ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigoblack

ได้ทั้งแม่ได้ทั้งลูกงานนี้สนุกแน่

toonarmar

สุดยอดจริงครับคุณหมอ​ หุ่นแม่ฟาง​อย่างกับในหนัง​ milf ของญี่ปุ่นเลยฮะ​
ขอให้ได้ไอเท็มครบทุกนางในบ้านนะฮะ

peteblack

หมอคุณสุดจริง เก็บหมดบ้านให้ได้นะพวกเรารออ่าน ::DookDig::

addict0000

jackalza

อื้อกทม ทาหมาภาพสองนี่เป็นผมจะกระแทกให้เอวหักเลยแม่คุณเอ๊ย

polasia

เชื่อว่าหลายคนรอตอน ใบเฟิร์น กันอยู่แน่ๆ เพราะไรต์ชงมารัวๆ ไม่น่ารอด

dolly5560

iami4u

เล่นแม่แฟนซะแล้ว สงสัยไม่จบแค่วันนี้แน่ ๆ

irisoh

SNGOT

สุดๆไปเลยครับไรต์ถ้าอนาคตเกิดสามารถกล่อมให้ทั้งคุณแม่และฟ้าใสพร้อมใจกันได้นี่จะเป็นข้าวหน้าไก่แม่ลูกโอยาโกะด้งของแท้ไปเลย
เดิมตอนไรต์ลงรูปแรกคุณแม่ฟางนี่ผมก็ชื่นชอบแกมากที่สุดแล้วนะ ยิ่งพอได้เห็นมุมท้ายนี่สุดยอดจริงๆครับ

joker socool

ครือว่าขอนับถือท่านแมนเป็นไอดอลเลยครับ  เว็บนี้ไม่ค่อยเข้าเท่าไหร่แต่ติดใจเรื่องท่านแมนมาตั้งแต่เรื่องเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอแล้ว  แล้วมาเจอเรื่องนี้อีก  เหมือนเจอยาแก้สมองตันเลย  ผมกำลังเขียนพล็ตอักขระวิเศษ เล่ม 3 อยู่  มาเจอแบบนี้คือได้ไอเดียมากๆครับ  ต้องขอบคุณจริงๆ  มาเจอท่านแมนให้ยาแก้สมองผูกแบบนี้ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ขออนุญาติทิ้งพล็อตสั้นๆไว้ในคอมเม้นนะครับ  ไว้ผมกลับมาอ่านกันลืมอีก  ตัวเอกขอแค่จับแต่ค่อยๆลามปามไปเรื่อยๆ  พอนางเอกได้สติและจะห้ามก็หยุด  ก่อนจะค่อยๆลามต่อจนได้บด  สุดท้ายใช้จังหวะทีเผลอแอ่นเสียบทีเดียวให้มิดแล้วต่อจนเสร็จ

cocopelli

คุณแม่หุ่นดี ผิวสวยมากครับ น่าจะมีลูกตั้งแต่ยังสาวๆ

นายถาวรหิน

::HoHo::เผด็จศึกแม่ยายมั้ย แล้วจะไปต่ออย่างไงเนี่ย

Peat14444

::Horror::ดูจากรูปการณ์ นี่ใครจ้องจะเคลมใครกันแน่หนอ แม่ยายกระหายหำ กับลูกเขยกระหายหอย  ช่างสมกันดีแท้