ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 81

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 04, 2022, 11:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mai_1

sun_307

คดีเก่ายังไม่หมด จะก่อคดีใหม่อีกแล้วนะเทพโทน ใจร่มๆนะโทน เค้าแค่งอนกัน

chipchip

เนี่ย เป็ฯซะอย่างเนี้ยโทน

delealpi

ตอนเด็กกินอะไรเข้าไปนะถึงมึนได้ขนาดนี้ ทีมน้องหมิว

therasak

งานนี้แทนกับหญิงคงต้องรอใจเย็น​ก่อนค่อยมาเคลียร์​ หรืออาจกลายเป็น​เส้นขนานที่ไม่มีวันพบกันอีกนะ

KengNaJa

กลัวโดนสวดยับเลยชิ่งนั่งหลับรึป่าวครับ5555

Titanจู่โจม

amtorff73

พี่แมนคงมีลิมิตกับความรู้สึกของตัวเองแหละครับ ถึงจะอยากคืนดีแค่ไหน แต่ถ้าอีกฝ่ายเขาไม่มีปฏิสัมพันธ์โต้ตอบกลับบ้างเลย ก็คงต้องปล่อยบ้างเป็นธรรมดา

devilzoa

ก็นะมาพูดแบบนี้กับพี่แมนได้ไง

xijikoh

พี่แมนคงจะงอลพี่หญิงหนักจริงๆๆละคราวนี้

hanabombam

พี่แมนน้อยใจพี่หญิงอ่ะ รักมากก็เจ็บมากอ่ะ

aey3699

โทนรักและเคารพแมนมาก แทบจะบูชาเลนก็ว่าได้ ไม่แปลกใจเลยที่พูดแบบนั้น เพราะทุกครั้งถฝเวลาโทนอยู่กับแมน หากเกิดอะไรขึ้น โทนจะเป็นคนแรกที่มายืนอยู่หน้าแมนเสมอ แต่กับหมิวโทนจะเฝ้ามองอยู่ตลอดเวลาแบบเนียนๆ เหมือนกันโดยที่หมิวไม่รู้ตัว ไม่แปลกใจเลยที่โทนกลับบ้านไปตอนดึก เพราะโทนแคร์คำพูดของหมิวมากเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว เพราะเขาไม่อยากทำให้หมิวเสียใจ หมิวเป็นคนบอกให้โทนกลับไปบ้านเสียทีงัย คือแทงใจดำเพราะลูกสาวเจ้าของบ้านไล่แล้ว

Raymond

ยิ่งรักก็ยิ่งเฮิร์ทแหละ เข้าใจพี่แมน

Kdstory

พี่แมนคงไม่ได้คบกับพี่หญิงแน่ๆดูทรงแล้วโดนพูดใส่ขนาดนี้

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​พี่เมียข้าใครอย่าแตะ