ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันธรรมดาของชีวิต 1: บอม-เด็กฝึกงาน

เริ่มโดย magna67t, พฤศจิกายน 13, 2022, 01:59:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

ได้ทุกอย่างเลยครับพี่
จะให้ผมปี้ หรือจะให้ผมเลีย

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เจอพี่บีแบบนี้​ อยากลองไปเป็นเด็กฝึกงานบ้าง

boon05

เป็นการลงโทษที่ยอมคงทรมารน่าดู  ต้องยืนเฉยๆทำอะไรไม่ได้

pamaaeng

ทำกาแฟหก ยังโดนขยำเป้า
ถ้าทำน้ำควยหกใส่ จะได้อะไรนะ

tanachai

ฝึกงานโหดขนาดนี้ กาแฟจะหกหรืออะไรจะหกก่อนนะ

skynaza

kiti90

คุณลูกค้าต้องลดการบริการแบบไหนเหรอครับ

Oceankings1234

chipchip

Sur9x

kenwin

navy868

เป็นลูกค้าที่น่ากลัวมาก ::Horror::
จะให้ไปซ้ำที่โรงแรมอื่นอีกด้วย ตามไปซ้ำเลยบอม