ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คุณแม่แกล้งเมา?(Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 26, 2022, 07:16:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::JubuJubu::

●■ คำเตือน : เรื่องนี้เป็นเพียงเรื่องสมมุติที่แต่งขึ้นจากจินตนาการเพื่อความบันเทิงสำหรับผู้อ่านที่มีรสนิยมเฉพาะกลุ่มเป็นหลักเท่านั้น  ตัวละคร สถานที่ เหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นจึงล้วนแต่เป็นเรื่องสมมุติทั้งสิ้น  มิได้มีเจตนาที่จะให้ผู้ใดเชื่อถือว่าเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงหรือปฏิบัติตามเป็นเยี่ยงอย่าง  รวมทั้งยังมีเนื้อหาที่อาจขัดต่อจารีตประเพณีหรือวัฒนธรรมอันดีงาม ผู้อ่านทุกท่านจึงจำเป็นต้องใช้วิจารณญาณในการอ่าน เพราะฉะนั้นเรื่องนี้จึงไม่เหมาะกับผู้ที่มีอายุต่ำกว่า 20  ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม ....

เมื่อปี พ.ศ.2543  ตอนนั้นผมอายุ 14 เรียนอยู่ชั้น ม.3 ครอบครัวของเรามีอยู่ด้วยกัน 3 คน อาศัยอยู่ในจังหวัดสุราษฎร์ธานี   แม่ผมชื่อ 'ภธิญา'  ตอนนั้นแม่อายุ 44 แล้ว แต่ยังเป็นคนสวยเซ็กซี่ ผิวขาว นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่าเย็ด รับราชการเป็นครูอยู่ในโรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดอีกไม่นานก็จะได้เลื่อนเป็นผู้อำนวยการแล้ว   พ่อผมรับราชการเป็นรองผู้ว่าราชการจังหวัดหนึ่งอยู่แถวๆชายแดน  นานๆถึงกลับบ้านสักครั้ง

สำหรับผมเองแล้ว แม้ว่าภายนอกจะเป็นคนเรียบร้อย แต่ผมก็ยอมรับว่าเป็นที่เริ่มมีความรู้สึกทางเพศหรือความเงี่ยนมานานหลายปีแล้ว จนอยากลองเย็ดกับผู้หญิงจริงๆสักครั้งหนึ่งแต่ก็ยังไม่ได้ลองสักที ได้แต่หาทางออกด้วยการชักว่าวมาตั้งแต่อายุ12  โดยแอบดูหนังเอ๊กซ์ของพ่อ แล้วต่อมาก็มีเพื่อนที่โรงเรียนเอาหนังเอ๊กซ์มาให้ดูด้วยยิ่งเพิ่มความเงี่ยนเข้าไปใหญ่ 

โดยเฉพาะเรื่องที่เกี่ยวกับแม่เย็ดกับลูกชาย   พอผมดูแล้วยอมรับว่าควยแข็งแรง อย่างมีอยู่เรื่องหนึ่งเป็นหนังฝรั่งแต่คนแสดงหน้าเหมือนคนเอเชียเป็นสาวใหญ่น่าเย็ดอายุน่าจะรุ่นๆเดียวกับแม่ผมนี่แหละ  ส่วนลูกก็หน้าตาเด็กจริงๆอย่างกับอายุแค่ 14-15 เท่านั้น  โดยตัวลูกชอบแอบดูแม่อาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย  จนวันหนึ่งแม่เมาเหล้าแล้วเผลอหลับ  ก็เลยโดนลูกลักหลับจนน้ำเงี่ยนแตก  แม่เลยจับได้  แต่ไม่ว่าอะไร  แถมติดใจจนเย็ดกันต่อ  แล้วยังให้ลูกพาพวกอีกสิบคนที่มีไอ้วัยรุ่นนิโกรควยใหญ่มาช่วยลงแขกแม่แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันทั้งแบบนอนคว่ำกับนอนหงายเลยแล้วน้ำแตกใส่ปากแม่จนครบทุกคน

กับแม่ของผมนั้น ผมก็ยอมรับว่าจริงๆแล้วผมเองก็มีอารมณ์ความเงี่ยนอยากเย็ดแม่มานานแล้วเหมือนกัน เพราะหลายๆครั้งเวลาแม่อยู่บ้านจะชอบใส่ชุดนอนขาวๆบางๆและไม่ใส่ยกทรงด้วยทำให้เห็นหัวนมรำไร ยิ่งบางครั้งเวลาก้มๆเงยๆ   ผมก็เคยเห็นหัวนมโผล่มาจริงๆ หัวนมแม่ยังแดงอยู่เต้านมยังเต่งตึงขาวจั๊วะน่าดูดจนผมต้องจำไป ชักว่าวหลายครั้ง

จนมาถึงวันแห่งความโชคดีของผม วันนั้นเป็นคืนวันศุกร์ผมอยู่บ้านคนเดียวเพราะแม่ไปงานเลี้ยงอำลาข้าราชการเกษียณอายุของจังหวัด จนดึกเกือบเที่ยงคืนแล้ว อยู่ๆก็มีรถมาจอดที่หน้าบ้านเป็นเพื่อนครูที่ทำงานของแม่ขับรถมาส่งที่บ้าน บอกกับผมว่าแม่เมามากจนขับรถกลับบ้านไม่ได้ แม่อยู่ในชุดทำงานหลุดลุ่ย พูดจาไม่รู้เรื่อง  ยืนเซไปมาแทบจะล้ม แต่ยังบอกว่าแม่ยังไม่เมา ผมจึงต้องพยุงแม่เข้ามานอนที่ห้องนอนของแม่เพื่อรอให้แม่สร่างเมา

แต่แล้วเมื่อผมกำลังจะเข้าห้องนอนก็เห็นแม่ยังนอนไม่ได้สติ เสื้อผ้าหลุดลุ่ยเห็นเต้านมขาวๆ กระโปรงเปิดอ้าซ่าจนเห็นกางเกงในกับขาอ่อนที่ขาวจั๊วะ ผมก็ยอมรับว่าไม่สามารถระงับอารมณ์เงี่ยนของตัวเองได้ เลยคิดว่าเป็นไงเป็นกัน จะได้ลองเย็ดผู้หญิงจริงๆสักที แม้จะเป็นแม่ตัวเองก็ตาม  ผมจึงตรงเข้าไปถอดเสื้อผ้าแม่จนล่อนจ้อน  แม่ดิ้นไปมาแบบไม่ได้สติตามประสาคนเมา แล้วก็เผลอกอดผมแล้วพูดว่า "ผัวจ๋า อย่าทิ้งเมียไปเลยนะ เมียไม่โดนผัวเย็ดมานานแล้ว เมียเงี่ยนนะ"
             ผมเลยไซ้ไปที่ซอกคอของแม่ แล้วเลื่อนลงมาดูดที่เต้านมขาวผ่อง ดูดไปที่หัวนมสีแดงเข้มสลับกันไปมาทั้งสองเต้า แม่เริ่มครางเบาๆดังซี้ดซ้าดๆๆๆ ผมเลื่อนลงมาจูบเลียที่หน้าท้องแม่เบาๆ แล้วเลื่อนลงไปที่เนินหี  ขนหมอยของแม่ดกดำมากจนปิดร่องหีจนมิดซึ่งมันกระตุ้นความเงี่ยนผมอย่างมาก ผมใช้ลิ้นฉกเลียไปที่ร่องหีกับเม็ดแตดเบาๆแล้วเร่งให้แรงขึ้นเรื่อยๆ

แม่เริ่มร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆ ซี้ดซ้าดๆๆๆ โอ้วอ้าวๆๆๆๆ "โอ๊ยเสียวหีจังเลย ผัวจ๋า โอ๊ย!!! มันดีจัง ผัวไม่เคยเลียหีให้เมียเลย โอ๊ย!!!เพิ่งเลียให้ครั้งแรกเสียวหีมาก" ผมสังเกตว่ามีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาจากหีของแม่ ควยผมเริ่มแข็งได้ที่พอดี ผมลองเอาควยไปจ่อที่ปากแม่ แม่ก็คงเงี่ยนเต็มที่ประกอบกับอาการเมามาย แม่จึงเอาปากดูดอมควยให้ผมไปมา ผมยอมรับว่าไม่เคยเสียวควยแบบนี้มาก่อนเลยแม้แต่ตอนชักว่าว ผมก็ฝืนไว้ไม่ไหวต้องร้องครางออกไปดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ

ผมถอนควยจากปากของแม่แล้วมาเลียที่หีของแม่อีกครั้ง แม่ร้องครางดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ ซี้ดซ้าดๆๆๆอีกครั้ง หีแม่มีน้ำไหลเยิ้มแฉะไปหมด ผมก็เลยเอาควยทิ่มหีแม่อย่างแรง แม่ร้องสะดุ้งดังโอ๊ย ผมเองก็รู้สึกเสียวควยอย่างมาก ยิ่งเป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดหีผู้หญิงจริงๆ แถมเป็นแม่ตัวเองด้วย ผมเสียวควยอย่างมาก แต่ก็โยกเสียบกระแทกสลับกับดูดนมแม่สลับกันไปมาทั้งสองเต้า แม่เริ่มครางเสียงดังมากขึ้นดัง โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ

แต่ทันใดนั้น!!!!!  แม่ก็เหมือนเริ่มจะรู้สึกตัวขึ้นมาแล้ว แม่ลืมตามาเห็นว่ากำลังโดนผมเย็ดอยู่ก็สะดุ้งร้องดังโอ๊ะ!!!!! ลูกทำอะไรแม่นี่!!!!!  ผมเองก็ตกใจจนควยหดหน้าซีด  แต่แม่ก็ดันพูดต่อไปว่า ทำต่อไปเถอะลูก แม่ไม่ได้โดนพ่อของลูกทำแบบนี้มานานแล้ว !!!!!   ผมก็รู้นะว่าแม่กำลังเงี่ยนเหมือนกัน  แล้วผมก็เริ่มดูดนมทั้งสองข้างของแม่สลับกันไปมาอีก แม่ร้องครวญครางด้วยความเงี่ยน 

ผมจึงบอกกับแม่ว่าอยากเย็ดในท่ากวางเหลียวหลัง ผมกระแทกแม่อย่างไม่ยั้งอยู่นานจนรู้สึกว่าหีของแม่ตอดควยดังตุ๊บๆๆๆ แม่ก็คงเสียวหีสุดๆร้องครวญครางโอ้วอ้าวๆๆๆๆ ซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆๆ พลั้งปากอุทานว่า "โอ๊ยผัวจ๋ากระแทกหีเมียดังๆเลย เมียน้ำจะออกแล้ว โอ๊ย!!!! ไม่โดนเย็ดมาหลายปีแล้ว โอ๊ย!!!! ผัวจ๋า โอ๊ย!!!! ลูกจ๋าเย็ดมันจริงๆ" แล้วน้ำเงี่ยนผมก็แตกล้นทะลักเข้าไปในรูหีของแม่จนขาวโพลนเปียกแฉะ

คืนนั้น  พออาบน้ำกำจัดคราบคาวกามกันจนหมดแล้ว  เราสองแม่ลูกก็ปรับความเข้าใจต่อกัน ผมขอโทษแม่ที่ผมล่วงเกินด้วยการเย็ดแม่ไป  แม่บอกว่าว่าไม่โกรธลูกหรอกเพราะแม่เข้าใจว่าลูกมีความต้องการตามธรรมชาติประสาวัยรุ่นที่อยากรู้อยากลองเป็นธรรมดา    แม่สารภาพให้ฟังว่าไม่โดนพ่อเย็ดมาหลายปีแล้ว เพราะแอบไปมีเมียน้อยที่ต่างจังหวัด   แม่ต้องเก็บความเงี่ยนไว้หลายปี  จริงๆวันนี้แม่ก็ยังไม่ถึงกับเมาหรอกแต่แม่อยากลองใจผมว่าเป็นยังไงเพราะแม่ก็แอบเห็นผมดูหนังเอ๊กซ์หนังสือโป๊แล้วก็ชักว่าวด้วย  จนเห็นควยผมใหญ่เหมือนกันก็เลยจินตนาการว่าได้เย็ดกับผมเลยเผลอใจปล่อยตัวให้กับผมซะเลย  ผมบอกแม่ว่าผมต้องขอบคุณแม่เพราะแม่ช่วยให้ผมหายเงี่ยนและมีประสบการณ์ครั้งแรกด้วย

เราทั้งคู่นอนกอดก่ายกันด้วยความอิ่มเอมใจปนกับความเงี่ยนกระสัน  ผมยังคงเอามือลูบไล้ไปทั่วร่างของแม่ แถมใช้ปากดูดนมสลับไปมาอยู่พักหนึ่ง  แล้วบอกว่าอยากกลับไปเป็นเหมือนตอนเด็กที่ได้ดูดนมแม่  พูดจบ ผมที่ควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีกตามประสาเด็กรุ่นหนุ่มขี้เงี่ยน ก็เอาปากประกบปากแม่แล้วแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม ก้มลงไปดูดนมสลับไปมา   แม่ปล่อยให้ดูดนมเลียหีต่อไปอย่างเมามัน  แม้ว่าแม่จะได้ระบายความเงี่ยนมาครั้งหนึ่ง   แต่แม่ก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนอีกครั้งแม้ไม่มากเท่าครั้งแรก    แม่ใช้ปากช่วยอมควยให้ผม  แล้วมาใช้ปากช่วยกันดูดควยเลียหีในท่าหกเก้า พอได้ที่แล้วแม่ก็เย็ดกับผม ในท่าควบม้าโดยหล่อนขึ้นคร่อมอยู่ข้างบน  แม่ยกตัวอยู่สักพักทั้งแม่และผมต่างเสียวซ่านแล้วก็น้ำแตกหลังจากนั้นไม่นานทั้งคู่ แล้วเราสองคนก็หลับไปจนสายของอีกวันหนึ่ง.

หลังจากนั้นเราก็แอบเย็ดกันมาแบบนี้อีกหลายครั้งเป็นปีๆ  โดยแม่กินยาคุมไว้เลยไม่ต้องกลัวท้อง ต่อมาผมก็อยากลองเย็ดตูดเลยขอเย็ดตูดแม่ดู  แม่เองก็คงเงี่ยนอยากโดนเย็ดตูดอีกครั้งเหมือนกันเลยซื้อเควายเจลมาให้ผมใช้ วันหนึ่งพอได้เย็ดหีแม่จนน้ำเงี่ยนแตกแล้วก็เลยจะลองเย็ดตูดดู  เลยเอาเควายเจลมาทาที่ควยผมกับตูดแกจนชุ่ม  แล้วผมก็ลองทิ่มเข้าไปในรูตูดจนแม่สะดุ้งตาเหลือกเลย  แม้ว่ามันจะเข้ายากแต่พอลองเย็ดกระเด้าดูแล้วมันรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนแถมตอนเย็ดผมก็เอานิ้วเขี่ยหีเขี่ยแตดไปด้วย   พอกระเด้าควยให้รูตูดแม่จนเสียงหนอกกระทบก้นดังพั่บๆๆๆๆๆอยู่สักยี่สิบนาที  แม่ก็ทำหน้าเหยเกครวญครางเสียงดังด้วยความเสียวดังซี๊ดซาดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆๆอีกครั้ง  แล้วบอกว่าแม่จะเสร็จแล้ว ผมที่กำลังเสียวควยเต็มที่ก็บอกว่า "โอ๊ย!!!! แม่ครับ น้ำผมก็จะแตกเหมือนกัน" พร้อมกับควยเขาก็พ่นน้ำควยข้นขาวเอ่อล้นเข้าไปในรูตูดจนเยิ้มออกมานอกรู

หลังจากนั้น  ต่อมาทั้งผมกับแม่ก็อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศมาลองแบบลงแขกเซ็กซ์หมู่แบบที่เคยเห็นในหนังเอ๊กซ์   ซึ่งแม่แกล้งทำหน้าตะขิดตะขวงใจแต่คงเงี่ยนอยากลองอยู่ในใจลึกๆเหมือนกันสังเกตจากเวลาแม่ดูหนังพวกนี้แม่จะเผลอทำสายตาเยิ้มๆเงี่ยนๆอยู่บ่อยๆ   แม่ทนผมคะยั้นคะยอไม่ไหวก็เลยยอมแต่ต้องทำกับคนที่ไว้ใจได้เท่านั้นจะได้เก็บเป็นความลับ  เพราะตำแหน่งหน้าที่การงานของแม่ค้ำคอความเงี่ยนอยู่

ผมเลยลองพาแต่พวกเพื่อนๆของผมที่ไว้ใจได้  ที่เป็นพวกเด็กเรียนที่ไม่มีพฤติกรรมเกเร และยังไม่เคยไปเที่ยวกะหรี่ขึ้นครูให้มาลองกับแม่ผมที่มีทั้งคนรุ่นเดียวกันรุ่นพี่รุ่นน้องรวมแล้วประมาณสี่สิบคนหมุนเวียนกันไป อายุน้อยที่สุดแค่ 11 ขวบเป็นเด็ก ป.6 เท่านั้น ซึ่งเป็นเด็กที่มาเรียนพิเศษกับแม่ผม  แต่มันก็มีชักว่าวเป็นมีน้ำอสุจิแล้วด้วย  ปรากฏว่าพวกมันที่ดูติ๋มๆ  พอแม่ผมสอนให้ขึ้นครูเย็ดกันหลายๆท่า  ทั้งเย็ดตูด ดูดควยเลียหี  พวกมันก็ทำได้ดี  จนยกที่สองยกที่สามมันช่วยกันรุมแม่ทั้งดูดนม เลียหี  ให้แม่อมควยอมไข่ แย่งกันเย็ดหีเย็ดตูดอย่างหื่นกระหาย แม่เลยต้องทำแบบในหนังเอ๊กซ์จริงๆโดยให้พวกมันเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันปากก็อมควยไปด้วย   คนที่รอไม่ไหวบางคนก็มาขอเย็ดหีเย็ดตูดแบบสองควยในรูเดียวเลย  พอแต่ละคนน้ำจะแตกแกก็ให้หลั่งน้ำควยใส่ปากแกแล้วดูดกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยไม่มีทีท่ารังเกียจเลย

หลายปีผ่านไปแม่ก็เลยกลายเป็นเหมือนนางบำเรอและครูฝึกเรื่องการเย็ดกันประจำกลุ่มของพรรคพวกผมไปนับสิบๆปี   ผมมักจะพาพวกเด็กกุ๊ยๆหน้าสถุลๆแต่ท่าทางทะมัดแทมงเเย็ดเก่งๆอายุสัก 15-16 มารุมเย็ดแม่เพราะมันดูแล้วสะใจดีแม่เองก็อยากลองของแปลกๆผมเห็นก็ตื่นเต้นเร้าใจไปด้วย   บางครั้งพวกที่ผมพามาลงแขกเย็ดแกก็เคยมากถึงสี่สิบคน  ซึ่งแม่ก็รับไหวแถมชอบมากๆเพราะใจจริงๆก็อยากโดนควยหนุ่มๆแข็งๆกระเด้ามานานแล้ว  เพื่อชดเชยกับการที่ไม่โดนพ่อเย็ดมาหลายปีแล้ว  แถมทำให้แม่ดูสดใสสาวสวยกว่าอายุหลายปีคงเพราะได้น้ำควยมาหล่อเลี้ยงสม่ำเสมอ    แถมผมที่มาร่วมเย็ดก็ตื่นเต้นไปด้วยเพราะได้ทั้งทำและดูสดๆกับตาที่มันสะใจยิ่งกว่าดูหนังเอ๊กซ์เสียอีก  จนแกเพิ่งขอเลิกไปไม่กี่ปีนี้เอง  เพราะว่าแกเริ่มแก่และโดนเย็ดจนเบื่อแล้ว.■ ■▪▪