ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 82

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 18, 2022, 01:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

ถึงกับร้องไห้เลยเหรอครับ  คราวหน้าอย่าทำน่ะ
เอาจริงๆผมก็หมั่นไส้คุณหมอจริงๆ  สมกับที่โทนเหน็บให้ให้คนอื่นมาด่าถึงบุพการีคนไข้ไม่ห้ามปรามดูถูกคนอื่นไปหมด เป็นผมผมก็ไม่นับถือ

kard

::HeyHey::เย้เจ้มาซะทีแต่ตอนนี้ดราม่ายาวเลยอ่ะ ต่อตอนต่อไปเร็วๆนะคร้าบบบบ

noknoi13

พี่แมน มีงานให้เคลียร์อีกล่ะ ปวดหัวแทนเลยแบบนี้

633sqd

ศูนย์กลางยังไงก็เป็นศูนย์กลางหนอ คงต้องลดแรงลงเองแหละถ้าทำได้นะ แรงบีบ แรงกดดันเยอะๆบางทีดาวบริวารก็ทนไม่ไหว มันจะแตกเอานะ

ต้องถามกลับว่ามึงรู้มั๊ยกูลูกใคร หลานใคร ::HoHo::

Aj33

อาการแบบนี้เขาเรียกว่ารักแหละดูออกหมิว

First10

ขนาดน้ำตาไหลเพราะโทนนี่ คงเสียใจมาก จากเจ๊ที่เข้มแข็งเป็นอ่อนไหวเสียแล้ว

เอเค

แล้วโทนจะได้กลับมาบ้านนี้อิกไม่

terapoong48

พี่แมนคือตามเคลียร์ให้เจ๊หมิวแน่ๆ

Taizen

อีก 1 จุดพีคสินะ หมิวทำไงดีล่ะทีนี้

weeraj

แบบนี้ยิ่งแสดงออกให้พี่แมนเห็นว่าแคร์โทนมากขนาดไหนนะครับเจ๊

kgerrard

ซวยเพราะปากกไม่ตรงกับใจนะเจ๊หมิว
อีดิท
น้านนน  3คนนี่วอนหาเรื่องจริงๆ  อารมณ์เทพโทนยิ่งขุ่นๆอยู่  หญิงเองก็คงไม่คิดว่าโทนกับแมนจะแรงขนาดนี้  นึกว่าคอนโทรลได้  การพูดการจาเลยทำร้ายใจคนไป
ส่วนเจ๊หมิว  นี่เป็นบทเรียนสำคัญของเจ๊เลยนะ  ที่จะเรียนรู้ว่า  บางครั้งคำพูดมันก็ทำร้ายคนได้มากกว่ากำปั้น

อยากอ่านต่อเร็วๆจัง  ทำเป็นอีบุ๊คขายได้ไหมครับ เอาทั้ง2ภาคเลย สัญญาว่าจะซื้อ

Pitor

หมิวรู้สึกผิดแล้วที่ทำให้โทนทนไม่ได้กับคำพูดการกระทำของตัวเอง...แต่น่าจะรู้สึกช้าไปนะ

sukray ruktum

รู้สึกผิดสััับสกับความรู้สึกที่มีกับท่านโทนมันเป็นอะไรที่ยากจะอธิบาย

จรัญ บุญชู

ชีวิตคนเราก็เหมือนละครครับ...เดี๋ยวก็ปรับตัวเข้าหากันและดีกันเอง

Ssarawut