ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chipchip

paoimpreza

อืมเรื่องนี้เริ่มลึกลับซับซ้อนไปเรื่อยๆแล้ว

pr.

kalampee

อยู่​ดี ๆ ว่าที่​นางเอกก​็ตาย​ซะงั้น​ แถม​ยัง​มา​ขอความช่วยเหลือ​อีก​ หรือ​จะ​ถูก​สิง

ตรี1131

Eberm

tum696969

guang_k

คิดว่าจะอข้าฮาเร็มคุณหมอกลับตายซะแล้ว ไม่รู้ว่าขบวนการเดียวกับคู่กรณืหรือเปล่าเพราะเจ้านั้นก็พยาบาทแบบผิดปกติเกินไป

แหมคุณหมอลืมขออณุญาตให้แฟนเข้าบ้านนะ กลับไปจะโดนบ่นไหมนี่

jaojom

ผู้กองตายมีเงื่อนงำนะครับ บวกกับท่าทีแปลกๆก่อนหน้านี้ของผู้กองเกี่ยวอะไรกันรึเปล่าครับ

krissyou

อ้าว นึกว่าจะได้กับผู้กองซะอีกครับ

Sawat Songprasop

ผู้กองอลิสา น่าจะถูกนายทรงเดชครอบงำ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ผู้กองอลิสาตายจากสาเหตุใด.. ยอมรับในครั้งแรกคิดว่า​ผู้กองอลิสา... คงจะเป็นคู่ขวัญของหมอเสียอีก

Cb400f

สนุกดีครับ 
ปูเรื่อง ไปสู่ บอสใหญ่ 
จอมมารอะไรซักอย่าง แน่ๆ 

kingzaso

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: sunnyman เมื่อ สิงหาคม 22, 2022, 01:53:07 หลังเที่ยง
อ่าวคุณตำรวจหญิงไปเสียแล้ว ผมนึกว่า จะป่วนกว่านี้เสียอีก แต่ก็น่าสนใจดีครับ ว่าเรื่องราวจะเป็นเช่นไรต่อไป
ผู้กองถูกฆ่าปิดปากไหมนะ