ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

คนท้อง คงอดอยาก แต่ทำอะไรระวังลูกน้อยด้วยนะครับ

taton

ทิ่มให้ทะลุน้ำคลำไปเลยครับ จะได้จบปัญหา (ล้อเล่นนะครับ อย่าไปทำเด้อ) ผมว่าหมอแมนลองคุยกับน้องเค้าให้ชัดเจนแล้วกัน ว่าจะยังไงต่อ ไอ้ผมก็กลัวน้องเค้าจะหลุดปากมาเหมือนกัน ยิ่งคนท้อง อารมณ์แปรปรวนครับ เดี๋ยวพอคลอดแล้วก็จะอีกอารมณ์นึง(ไม่แน่ใจว่าเค้าเรียกภาวะซึมเศร้าหลังคลอดไหม) ช่วงนี้จะจิตตกหลายเรื่อง กลัวนางจะไปทะเลาะกับบักแม็ค แล้วหลุดเรื่องหมอออกมาจะแย่ไปใหญ่
อีกประเด็นนึง จากในเรื่องที่หมอเล่า ตอนที่น้องเค้าบอกว่าของคนอื่นสู้ไม่ได้เนี่ย ผมว่ามันแปลกๆนะ น่าจะบอกว่าของพี่แม็คสู้ไม่ได้มากกว่า หรือว่าน้องเค้าจะมีใครอีก ระวังจะเป็นชู้ ของชู้อีกทีนะครับ

ถ้าให้เสนอแนวทางสำหรับเรื่องนี้ ผมคิดได้แค่แบบง่ายๆครับ (เดาไว้เลยว่า หมอคงไม่ชอบ 555) เช่น ไปเรียนต่อตปท. สัก 5 ปี, ลาไปบวช เอาแบบให้สอบเปรียญ-ติดพัดยศกันไปเลย, แต่งงานมีคู่ครองซะให้จบ(แต่ผมว่ายังไงหมอก็ไม่จบ ไม่งั้นผมคงไม่ได้อ่านเรื่องเล่าของหมออีก 555)

ปล.หูยไอ้น้องไอซ์มันรู้มาก แบบนี้ หมอต้องรีบปิดปากโดยเร็วครับ (ติ๊ง..ท่านได้เมียเพิ่ม+2) 555

arsenyo

ลูกหมอรึเปล่า ผมก็ไม่รู้นะครับ แต่ในฐานะที่ผมก็เป็นพ่อคนเหมือนกัน ทำใครท้องแล้วก็ต้องรับผิดชอบครับ แต่เงื่อนไขชีวิตของแต่ละคนมันมีบริบทต่างกันคน จะเลือกแบบไหนก็ขอเป็นกำลังใจให้หมอละกันครับ
ปล.หมอมีของดีอะไรครับ สู้ได้ตลอดเลย

drblackjack

เท่าที่ติดตามมา ตอนนี้ครบรส พร้อมนางเอกสามคน
จัดน้องนุกนิกตอนท้องโตก็เปลี่ยนรสชาติไปแล้วหนึ่ง มีปมที่เด็กในท้องจะเป็นลูกหมอจริงมั้ย
ตอนจะเผด็จศึกน้องไอซ์กลางซอยก็เด็ดมากลุ้นมาก ตามด้วยฉากบู๊ของหมออีกแล้ว สุดยอด
แต่เด็ดสุดนี่บิวตี้ ยิ่งกว่าหนังเอวี โดนชู้เอาต่อหน้าผัว แต่กลายเป็นเพื่อนผัวอีกคนจัดต่อ สุดจริงๆ
รอติดตามน้องเบลต่อนะครับ

gritkin

เต็มอิ่มเลยนะครับ ได้ติดๆกันยาวๆสามคนติดเลย ไปทำหน้าที่พ่อที่ดีก่อนหนึ่งรอบ ไปทำหน้าที่ผัวน้องเพื่อนกับชู้เพื่อนอีกอย่างละรอบ สะใจสุดๆเลยครับ ขอบคุณที่มายาวๆหลายๆตอนแบบคราวนี้ครับ เต็มอิ่มไปอีกยาวๆเลย เเละยังจะได้สานต่อด้วย พอได้แล้วกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับไรท์

ข้าจะแทงเจ้า

คำพูดแปลกๆนะเนี่ย อย่าบอกนะว่าจะเหมือนอย่างที่คิดไว้

Tyu744

ถ้าท้อง second tri  ก็เย็ดกันได้ปกติแหละครับ ถ้าไม่มีประวัติเลือดไหลมาก่อนนะ
แต่เห็นพี่แมนเย็ดคนท้องแล้วอิจฉา เคยเห็นเพื่อนที่เป็นหมอด้วยกันท้อง ก่อนท้องก็หุ่นเหมือนนางแบบน่าเย็ด พอท้องทั้งนมทั้งก้นยิ่งโต น่าเย็ดกว่าเดิมอีก อยากเป็นผัวเลย พี่แมนคงเย็ดคนท้องมันส์น่าดู

teenee69

จะมาหาน้องนิก แต่ได้น้องโน้นน้องนี้ ไปอีกเพียบเลย น้องชายไม่เว้นว่างเลยนะ ออกงานตลอด

aod123

เบาๆหน่อยนะครับ เผลอแรงไปจะโดนเด็กเข้าให้

vghvgk

คนท้อง นี่อารมขึ้นง่าย เสียบเข้าไปนี่ นุบหนับ

ttasster

ส่งน้องชายเข้าไปทักทายลูก. อวบมาก เซกซี่เล็ก ๆ น้อย ๆ

1234non

เป็นตอนที่โคตรเซอร์ไพรส์ ตั้งแต่ได้กับคนท้องอย่างนุกนิก

และการต่อรองขอไอซ์ คิดว่าน่าจะมีใจและหิวมาก อดมานานนนน ชอบโมเม้นมากๆ แบบกุ๊กกิ๊กดี

สุดท้ายแฟนนุกนิกมาได้กับเมียเพื่อน อันนี้ช็อคจริง 555 แบบเห้ยยย แต่สุดท้ายเสร็จหมอแมน แถมติดใจด้วย

สุดๆเลย เดี๋ยวทัก pm ไปครับ

1819

พ่อแมน  เข้าไปทักทายลูกเบาๆหน่อยนะ  เดี๋ยวถ้าลูกกลับหัวแล้ว  หัวตัวน้อยจะโนเอา    โดนพ่อแมน ทักทายรุนแรงและลึกไป   แต่ นุก นี่ดิ  พูดเป็นนัยๆ ว่า นอกจาก สามีและเฮียแมน แล้ว ยังไปโดนคนอื่นอีกใช่เปล่านี่ สุดจัดมากเธอคนนี้
Edit
ชิบ... แบบงามไส้ แล้วน้องไอช์ ดันรู้ ซะแล้ว   ค่าปิดปากก็คงต้อง ใช้ตุ้มจิ๋วปิดแล้วล่ะ เงินไม่เอานี่
ปล. ส่วนเรื่องลูกของเฮียกับนุกนิก นี่ โคตร หน่วงจริงแหละ เป็นผม คง รับผิดชอบได้แค่ แอบส่งเสียให้ลูก หรือไม่ก็แอบเปิดบัญชีไว้ให้ แล้ว ฝาก ให้จน โตถึงบรรลุนิติภาวะ   คน ที่ น่าสงสารคือ สามมีเพื่อนของเฮียแมนล่     ส่วนนุกนิกกับเฮีย   ขอ ไม่กล่าว แล้วกัน  มันเกิดมาแล้ว แก้ไขอดีตไม่ได้ และ รอ วัน dna  บนหน้า ร่างกาย กรรมพันธ์ มันเฉลยตัวออกมาเอง    กลุ้มแทน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pepe Indy

ไม่คิดว่าจะมีนัดต่อแขนต่อขากัน
ท้องแก่ขนาดนี้แล้ว ตอนดูดนมยังไม่มีน้ำนมหรอครับ
แอบสงสัย คนอื่น ของนุกนิกตามหมอด้วยเลย ::HoHo::
เห็นรูปเพิ่มแล้วถึงกับต้องมา edit เลย ::Angry::
หมอทำบุญด้วยอะไรครับ น้องบิวตี้ก็ดูอวบอัดน่ากระแทก
น้องไอซ์ก็บางกรอบ กะทิสะด้วย ::Bloody::