ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 85

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 05, 2022, 12:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

บทลงโทษ
ให้ไปดูแลเจ๊หมิวตลอดเวลาสัก2เดือน

olemantu

เจ้าโทนพยายามทำให้ดีที่สุดแล้ว ตามจังหวะของแต่ละเรื่องเป็นสามัญสำนึกที่ถูกอบรมมาแจ่คนรอบข้างเองที่ไ่เข้าใจ ก็ต้องทำใจละลำบากจริง ๆ

Aj33

ที่ถามนี่กลัวพ่อจะลงโทษโทนหนักใช่มั้ย เป็นห่วงแหละดูออก

motbonzi

เจ๊หมิวนี่โดนแซวตลอดเลยนะ จะอ้อนแม่ก็โดนด้วยอีก

$$$

คุณแม่หมิว คุยกับลูกแล้วยังสอนงานบริหารงานบุคคลไปด้วย ดีจัง

monster gmail

มาแล้วๆ​ คุณหมิวมาต่อแล้ว​ ชอบเรื่องเล่าของคุณหมิว​ บรรยากาศ​ในครอบครัวดีมาก​ มีความรัก​ความเข้าใจ​ ยิ่งพูดถึงนายโทน​ เห็นถึงความน่ารักของคุณหมิวมากๆๆๆๆ

timshel

นั่งเล็กเชอร์ บริหารคนจากคุณนายแม่

jarbmong

au2000

น้องโทนจะโดนลงโทษ กดดันนะ น่าสงสาร

ryg123456

จะน่าอิจฉาเจ้าโทนดีไหมที่มีแต่คนสนับสนุนทั้งนั้น
แต่เด็กมันดีเลยไม่เหลิงนะ

veget

จะโดนลงโทษยังไงนะ
เจ้หมิวตอนสาวๆก็มีมุมน่ารักนะ สมกับที่เจ้แกชอบพูดว่า ใครมาก่อน

Ebola_kawity

บางที เป็นตัวอย่างให้คนอื่นก็ลำบากเหมือสกันนะครับ เวลาโดนก็โดนหนักเลย

First10

โดนแกงตลอดเลยเจ๊ แสดงว่าอาการที่แสดงออกมาต่อหน้าคนใกล้ตัวนี่ชัดเจน

Alan

คนเกินเลย น่าจะไม่ใช่โทนนะครับ เจ้หมิวแหละ เสียทรงเอง 555

John Snoww

ชื่อว่าเป็นคน ยังไงก็ต้องพักผ่อนแหละครับ