ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 80

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 25, 2022, 11:27:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spectre056

ถูกแล้วที่ตัดสินอย่างนั้นไม่งั้นก็โดนหาว่าเส้นใหญ่อีก

Otaza

งานคืองาน ทำดีเอาผิดเอามาหักล้างไม่ได้ ตัดสินได้ถูกต้องครับ

Nu metal

พ่อจะเรียกลิงมาสอบสวนละ 55555

Titanจู่โจม

LMnade

บทลงโทษของโทนคืออะไรนะ ถ้าจะลงโทษโทนจริงๆต้องเป็นเกี่ยวกับการคุมประพฤติ

sanookdeejang

ถูกแล้วที่ตัดสินอย่างนั้น

zamzam

ออกตัวปกป้องไอลิงสะด้วย

au2000

รักโลก รักไทย

minky way

เป็นอันว่ามีเหตุให้บรรเทาโทษ แต่ไม่หมด รับผิดชอบเรื่องฟิวขาดไปนะโทนนะ
ถ้าเปรียบโทนเป็นลิงเห้งเจียนะ พี่หญิงนี่"เจ้าแม่กวมอิม"ชัดๆเลย

sunnies

ผิดถูกยังไงก็ต้องโดนอบรมถูกแล้วครับ

seamasterza

คุณหมิวก็เสียรู้ให้นายโทนอีกตามเคย 5555

elelle

โดนบ้างก็ดี เก่ง แต่ ต้องอดทนกว่านี้นิดนึง

eltas007

เป้นห่วงจนออกอาการอีกแล้ว

guang_k

คุณโทนจะโดนลงโทษอะไรหนอ งานนี้คนคิดบทลงโทษน่าจะปวดหัวพอสมควรเพราะพนักงานทั่วไปน่าจะเห็นใจคุณโทน และไม่อยากให้โดนลงโทษ แต่ก็เว้นไม่ได้อย่างที่คุณท่านว่าไว้ด้วย

มาดูเทปย้อนหลังแล้วยิ่งเห็นความเหนือชั้นของพ่อทศ แตทำอย่างไงถึงได้ไปรู้จักกับกลุ่มเกาหลีนี่ซิ
คุณหมิวแกล้งคุณโทนมาก คุณโทนจะยิ่งออกห่างนะครับ