ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 109 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 25, 2022, 01:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

ทุกคนมีทางเดินของตัวเองแหละครับแล้วแต่ว่าใครจะไปทางไหน อย่างรุกะเนี้ยมันก้อไม่ง่ายนะครับที่จะไปตามทางของตัวเอง ถึงจะแอบชอบเทพโทนมากแค่ไหนสุดท้ายครอบครัวก้อต้องมาก่อนเสมอครับ ในความคิดผมนะ

neimuchan

แหม่ เพลงนี่ลอยมาเลย....... ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

หลอกวันบินกลับ แหม่ ไอ้ผมก็เคยทำ 555555
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

แมวหง่าว

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: myfino262903 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2022, 03:21:20 หลังเที่ยง
ทุกคนมีทางเดินของตัวเองแหละครับแล้วแต่ว่าใครจะไปทางไหน อย่างรุกะเนี้ยมันก้อไม่ง่ายนะครับที่จะไปตามทางของตัวเอง ถึงจะแอบชอบเทพโทนมากแค่ไหนสุดท้ายครอบครัวก้อต้องมาก่อนเสมอครับ ในความคิดผมนะ
รูปสุดท้ายนี่นมข้นหวานแน่ๆ ใจขอบ่ดีเลยคร้าฟฟฟฟฟ

brother1

ก็อย่างที่พี่พลอยบอกก็ถูก แค่คุยด้วยความบริสุทธิ์ใจก็ได้ แต่ท่านโทนไม่คิดแบบนั้นแน่

lamom

หลังจากหลอกให้พามาซื้อของ เป็นหมัดแย๊บแล้ว เดิมมานั่งก็เจอฮุกเป็นคอมโบด้วยเล่าถึงเหตุการณ์ วันนั้นเลย แล้วโทนจะรอดไหม

ttasster

คุณรุกะ ออกจะพูดตรงขนาดนี้ ลิงโทนจะใจร้ายได้ลงคอจริง ๆ หรอ 
กับพี่หมิวก็ทันกันตลอดนะเนี่ย

saranchai

อ้าวๆแล้ว​ยังไง​น้อมีโอกาส​ได้​สานสัมพันธ์​วันนั้นป่าวน้อครับ​คุณ​โทน