ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 95 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2022, 02:09:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ นึกว่าจะจบแล้วชิบะไม่ยอมจบมามีเรื่องในไทยแบบนี้ไม่รู้ชะแล้วว่าเทพโทนลูกใครพ่อทศจัดก่อนเลยแบบนี้ก็คงไม่มีใครจะสู้พ่อทศได้แล้วแถมมาบอกเทพโทนว่าพ่ออนุญาตแบบนี้ก็มีแต่จัดให้หนังไปเลยครับผม
#พ่อทศก็จัดไปอีกหลายคนแต่เทพโทนได้แค่หนึ่งแม่ทิพย์มาที่หลังยังได้ไปหนึ่งแม่ทิพย์นี้สุดกว่าอีก แต่มีตัวละครเพิ่มมาอีกสองคนที่มาแล้วทำให้เทพโทนฉายแสงได้แบบที่ว่าเด็กเส้นเลยเป็นใคร

Night Sky

"เหี้ยแว่น" ทำให้ผมนึกถึง ไอ้แว่น หัวเกรียน ในหนังเรื่อง กู๋ หว่า ใจ๋ ลูกน้องพี่ เฉิน ห้าว หนาน ทรงเดียวกันเลย 5555

Kasama.ja

นัวครับนัว ใส่เกลือนิดนึง พอเค็มๆ แล้วเลือดจะได้ไม่แข็งตัวเกิน

medsay

::Me?:: ก็ว่าอยู่ว่าขาดอะไรไปในตอนที่แล้ว ขาดรูปภาพปลากรอบ เอ้ย ภาพประกอบนี่เอง ปกติคุณโทนจะใส่ภาพหรือคลิปให้ดูตลอดจะได้จินตนาการตามถูก แหะๆ ขอบคุณครับ

เปิดตัวสะใภ้คนที่ 74 ใช่ไหมครับ

nmiint

Lucitor

catoon