ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tha.soundman

non5432112345

เนื้อเรื่องดีมากๆ แต่พักเรื่องเครียดๆ ก่อนดีไหม ไหนๆกะนั่งตักแล้ว

artherox

เด็กปั้น พร้อมจะปล้ำรึยังครับน่ะ จอยนี่ ถ้าสิงโทนได้คงสิงไปแล้ว

Leo the rott

momoyoyo

veget

จอยพูดถูกแล้ว  แต่ถึงจะเป็นเด็กปั้นก็แบกความหวังมากอยู่ดี

nagatobimaru

สาวแว่นจัดสัมมนาเครือข่ายของนายโทนรึเนี่ย จับวางปากกา แล้วมาวงงงงง กันเลยนายโทน

note_ut

xonly-1454

เวลาก็พอมีมัวแต่นั่งคุยกันอยู่ได้ คนอ่านเขารอบทอัศจรรย์กันทั้งนั้น  นี่ก็ลุ้นอยู่นี่แหละ

ttasster

สวัสดีครับ ลิงโทนผู้ยิ่งใหญ่  จากเด็กเส้น  ได้ศัพท์ใหม่เป็นเด็กปั้นแล้ว   
หรือจะปั้นน้ำเป็นตัวดี  หยอก ๆ ครับ   ว่าแต่มีลุ้นตกลงจะปิดจ๊อบไหม  
เดี๋ยวเช้าไปส่งไม่ไหวนะ  อย่าดึกครับ พักผ่อนด้วย