ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย two-hitchhikers.ruboard board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

เอาเมียคนอื่นไป แล้วคิดถึงเมียตัวเองว่าจะโดนใครเอาไปด้วยนี่ ท่าจะฟินน่าดูเลย

Nithiwit Sakfan

มีหวังได้กินฟรีแบบยาวๆ อีกนานเลยเป็แน่แท้ แต่คงต้องฟิตร่างกายให้มากหน่อยนะครับ

Hotum

ยิ่งคิดว่าเมียตัวเองแอบมีชู้ ยิ่วเสียว

xfever2559

songsak

ได้กำไรเลยครับแบบนี้ตื่นเต้นดีครับลุ้นว่าหัวหน้าจะตื่นไหม

myamarina

สงสัยหัวหน้าไม่ค่อยทำการบ้านนั่นเอง

mr.tee1975

twchai

happyman55

หัวหน้าตั้งใจให้ของขวัญพิเศษหรือเปล่า

longpipo

nonny

therasak

คำผิดหลายที่มากครับ อ่านแล้วสะดุด  อารมณ์กระตุกเป็นระยะตามคำผิด  เมียหัวหน้า  เป็นสาวอวบหรือสาวสมส่วนครับ

densanova

บรรยายดีแบบนี้ไม่น่าเป็นแค่เรื่องสั้น

baitong haha

Kritsnp34

เป็นแผนของหัวหน้าหรือเปล่า ที่อยากเห็นเมียมีอะไรกับชายอื่น