องก้น ดูรูปิดสนิทแสดงว่าแกยังไม่เคยเปิดประตูหลัง ผมลองเอานิ้วแหย่ดู มันฝืดมาก เลยเอาน้ำลายใส่ไปหน่อย มันค่อยๆหายเข้าร่อง รูก้นแกตอดนิ้วผมเป็นจังหวะ แกหยุดดูด "ทำอะไรนะ?" "ผมลองดูประตูหลัง ป้าเคยไหม?" "บ้า ใครเขาเย็ดรูตูดกัน อูย เสียววว"

ผมยังชักนิ้วเข้าออกรูตูดแก "ป้านี่ ไม่รู้ของดี นี่ล่ะ สุดยอดละ" "อูย.. เย็ดป้าเถอะ ไม่ไหวแล้ว" ผมพลิกตัวมาหอมแก "แก..มันจะเข้าได้ไหมล่ะ? ดูหัวมันสิ บานเชียว ยาวด้วย" ผมค่อยๆจับหัวควยกดลงร่องเสียวรูหีป้า ซึ่งตอนนี้น้ำแฉะไปหมด ผมค่อยๆกดลำควยลง แกร้อง "อูย.." "เจ็บหรือเปล่าป้า?" แกส่ายหัว ผมเลยกระแทกเข้าไปสุดลำเลย มันเข้าง่ายมาก เพราะน้ำแฉะแต่แน่นมาก "อูย ๆๆๆๆ มันส์จริง ถึงมดลูกเลย แน่น จริง เธอมันส์ไหม? กระแทกจิ๋มป้าให้พังไปเลย" แกส่ายสะโพกร่อนไปมา

ผมเริ่มจังหวะช้าๆ แกคงเสียวมากแล้วกอดผมแน่น มือเกร็ง "อูย... ป้าเสียว แรงๆๆๆอีก ลึกๆๆๆ กระแทกอีก" ผมกระเด้าไม่ถนัดเลยปล่อยแก แล้วตั้งลำกระเด้าอย่างเร็ว แรง "อูย ดี.. มันส์จิ๋มจัง แน่นดี หอยป้าดีไหม?" "ดีครับ อูย.. มันตอดผม" สักพักแกเกร็งร้อง "อูย... ไม่ไหวแล้ว น้ำออกแล้ว.." แกส่ายสะโพกร่อนไปมา จนควยแทบหลุด ไม่นึกเลยว่าจะรุนแรงขนาดนี้ ผมยังไม่เสร็จ หยุดแช่ให้แกพัก แกหอมผมหลายฟอด "ขอบใจนะ ทำให้คนแก่มีความสุข ป้าไม่เคยมีความสุขมานานแล้ว ลุงแกก็แค่แหย่ เด้าๆๆๆ น้ำแตก ไม่สนป้าเลย ป้าค้างตลอด"

"ป้าครับ ผมอยากลองประตูหลังป้า" "บ้า มันจะเข้าได้อย่างไง? แกใหญ่อย่างงี้" เมียผมเล็กกว่าป้า ยังเข้าได้เลย" "แกเคยเอาตูดเมีย" "ครับ" ผมจับแกนอนคว่ำ ใช้นิ้วเบิกทางไปก่อน ดูแล้วคงเข้ายาก ผมเลยเอาน้ำลายและน้ำเงี่ยนแกจากร่องจิ๋มมาชะโลมที่รูตูด แล้วค่อยๆกดหัวบานเข้าไป มันเข้าไปได้ ครึ่งหนึ่ง "อูย เจ็บ พอก่อน เจ็บ มันคับแน่น" ผมหยุดก่อน ชะโลมน้ำเสียวที่ล้วงควักมาจากร่องจิ๋มแก ลงไปอีก แล้วกระแทกพรวดไป มันเข้าไปสุดลำเลย แกร้องเสียงหลงเลย "เจ็บ แน่นไปหมด" แต่แกเริ่มส่ายสะโพก ผมประคองก้นแกให้อยู่ในท่าหมา แกคงหายเจ็บ ผมจับก้นแก กระเด้าอย่างช้าๆ กลัวแกเจ็บ ก้นแกขาวเป็น ก้อน สวยมาก

"หายเจ็บยัง?" แกพยักหน้า ผมเลยเร่งจังหวะ "อูย ดี แน่น เสียว แรงๆๆๆๆๆเลย" แกร้องเสียงหลง ผมก้มเอานิ้วเขี่ยแตดให้แกอีกทางหนึ่ง แกเสียวดิ้นไปมาจนควยหลุด แกคว้าจับใส่เข้าร่องจิ๋มแก ผมก็สุดๆๆแล้ว กระเด้าอย่างเมามัน พร้อมเอานิ้วแหย่รูตูดให้แก "มันไหมครับป้า?" "มันแน่น2รูเลย มันส์นะนี่" "ถ้าเย็ดกัน 3 คน มันส์กว่านี้อีก ผมเอารูจิ๋ม ให้ลุงเอารูตูด" "บ้าเหรอ? อูย..มันเสียวๆๆๆ แรงๆๆ" มันตอดลำควยผมจนถึงจุดสุดท้ายแล้ว ผมเร่งจังหวะจนน้ำพุ่งเข้ารูจิ๋มแก แกก็เหมือนถึงอีกรอบ เพราะรูหีมันตอดควยผม "อูย.. ออกแล้ว ป้าสุดยอด จิ๋มป้าเย็ดมันส์จริง" ผมไม่หยุดเด้าต่อ "มันส์จริง ป้าก็ออกอีกแล้ว อูย" ."..ลองเย็ดตูดใหม่ไหม?" ผมชักควยออกจากรูจิ๋มแก แล้วจ่อเข้ารูตูด มันเข้าง่ายมากเพราะลื่น กระเด้าอย่างแรง แกร้องเสียงหลง "มันส์ๆๆ แรงๆ อูย เสียว..."

ผมเร่งจังหวะ แกคงเสร็จอีก ผมไม่ไหว เสียวควย เราทั้งสองเหนื่อยออ่น นอนกอดกัน ป้าพูดไป "ป้าก็อยากเย็ด ตั้งแต่เห็นควยเธอแล้วล่ะ แต่ก็ไม่กล้า แต่ก็ทนไม่ไหว ป้ามีความสุขมากเลย" "ผมก็มีความสุขมากเลย ไม่นึกเลยป้าจะเก่งอย่างนี้" "เรารีบแต่งตัวกันดีกว่า เดี๋ยวลุงมา" ป้าลุกเดินจะเข้าห้องน้ำ ผม มองตามเห็นตูดอวบขาวใหญ่ของป้าสั่นไหวเวลาเดิน ควยเริ่มโด่ขึ้นมาอีก ป้าเข้าห้องน้ำ ลุงก็โทรศัพท์มา ผมรับสาย แกบอกว่าประมาณชั่วโมง จะกลับ และให้ผมค้างที่บ้านเลย ผมเคาะประตู "ป้า..โทรศัพท์ลุง" ป้าเปิดประตู นุ่งกระโจม เนินอกขาวอวบ มีหยดน้ำเกาะ กลิ่นหอมสบู่แตะจมูก ตูดใหญ่แน่นแนบผ้าถุงที่เปียกน้ำ "ไหนละ?" "อ้อ ลุงโทรมา เดี๋ยวจะกลับ"

ผมเริ่มควยแข็ง ผมเข้ามาโอบป้า ควยแนบก้นแก แกบอก "รีบอาบน้ำ เดี๋ยวลุงมา ดูแข็งอีกแล้ว" ผมมีอารมณ์อีก ผมดึงผ้าถุงแกหลุด แกไม่ทันระวัง ผมย่อนั่งก้มเลียจิ๋มให้ แกฝืนต้านเล็กน้อย "เดี๋ยวลุงมา พอเถอะ" "ป้า..ผมจะทำให้ป้ามีความสุข อีกทีนะ" ผมเลียร่องแก จนแกดิ้น ร้องเสียงหลง แกบอก "เย็ดเถอะ เอาท่าหมา" ป้าแกจับผมนอน แล้วนั่งคร่อม "ป้าทำให้เอง" แกควบม้า ผมสุดมันส์ เสียวมาก สักพักแกเสร็จ ผม ไม่ทันเสร็จ เสียงรถลุงเข้ามา ป้ารีบเข้าห้องน้ำ แล้วแกล้งไปนอน ผมก็รีบใส่เสื้อผ้า ลุงเข้ามาก็หิ้วเหล้ามากินต่อ ผมบอกว่า "ป้าหลับตั้งนานแล้ว ผมดูTV รอลุงอยู่"

ป้าลงมา นุ่งชุดนอนบางมาก คงลืมใส่กางเกงใน ลุงบอกให้ป้าหาเอากับแกล้มมาให้กินเหล้ากับผมต่อ ป้าเดินมา ลุงโอบเอว "ป้าวันนี้ เซ็กซี่จังนะ No Barด้วย ดูสิ ป้าเอ็งยังสวยอยู่เลย ดูสิ ผ่ามือปิดไม่มิด" ป้าแกก้มมองดู "ว้าย..." แกเอามือปิด เงาทะมึนดงหญ้าในชุดนอนแก "ไปนอนดีกว่า" ผมนั่งกินเหล้ากับลุง คุยกันตามประสาผู้ชาย ผมชวนลุงไปข้างนอกเที่ยวผู้หญิง "ผมไม่เคยเอาคนอื่นเลย หลังจากแต่งงาน" ลุงแกดูนาฬิกา "ปิดหมดแล้ว อาบ อบ นวด เมื่อกี้ ลุงเพิ่งไปมากับเพื่อน" "งั้นลุงก็สบายแล้วสิ ผมสิค้าง" "ลุงไม่ได้เอาหรอก เดี๋ยวนี้นกเขาไม่ขันเลยวะ หลายเดือนแล้ว ปล่อยให้ป้าแกนอนแห้งซะงั้น" "ผมก็อดอีกนะสิ คืนนี้ นานๆจะได้ หนีเมียสักที" "เออ งั้นเอ็งชักว่าวเอาก็ได้"

ป้าเดินลงมา "เมื่อไหร่ จะนอนกันเสียที" แกไปนุ่งกางเกงมาแล้ว ลุงโอบเอวป้า "อ้าว นุ่งกางเกงแล้วสิ" ลุงจับนมป้า "ดูสิ ป้ามึงแก่แล้ว นมยังไหญ่นะ" ป้าตีแขนลุง "พูดอะไร อายเด็กมัน" "ลุง..ผมขอตัวอาบน้ำก่อนนะ" ผมนุ่งผ้าเช็ดตัวมา ควยโด่ตุง ลุงบอก "เฮ้ย โด่เชียว อย่าชักว่าวนะ" ผมอาบน้ำและออกมาจากห้องน้ำ เจอป้า บอกว่าลุงให้ไปนอนชั้นบน ผมเดินตามป้า ประตูห้องนอนลุงป้าเปิดอยู่ ลุงนอนอยู่ "มาๆ นอนตรงนี้ นอน ด้วยกัน ดูสิ" แกเปิดผ้า ควยแกหดจู๋ "ช่วยป้าเขาหน่อย" แกจับป้าถอดชุดนอน ป้าไม่ยอม "จะบ้าหรือ? ฉันอายนะ ปิดไฟก่อน"

ผมถอดกางเกง มือลุงมาจับควยผม "ฮือ ไม่เบานะ ทั้งใหญ่ทั้งยาว เอาเลย ลุงง่วง" แล้วผมเลยได้เย็ดป้าอีก ตอนนี้มันส์มาก เพราะไม่ต้องกลัวใคร ผมกำลังเย็ดป้าท่าหมาอยู่ ลุงก็ลุกขึ้นมา "มา..ขอลุงด้วย แข็งแล้ว เร็ว เดี๋ยวอ่อน" ผมรีบถอนควยออกจากจิ๋มป้า ลุงเด้าได้พักหนึ่ง ก็ให้ป้าขึ้นข้างบน ป้าขย่มลุง ผมมองตูดแกกระเพื่อม เลยจับแกนอนทับตัวลุง แล้วแหย่ตูดแก ตอนนี้แกมี 2 ควย ทั้งรูจิ๋มและรูตูด ป้าร้องเสียงหลงเลย "ฮูย... แน่น..." ลุง ฉีดน้ำใส่จิ๋มป้า และ ป้าเสร็จ มันตอดตุบๆ ผมเด้าตูดอย่างแรง แต่ยังไม่เสร็จ ป้าฟุบลงบนตัวลุง "ลุงมันส์จริง เดี๋ยววันหลัง ลองตูดบ้างนะ" ผมถอดควยออกจากรูตูด แหย่จิ๋มป้า น้ำลุงไหลย้อยมากเลย  ผมกระเด้าป้าสุดแรง เร่ง ผมกำลังน้ำจะแตก  ป้าบอก "อยากกินน้ำ" ผมเลยชักออกมาฉีดใส่ปากแก เสียวมาก แกดูดจนหยดสุดท้ายเลย เป็นอันว่าผมได้ป้าแก้เคล็ด ทุกรูเลย ตูด-จิ๋ม-ปาก เราเอากัน เช้าผมตื่น รีบกลับ แต่ก่อนกลับ ยังขอเย็ดป้าอีกรอบหนึ่ง