ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รีเวดดิ้ง

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 24, 2022, 11:05:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee8899

อย่าไปใส่ใจให้มากนักกับบุลคลบางประเภทเลยครับท่านผู้แต่ง คนจำพวกนี้ก้อมีปะปนอยู่ทั่วไปนั่นแหละครับ

catoon

Kritsnp34

น่าจะเป็นพ่อพี่เอมาช่วยลูกสะใภ้ให้หายเหงา

dodoza2

ผีจริงหรือยังไงวะนิคนอะไรท้องกับผีได้

GGaakkoo

พ่อเอ แบบร่ายมนต์สวมรอยแทนรึป่าว แถมทำหญิงท้องได้ด้วย 🤣

allapon

หรือว่า พ่อสามีไปลงทุนศัลยกรรมหรือเปล่าน้ออออ

Edit โอ้ ไม่เคยอ่านงานของท่าน เลยเดาไม่ออก สรุปว่าสาวเจ้ารู้อยู่แล้ว แต่ก็นะ ทำให้เธอมีกำลังใจสู้ต่อไป

อัศวิน รัตนแก้ว

เดาว่าเป็นคุณพ่อครับ สวมรอยเป็นเอ แต่ใช้วิธีไหนกัน..

B522

102030

อืมมม ไม่น่าใช่วิญญาณคุณสามีแล้วล่ะแบบนี้ แนวเรื่องดูดีครับ ถ้าเป็นคุณสามีจริง แล้วคุณพ่อต้องเสียสละบางอย่างนี่ ซึ้งหนักเลยครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เมือรักแล้วจะมารูปแบบไหนก็ยอมเลยนะครับน้องแป้ง

notbaby007

พ่อสามีไปทำหน้ามาหรือเปล่า​ หรือใช้มนต์​อะไรสักอย่าง​แน่ๆ​  (ไม่ต้องไปสนพวกไม่อ่านกฎนะครับยังมีคนรอผมงานของท่านโจ๊ก​อยู่​ผมเป็นกำลั​งใจให้นะครับ)​

ziggy2

moution

คิดทางวิทยาศาตร์ ผีทำใครท้องไม่ได้ สงสัย ต้องมีการสวมรอยชัวร์ครับบบบบบ

อ๊อฟ

สงสัยจัง ครับ  ถ้า ทอง จะเกิดอะไรขึ้น

yuta279

พี่เอกลับมาหาได้ เหมือนว่าจะเป็นผี แต่ทำไมแป้งถึงประจำเดือนไม่มา ร่างเนื้อไม่มีหรือว่าจะเป็นการยืมร่างใครมา หรือจะเป็นการสะกดจิตกันนะ