ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นชู้ติดเซ็กส์สู่ทาสผู้ชายทุกคน copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 25, 2022, 01:12:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เล่นชู้ติดเซ็กส์สู่ทาสผู้ชายทุกคน

ผมไม่รู้ว่าใครจะคิดเหมือนผมรึเปล่า? แต่นี่มันเป็นความรู้สึกจริงๆของผมครับ อ่านแล้วลองบอกผมบ้างนะครับ ว่าถ้าเป็นคุณจะรู้สึกแบบไหน? เริ่มเรื่องกันเลยนะครับ ผมกับ"เปิ้ล"เพิ่งเรียนจบกันมาหมาดๆ แล้วมารู้จักกันที่ทำงาน คบกันไม่นาน ก็รู้ว่าต่างฝ่ายต่างเงี่ยน ก็เลยเย็ดกันแล้วก็ย้ายมาอยู่ด้วยกันปีสองปีแล้ว ถึงเปิ้ลจะสวยน่าเย็ด แต่ช่วงหลังๆงานหนัก ผมก็เย็ดเปิ้ลน้อยลง ผมกลับมามีรถจอดขวางประตูหน้าบ้าน แตะฝากระโปรงหน้ารถเย็นเฉียบ แสดงว่าจอดมานานแล้ว แต่กุญแจรถคาอยู่กระเป๋าถือกับไม้กอล์ฟของแฟนผมอยู่ในเบาะหลัง ก็รู้สึกตะหงิดๆ จึงเดินเข้าบ้านเงียบๆ ได้ยินเสียงครางคุยกันเบาๆ "อูย..เสียว....ควยแข็งจังเลยค่ะ" เสียงเปิ้ลแฟนผมเอง พยายามดูยังไง ก็แฟนผมเอง ไฝราคะข้างๆเม็ดหัวนมชูชันแบบนี้ ไม่ใช่ใครอื่น ผมหน้าชาเสียหน้าสุดๆ

ผู้ชายหุ่นล่ำๆเอวหนา ควยใหญ่ๆดำ ๆถามแฟนผม "ควยแฟนคุณเป็นไงบ้างล่ะ? ผมใหญ่หรือเล็กกว่า?" เมียผมบอก "ควยของคุณดุ้นใหญ่กว่าแฟนเปิ้ลเยอะเลย แน่นหีจนเปิ้ลอึดอัดเลย ของแฟนเปิ้ล ยาวดีน๊ะ แทงลึกดีแต่หัวเล็ก" มันถามว่า "แล้วชอบแบบไหน?" เปิ้ลตอบ "ทั้งสองอย่างน่ะแหละ อัดหี เปิ้ลหนักพอๆกัน แต่คุณเย็ดหีเปิ้ล สนุกกว่าแฟนเปิ้ล เค้าเย็ดจนเปิ้ลเบื่อ แล้วเขาก็คงเบื่อเปิ้ลแล้วเหมือนกัน" ชายหนุ่มถาม "เบื่อเหรอ? ไม่อยากเชื่อเลยน๊ะ หุ่นคุณน่าเย็ดออก" พูดไปก็กระเด้าหีไป เพื่อแสดงว่าน่าเย็ดจริงๆ ไม่ได้ชมลอยๆ เปิ้ลโดนเย็ดจนรูหีฉ่ำแดง มันแทงควยต่ำแล้วเสยงัดขึ้นไป จนเนินหน้าท้องน้อยของกิ๊กสาวสวยปูดขึ้นมา เปิ้ลมองดูผลงานของควยกิ๊กโดยไม่มีอาการบ่งบอกว่าจะอายสักกะนิด ...นี่ไม่ใช่ครั้งแรกอย่างแน่นอน ผู้ชายที่ผมไม่รู้จักใช้ควยกระแทกหีเปิ้ล จนนมกระเพื่อม น้ำเมือกไหลกระฉอกจากรูหีกระเซ็นเปียกเต็มที่นอน

เปิ้ลหอบครางหนักๆ เสียงดังยิ่งกว่าตอนโดนผมเย็ด เงี่ยนซะหัวนมแข็ง ใกล้จะน้ำแตก มือกวาดขยำดึงผ้าปูที่นอนแบบรัดมุมซะยืดหลุดลุ่ยทั้งสี่มุม โดนควยดุ้นใหญ่เร่งทะลวงหีหนักขึ้นเรื่อยๆ เปิ้ลดิ้นพล่าน ยกขาไขว้เอวชายชู้ มันเย็ดซะเปิ้ลน้ำแตก บิดตัวดิ้นเร่าๆ จะเป็นจะตาย มันหลั่งน้ำเงี่ยนอัดในรูหีที่อวบๆ แล้วขยับหัวเข่าขึ้นคร่อมหน้าอกของเปิ้ล พอถอนควยออกมา น้ำเงี่ยนในหีก็พุ่งกระฉอกออกมา มันจ้องหน้าจ้องนม เปิ้ลอย่างเลือดเย็น ขยอกดุ้นควย จนหลั่งเรี่ยราดลงกลางหน้าอกซ้ำอีกที เปิ้ลยิ้มตาเป็นประกาย ผมชักลังเลว่าควรจะโกรธมันรึปล่าว? โกรธเปิ้ลมั๊ย? ในเมื่อผมเองก็รู้สึกว่ามันเย็ดซะเปิ้ลมีความสุขเหลือเกิน

เปิ้ลชอบสถานการณ์ที่เร้าใจ อิโรติคแนวซ่อนเร้น หรือต้องเสี่ยงกับอะไรบางอย่าง หวือหวาแบบท้าทายกฎเกณฑ์ ถ้าเย็ดกันธรรมดาแบบตื่นมาเย็ด หรือก่อนเข้านอน เปิ้ลจะเบื่อ แต่ถ้านั่งเสียบควยเสียบหีกันเวลาไปต่างจังหวัด เปิ้ลจะชอบมาก ผมเอาจนรู้ใจมานานแล้ว เคยเดาไว้เหมือนกัน ว่าหื่นแบบเปิ้ลมีแนวโน้มว่าจะโดนคนอื่นขอเย็ดเข้าซักวัน บ่อยครั้งตอนเช้าๆที่เปิ้ลให้ผมเย็ด แล้วเร่งรีบออกจากบ้านด้วยสีหน้าแววตาอยากโดนเย็ดซ้ำ บางวันก็กลับบ้านช้ามาถึง ก็รีบอาบน้ำเข้านอนทันที เหมือนกลัวผมได้กลิ่นเย็ดกัน หรือเห็นร่องรอยปู้ยี่ปู้ยำ

เปิ้ลเผลอหลุดอาการออกมาให้เห็นอยู่หลายครั้ง เปิ้ลอ่อนไหวง่ายเงี่ยนง่าย ไม่มีเกราะคุ้มกันเวลาถูกผู้ชายจีบ หวั่นไหวเวลาถูกผู้ชายบึกบึนขี้เย็ดจ้องมอง รู้ว่าเขาต้องการอะไรแต่พอถูกมองถูกเอาใจ ชมว่าสวยก็ใจแตก ยกเนื้อตัวให้มันเย็ดจนสบายหี ระยะก่อนหน้านี้ เปิ้ลไปฝึกเล่นกอล์ฟกับก๊วนที่ออฟฟิศ ผู้หญิงที่โดนเย็ดแล้วอย่างเปิ้ล เวลาสบตาผู้ชาย แววตาเปิ้ลมันฟ้องว่ากำลังคิดเรื่องเย็ด แล้วก็จะลามไปถึงท่าทีจะลุกจะนั่งก็ส่ายเย้ายวน เพราะเคยชินกับการโดนชมด้วยคำชมหวานๆของผู้ชาย มันกระตุ้นต่อมเงี่ยนที่หีของเธอของทั้งสองฝ่ายพร้อมกัน ไม่ต่างอะไรกับคำขอเย็ดด้วยสายตา ที่มองเปิ้ลราวกับถามเปิ้ลว่าขอเย็ดซักทีได้มั๊ย?

พอเปิ้ลบอกอยากตีกอล์ฟเป็น ก็เหมือนเป็นคำตอบเปิดหน้าขาให้ผู้ชายเข้ามาหวด สุดท้ายเปิ้ลโดนปิดสกอร์จบลงด้วยหลุมที่สิบเก้าของเปิ้ลเอง เจอไม้กอล์ฟหัวใหญ่หวดกระเด้าถึงก้นหลุม ทิ่มก้นหลุมซ้ำๆจนน้ำในหลุมเอ่อล้นออกมาเลย ติดใจควยเจ้าของไม้กอล์ฟ ให้เย็ดฟรีๆ ผู้ชายคนนี้ก็ไม่ต่างจากผมหรือผู้ชายคนอื่นหรอก ที่พอตะล่อมสาวให้เงี่ยนได้สำเร็จ ก็ต้องเย็ดให้เลวสุดๆดิบสุดๆ ในเมื่อเปิ้ลยอมเอาเนื้อตัวมารองรับความใคร่ ก็สนองตัณหาให้หายเงี่ยนไปด้วยกัน ให้เปิ้ลพึงพอใจสุดๆ ถ้าเย็ดกันแบบธรรมดาจะเย็ดไปทำไม? มันหลั่งน้ำเงี่ยนบนหน้าอกแล้วยังแทงดุ้นควยเย็ดเข้ารูหีของเปิ้ลอีกรอบ เปิ้ลลอยถึงสวรรค์ไปไกลแล้ว แต่ยังไม่วายทำหน้าเสียวอีก เมื่อโดนควยมันกระทุ้งจนตัวสะบัดขึ้นๆลงๆ มันสะบัดน้ำเงี่ยนกรีดแนวรูหีอย่างสะใจ สะใจมันสะใจเปิ้ลและสะใจผมที่เห็นน้ำเงี่ยนล้นทะลักออกมาจากรูเย็ด

แล้วมันดึงเปิ้ลให้หันมา กดหัวให้เปิ้ลเลียน้ำเมือกที่ดุ้นควยและเงี่ยงควย เปิ้ลลืมตาสบตามันอย่างรู้ใจ ถูกใจที่มันบังคับให้เปิ้ลทำ เปิ้ลก้มลงดูดจนดุ้นควยแห้งเสร็จแล้ว มันเดินอ้อมไปที่ตูดใหญ่ๆของเปิ้ล ทำตัวเป็นหมาตัวผู้กระทุ้งดุ้นควยใส่หีหมาตัวเมีย เปิ้ลเลียริมฝีปากตัวเอง สีหน้าเปิ้ลบ่งบอกว่าควยของเขามันอร่อยหีจริงๆ ผมตัดสินใจว่าน่าจะพอได้แล้ว ถ้าเนิ่นนานกว่ากว่านี้ สงสัยผมคงปล่อยเลยตามเลย เลยพรวดเข้าไป กระโดดขึ้นเตียง ถีบมันจนควยหลุดจากหีเปิ้ล แล้วเตะหว่างขามันย้ำติดๆกันไปแบบไม่ยั้ง เปิ้ลตกใจร้องวี๊ดแล้วรีบนอนคว่ำหน้าตัวสั่น ปิดปากเงียบ ผมลากขาชายชู้ออกไปกองไว้ข้างประตูรถมัน เปิดหยิบไม้กอล์ฟกระเป๋าถือของเปิ้ล เอาเท้าเสยปลายคางเข้าบ้าน ล็อคประตูใช้เวลาไม่ถึงห้านาที ผมดื่มน้ำเย็นๆ นั่งมองไปนอกรั้ว นึกถึงที่มันทิ้งกุญแจคาไว้ในรถ ไม่กลัวรถหาย แสดงว่ามันกับเมียผมคงมาถึงบ้านด้วยความเงี่ยน อยากดูดหีดูดควยกันอย่างสุดๆตั้งนานนาน

จนมีหมามาเห่า สงสัยว่ามันตาย เห็นชายชู้ของเมียค่อยๆลุกขึ้น เปิดประรถ ยังนึกในใจว่าเอ๊ะ...มันจะมีปืนในคอนโซลรถ แล้วหยิบมายิงกูรึปล่าววะ มันมุดหาเสื้อยืดในรถมาใส่ สักพักก็ขับรถออกไปช้าๆ ให้ผมเดาเลยว่า มันต้องไปโรงพยาบาลก่อนเป็นอันดับแรก ที่จริงในใจผมตอนนั้น พอได้ถีบคนแล้วผมหายโกรธเลย ไม่ได้ใช้ตีนถีบใครจะจะแบบนี้มานานแล้ว หายโกรธเอาดื้อๆจริง ๆเพราะเห็นเปิ้ลโดนเย็ดแบบนี้ มันปลุกเร้าความเงี่ยนในใจผม ผมบอกเปิ้ลว่า เชื่อมั๊ย? ว่าผมไม่รู้สึกโกรธแล้ว ท่าทางเปิ้ลไม่เชื่อ ผมบอกว่าที่หายโกรธแล้ว เพราะเห็นเปิ้ลเย็ดกับมัน แล้วผมรู้สึกเงี่ยนจัดขึ้นมาทันที มันกระตุ้นให้ผมพึงพอใจและอยากเย็ดเปิ้ลยิ่งกว่าเมื่อก่อน

ผมให้เปิ้ลลางานแล้วเย็ดทั้งวันทั้งคืน เปิ้ลหลั่งน้ำเงี่ยนจนหมดแรง ควยผมแข็งโคตรๆ เปิ้ลดีใจที่เห็นผมเงี่ยนเปิ้ลมากๆ เลยเชื่อว่าผมชอบที่เปิ้ลโดนผู้ชายคนอื่นเย็ดจริงๆ จึงยอมเล่าเรื่องให้ฟัง เล่าไปเย็ดไปเงี่ยนหนักพอๆกัน ทั้งผมและเปิ้ล...

เป็น"คุณนันท์"คนในออฟฟิศเดียวกัน ผมเคยเจอครั้งสองครั้ง ตัวหนาๆ เอวใหญ่ๆ อึดๆ ช่วงนั้นมันแอบมารอรับเปิ้ล โดยที่ไม่ให้ผมเห็นตัว แล้วคงพาแฟนผมขึ้นรถไปโน่นไปนี่ สุดท้ายก็หิ้วไปเย็ดประจำที่ไหนสักแห่ง เป็นช่วงที่ผมทำโปรเจ็คท์ เลยไม่ทันระแวงเปิ้ลกับนันท์ไปธุระด้วยกันประจำ พอเสร็จงานแล้วมักจะให้นันท์ช่วยสอนไดร้ฟ์กอล์ฟ หรือไม่ก็โยนโบว์ลที่เปิ้ลถนัด แล้วพูดจาสารพัดเรื่องกันในรถ

ระหว่างทาง เริ่มต้นจากโดนนันท์แซวก่อน เรื่องออกจากบ้านเช้ามากๆทุกวัน แล้วจะมีเวลากุ๊กกิ๊กกับแฟนเหรอ? เปิ้ลถูกแซวขำๆ ก็ไม่ถือสาคุยกันทุกเรื่อง แล้ววกมาเรื่องเซ็กส์ ซุบซิบในออฟฟิศว่าคู่นี้ทำกันมานานแล้ว ให้เปิ้ลสังเกตุว่าวันไหนสองคนนี้หายไปพร้อมกันหลังพักเที่ยง แสดงว่า.จุด.จุด.จุด. แล้วก็วนมาหารสนิยมส่วนตัวของเปิ้ล นันท์จงใจมองเนินนมในคอเสื้อ มองขาอ่อน ให้เปิ้ลเข้าใจทีละนิดๆ ว่ามองทำไม? มีครั้งนึงที่รถติดนาน เปิ้ลเผลอเอียงตัวหลับไปทางนันท์ พอรู้สึกตัวก็รู้ว่านันท์มองเนื้อนมในคอเสื้ออยู่

เปิ้ลก้มมองเห็นนมลึกเข้าไป ไม่แน่ใจว่าเค้าเห็นหัวนมเปิ้ลรึปล่าว? "เปิ้ลสวยเซ็กซี่หยั่งนี้ ผมอิจฉาแฟนคุณจัง" เปิ้ลเขินแต่ไม่ปฏิเสธ เปิ้ลเหนื่อยกับงาน โดยเก็บความหื่นค้างไว้ในสมองมาหลายวัน คำชมนั้นทำให้เปิ้ลสดชื่น มันบอก "อย่าถือผมเลยนะ ผมชอบมองผู้หญิงสวยๆ ผมเห็นไฝที่ข้างหัวนมเปิ้ลด้วย" เปิ้ลเขินอาย ที่ความลับแตก ไฝนี้ผมบอกเปิ้ลไว้ ว่ามันเป็นไฝราคะ อย่าให้ใครเห็น เดี๋ยวเขาจะอยากเย็ด เปิ้ลเขินเพราะรู้แล้ว ว่าท่าทางจะจริงอย่างที่ผมพูดไว้

เรื่องของเรื่องคือ เปิ้ลเคยเผลอมองนันท์หลายครั้งแล้ว เดาในใจว่าดุ้นควยคงใหญ่มาก ถ้ากระทุ้งอยู่ในรูหีคงเสียวจนขาถ่าง ไปด้วยกันบ่อยๆก็เหมือนมีควยใหญ่อยู่ใกล้ๆให้หวั่นไหวได้ทุกวัน นั่งในรถห่างกันแค่คืบถ้าเขารุกเร้าเปิ้ลคงเสร็จ จนไม่มีอะไรเหลือ มันก็คงจะพอรู้ว่าเปิ้ลแอบมองควยมัน ถึงได้กล้าปลุกเร้าอารมณ์เปิ้ลด้วยคำพูด ที่ทิ่มทะลวงเข้าไปถึงหี พอถึงขั้นกล้าพูดคำลึกๆก็ชมเปิ้ลว่า "เนื้อเนินหน้าอกของคุณสวย" เห็นเปิ้ลเริ่มหื่นขึ้นหน้า หอบหายใจแรงๆ ก็ละลาบละล้วงพูดชมเปิ้ลทั้งตัว "หัวเข่ามนกลมกลึง หน้าขาสวย เวลาคุณยืน กระโปรงคุณตุงจังเลย ท่าทาง.จุด.จุด.จุด คุณคงจะใหญ่น๊ะ"เสียงพูดหยอกเย้าเบาๆแต่หื่นขึ้นทุกที

เปิ้ลไม่เคยปฏิเสธคำชมใคร หลับตาเคลิบเคลิ้ม น้ำเยิ้มจนต้องหนีบขา นันท์เริ่มพูดจาหนักกว่าที่เปิ้ลคิด มันเริ่มรู้ว่าเปิ้ลพอใจและเกิดอารมณ์ขึ้นมาแล้ว มันโพล่งถามแบบนิ่มๆว่าสามีเปิ้ลเซ็กส์จัดมั๊ย? ส่วนมันเซ็กส์จัด และไม่ชอบกลิ่นอับในกางเกง มันเลยเอาขนหมอยออกหมด เหลือแต่เนื้ออวัยวะเพศล้วนๆ มันพูดจบก็ขยับเป้ากางเกงตุงๆ เปิ้ลนึกภาพไม่ออก ว่าควยที่ไม่มีขน มันเป็นยังไง "ผมดูแล้วเปิ้ลคงจะมีขนหมอยไม่เยอะหรอก ใช่มั๊ย? อย่างเปิ้ลน่าจะขนบางๆ เส้นเล็กๆ นุ่มๆ แบบนี้ไม่ต้องโกนก็ได้ จะว่าอะไรมั๊ย ถ้าจะบอกว่าตอนนี้ผมจะขอดูหมอย อยากเห็นหีเปิ้ลมากๆเลย"

ความขี้เย็ดของนันท์แสดงออกชัดเจน แต่เสียงนุ่มนวล จนเปิ้ลไม่ต่อต้าน เขาแทงใจดำเปิ้ล เมื่อเขาบอกว่า "อยากเลียตอนเปิ้ลอยาก จนน้ำหีไหลเยอะๆ อย่างตอนนี้นี่แหละ" เปิ้ลอายจนน้ำเงี่ยนพร่างพรูออกมาเต็มหว่างขา ก้มหน้างุดๆมองเป้าหว่างขาเปิ้ลเอง เมื่อเขาเดาได้ถูกต้องถึงขนาดนี้ อยากขอให้เค้าเอาหัวควยมาช่วยอุดรูหีเหลือเกิน เปิ้ลขากระตุกเมื่อนันท์เอื้อมมือไปรับโทรศัพท์ ที่วางอยู่ตรงเกียร์ใกล้ๆหัวเข่าเปิ้ล เสร็จแล้วก็วางมือถือ แล้วขยับมือมาบีบคลึงขาอ่อน แล้วย้อนล้วงชายกระโปรงเข้ามาที่เนินท้องน้อย หยุดวางมือไว้ เขาซี๊ดปากเมื่อเอาปลายนิ้วเขี่ยขนหมอยเส้นอ่อนๆ บนเนื้อหีอันอวบใหญ่หนาๆอย่างนุ่มนวล ทั้งคู่นั่งมองไปยังถนนข้างหน้า ไม่พูดอะไรกัน แต่มือนันท์ล้วงท้องน้อยเปิ้ลไปตลอดทางไปสนามกอล์ฟ

รู้ถึงปรารถนาของอีกฝ่าย ซึ่งต้องการระบายความใคร่ด้วยกันทั้งคู่ แค่ปล่อยให้เค้าได้ใช้นิ้วเขี่ยหมอยใต้ท้องน้อย แล้วกดนิ่งตรงกลีบแตด นันท์รู้ว่าได้เย็ดแน่ๆ และเปิ้ลก็รู้ว่าเปิ้ลคงไม่รอดควยเค้า แล้วอารมณ์ถูกคั่นกลางเมื่อไปสนามกอล์ฟ แต่สีหน้าเปิ้ลบ่งบอกว่ายังเงี่ยนอยู่ ปล่อยให้นันท์ขยำในร่มผ้าอย่างมันมือ ขณะสอนไดร้ฟ์ เปิ้ลมองดูเขาหวดอย่างหนักหน่วงแม่นยำ ก็เสียวจี๊ดราวกับว่าโดนเค้าหวดอัดเข้ามาตุงอยู่ในรูหี หนุ่มๆในก๊วนเริ่มยิ้มๆ รู้ว่าเปิ้ลใกล้จะเสร็จแล้ว เปิ้ลจึงต้องสงบความเงี่ยนไว้

วันต่อมาเปิ้ลชวนนันท์ไปโยนโบว์ลกันสองคน เปิ้ลเปลี่ยนจากกางเกงเป็นกระโปรงสั้น เต็มใจให้เค้ายืนข้างหลัง แล้วเพ่งมองแนวร่องหี เปิ้ลปล่อยตัวให้นันท์แสดงความเป็นเจ้าของเปิ้ล โยนโบว์ลอย่างหวือหวา กล้องจับภาพความน่าสนใจของเปิ้ลขึ้นมอนิเตอร์หลายครั้ง เปิ้ลตื่นเต้น นี่เป็นครั้งแรกที่เปิ้ลอยากแสดงเนื้อตัวร่านๆแบบนี้ต่อหน้าผู้ชาย ยิ่งเห็นผู้ชายรอบๆมองอย่างคาดเดา ว่าเปิ้ลคงเป็นที่บำบัดความใคร่ของผู้ชายหุ่นล่ำคนนี้ เปิ้ลก็ยิ่งชอบ ก้มตัวโยนโบว์ล อวดบั้นท้ายผายๆ เหมือนเชิญชวนให้พวกนั้นมากระทุ้งข้างหลัง

นันท์เห็นเปิ้ลก้มจนเห็นกางเกงในเปียกแฉะ เลยเลิก ทุ่มนึงกลับขึ้นไปนั่งบนรถ แล้วนันท์ก็สตาร์ทรถ รีบขับออกมาทันที "ผมอยากเย็ดคุณแล้วนะ ทนเงี่ยนไม่ไหวแล้ว เดี๋ยวเจอโรงแรมข้างหน้า ผมจะเลี้ยวแล้วนะ รูปร่างเงี่ยนๆยังงี้ เดี๋ยวผมจะกระทุ้งให้ตกเตียงเลย คอยดูสิ" เปิ้ลพยักหน้า หลับตานั่งเอนตัวนิ่งๆ สุดแท้แต่ผู้ชายจะพาไป ถึงจะบุบสลายย่นยู่ยี่ไปบ้าง ระหว่างการเย็ดแต่เสร็จเรียบร้อยแล้ว ใครจะไปรู้ โรงแรมสำหรับคู่เย็ดแข่งความหรูหรา เรียงรายอยู่ข้างหน้า ผ่านประตูอิน-เอ๊าท์โรงแรมที่หนึ่งไป เปิ้ลยังนั่งนิ่งตัวแข็ง พอถัดมาถึงประตูทางเข้าโรงแรมที่สอง เปิ้ลตัดสินใจก้มตัวซุกหน้าลงต่ำ นันท์เห็นเปิ้ลยอมแล้ว จึงเลี้ยวรถเข้าโรงแรม ตรงไปจอดในช่องว่า งพอม่านจอดรถปิดมืด

นันท์พูดคำชม จนเปิ้ลคลั่งไคล้ "วันนี้เปิ้ลใส่ชุดกระโปรงโยนโบว์ลได้สวยเหลือเกิน ผู้ชายที่โบว์ลมองตูดเปิ้ลเป็นตาเดียว สายตามีแต่คนอยากเย็ดเปิ้ลทั้งนั้น เปิ้ลทำผมหลงใหล ใครมองดูก็รู้ว่ามีแต่ผมคนเดียวเท่านั้น ที่เปิ้ลยอมให้เย็ด" เปิ้ลถูกชมจนตัวเบาหวิว ถูกถอดเสื้อกระหน่ำจูบในรถ จนออกอาการร่าน นันท์ปลดเปลื้องเสื้อผ้าทั้งคู่ แล้วอุ้มร่างเปลือยเปล่าเข้าประตูห้อง จากนั้นก็วางเปิ้ลเบาๆลงบนที่นอนกลมๆ เปิ้ลเพิ่งเคยเข้าโรงแรมอย่างว่า เพิ่งได้เห็นกระจกเงาบนเพดานเป็นครั้งแรก มันสะท้อนร่างเปลือยเต็มตัวของเปิ้ล แสงไฟหรูหราในห้อง ส่องให้นันท์เห็นหีเห็นนมเปิ้ลชัดๆเต็มตา เปิ้ลมองภาพสะท้อนตัวเปิ้ลกับคุณนันท์ แล้วรู้สึกว่าผู้หญิงเวลานอนหงายแก้ผ้าให้ผู้ชายจ้องดู รอยผ่ารูหีมันดูน่าเย็ดกว่าที่เปิ้ลคิดไว้หลายเท่านัก แถมยังเป็นผู้ชายที่แอบมาเย็ดกันอย่างลับๆ ไม่มีใครรู้

เปิ้ล ละสายตาจากกระจกเพดาน มาสบตาคุณนันท์ที่กำลังยืนถอกควยใหญ่อยู่ปลายเตียง จ้องมองรูหีเปิ้ลอย่างถูกอกถูกใจ เปิ้ลรีบนอนคว่ำ อยู่ๆก็เกิดอายขึ้นมาซะเฉยๆ ทั้งๆที่ตอนอยู่ในโบว์ล เปิ้ลแรดซะไม่มี พอนอนคว่ำ กลับโดนนันท์ยกบั้นท้ายตวัดลิ้นลงในง่ามตูด เปิ้ลครางเบาๆ จดจำฟิลลิ่งนี้ไว้ เปิ้ลรู้สึกราวกับว่ามันเป็นวันแรกของหญิงสาวที่เพิ่งถูกอุ้มเข้าประตูวิวาห์กับผู้ชายคนใหม่ ในเมื่อเปิ้ลไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ พอถูกปลายลิ้นแตะเบาๆในรูหี ก็กระดกตูดดิ้นพล่าน ปกปิดอาการหื่นไว้ไม่ไหว นันท์ได้กลิ่นหื่นหอมเย้ายวนใจ ก็โหมเลียตลอดแนวซอกตูด ใช้ปากชำแหละดูด กลีบเนื้อ ในรูหีเปิ้ลอย่างมันส์ในอารมณ์ เป็นลิ้นสัมผัสแรกในชีวิตของเปิ้ล ที่คนที่เลียหีเปิ้ลไม่ใช่แฟน แต่เป็นผู้ชายอีกคนนึง ที่เปิ้ลเลือกแล้ว

เปิ้ลรับรู้จากลิ้นสัมผัส ว่าเค้าดูดเมือกหื่นที่คั่งค้างอยู่ในรูหี จนเปิ้ลเคลิบเคลิ้ม แหกหีแหกตูดส่งเสียง..โอยๆ อย่างลืมอาย เปิ้ลมองกระจกทุกบานอย่างสนใจ ที่บ้านไม่มีกระจกแบบนี้ แสงไฟขับให้หน้าตาผิวพรรณเปิ้ลน่าลูบไล้สัมผัส ตัดกับสีแท่งควยดำสนิทที่ค่อยๆกระทุ้งช้าๆจนสุดควยสุดหี นันท์ทั้งเย็ดแบบกระเด้า และก็กระแทกหีแบบไม่มียั้ง หลั่งน้ำเงี่ยนที่บั้นท้าย แล้วเสียบควยกระทุ้งต่อจนหมดแรงกันไป สาสมกับความเงี่ยนของชายหนุ่มหญิงสาว...

ผมฟังเปิ้ลเล่าด้วยความเงี่ยนสุดๆ จ้องมองเปิ้ลคว่ำหน้าตะเกียกตะกายดิ้นพล่านด้วยความเงี่ยน ต่อจากนี้ไป ผมจะหาคนมาเย็ดเปิ้ลบ่อยๆ ผมอยากนั่งดูเปิ้ลถูกเย็ดเหมือนสัตว์เป็นทาสควยผู้ชายทุกคน เป็นกระหรี่ที่เย็ดฟรีๆ ความเงี่ยนอยากถูกเย็ดอย่างรุนแรงของเปิ้ล ช่างถูกใจผมซะจริงๆ...............