ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriangbaac

เด็กปั้น คำนี้ฟังดูดีทีเดียว แต่ใกล้ 3 ทุ่มต้องรีบผักผ่อนนะครับ เจ้รู้มีเคียงแน่

××Mon××

จอยพูดถูกนะ ท่านโทนเป็นเด็กปั้นไม่ใช่เด็กเส้น แล้วดูคนที่อยากปั้นแต่ละคนใหญ่ๆทั้งนั้นเลย

Chum2000

italy77

Nattapon Saithong

จริงครับเป็นเด็กปั้น ทุกคนช่วยดันช่วยชี้ ไม่ปล่อยให้สบายเลย เข้มงวดตลอด

navy868

ใช้คำว่าเด็กปั้นฟังแล้วความรู้สึกจะดีกว่าเด็กเส้นนะครับ ::Glad::

jaja

คราวนี้ถ้าจอยยังพลาดอีกละก็เครียดตายเลยที่ไม่ได้ปลดปล่อย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ทุกคนพยายามปั้นโทน สนับสนุนโทน แต่โทนก็ถ่อมตนมาตลอดครับ

pd19811983

คงจะหาเส้นอะไรมาเปรียบไม่ได้หรอก ใหญ่เกิน แต่ด้วยการที่ไม่ได้วางตัวใหญ่ใหญ่เหมือนเส้นเลยทำให้มีสาวๆรักชอบหลายคนหลายชาติด้วยดิ

minky way

เข้าหอพัก...ไปคุยกัน โทนจะบิ้วนางไหม?...ดีแล้วล่ะพรุ่งนี้ต้องทำงานแต่เช้า
มิ้นท์ต้องมีอะไรอยู่ในใจแน่เลย ต้องรีบเคลียร์นะ

sdtop1108