ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 9

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 08, 2022, 09:23:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์กักตัวเรียบร้อย มาเจอผม
ความที่ช่วงโควิดทุกอย่างมันไม่เป็นไใจอะไรเลย มันเลยทำให้ผมห่างจากทุกคนมากๆ พอฟินมาก็เลยดี๊ด๊า
ฟินเจอผมแค่คืนเดียวก็ชวนไปภูเก็ต ขับรถไปกัน

เราเริ่มเดินทางกันอีกครั้ง
ฟินใส่เสื้อครอปเอวลอยเซ็กซี่กับกางเกงสั้นตูดออก และไม่ใส่ยกทรงด้วย
ผมถึงกับร้องว้าววววบอกว่า เราไปไม่ถึงแน่ๆฟิน ฟินหัวเราะอิอิ ที่สิงคโปร์ใส่แบบนี้ได้ ไม่เป็นไรไปเถอะ ใส่แมสก์ไม่มีใครสนใจหรอก

ผมสตาร์ทรถ มุ่งหน้าลงใต้ไปด้วยอาการจู๋โด่ตั้งแต่ยังไม่พ้นพระรามสอง
ต้องบอกว่าคอนเทนท์โอนลี่แฟนช่วงแรกๆนั้น ผมกล้าพูดได้ว่าแพ้ฟิน

ระหว่างทางเราคุยกันหลายเรื่องมากๆ จอดรถตามปั๊มก็เห็นเด็กปั๊มยืนกุมไข่กันเป็นแถว แม่คุณแจกแบบไม่มีหวง
ฟินเล่าเรื่องบีให้ฟัง ผมแอบตกใจเหมือนกัน มีคืนนึงทอมกับฟินและบีกับแฟนชวนกันไปเที่ยว
ปรากฏกว่าทอมพาไปคลับสวิงกิ้ง ตอนแรกนึกว่าบีจะไม่อยู่ปรากฏกว่าบีอยู่ ผมร้องเฮ้ยถามจริง
บรรยากาศมันเป็นยังไง ฟินบอกก็ไปเป็นคู่ แล้วก็ถูกใจคู่ไหนก็ไปแจมได้หรือไม่ก็อยู่กับคู่เราได้
คราวนี้ผมขอให้ฟินเล่าละเอียดกว่าเดิม เพราะอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง กับอยากรู้ว่าทั้งฟินและบีไปสุดถึงไหน

ฟินเล่าว่าเข้าไปข้างหน้าเป็นร้านเหล้าปกติเลย แต่พอเข้าไปข้างใน เดินขึ้นไปแต่ละชั้นจะแต่งเป็นห้องต่างๆ
ข้างนอกถ้าดื่มกันได้ที่รู้จักกันว่าใครจะคู่ใครก็ขึ้นไปได้เลย แต่ละห้องไม่มีประตูปิด คือเดินไปชอปปิ้งได้เลยว่าเลือกคู่ไหน
แต่กฏที่นี่คือไม่บังคับกันห้ามเด็ดขาด ถ้าผู้หญิงไม่พอใจคือคุณต้องหยุด ไม่งั้นโดนโยนออกไป

ผมถามแล้วทำไมฟินถึงไปล่ะ ฟินบอกหน้าตาเฉยๆแววตาไร้เดียงสาว่า ก็อยากรู้
ผมบอกว่าบ้าอยากรู้อะไร ไปก็รู้ว่าต้องโดนเถอะ ฟินบอกไม่อ่ะ ไปแค่อยากรู้ แต่อยากรู้แค่ไหนเดี๋ยวว่ากันอิอิ

ฟินเล่าต่อว่า ก็ไปกัน 4 คนนี่ล่ะทอมฟินบีและแฟนบี ชื่อเคนนี่
เข้าก็นั่งกินดื่มคุยกันทั่วๆไป ฟินบอกว่าตอนนั้นฟินตัดสินใจกลับไทยละแต่ยังไม่บอกบี
เพราะเห็นบีกำลังอินเลิฟ พอกึ่มๆได้ที่ ทอมก็เริ่มนัวกันกับฟิน แต่ไม่มีอะไร แค่บรรยากาศพาไป
ผมถามพาไปแบบไหน ฟินบอกก็คู่อื่นๆมันเริ่มๆนัวๆกันแล้ว แล้วก็ชวนกันขึ้นไปทีละคู่สองคู่
มีคู่นึงมาชวนฟินขึ้นไป แต่ฟินไม่

ผมถามมีอารมณ์ไหม ฟินบอกมีนิดๆละ รู้สึกนิดๆ เพราะบรรยากาศนะ คือบรรยากาศดีมาก คู่ที่มีอะไรกันก็ใส่เต็มที่
คู่ไหนอยากให้คนเข้าไปแจมก็ยั่วยวนมากๆ
ผมนี่เริ่มตึงหว่างขาละ เป็นการขับรถที่ไม่ง่วงเลย เพราะเรื่องที่ฟินเล่าตื่นเต้นมากๆ

ฟินเล่าต่อว่าพอเดินเข้าไป คู่บีกับเคนก็เดินตามมา ผมถามฟินแต่งตัวยังไง ฟินบอกทั้งฟินกับบีใส่เดรสรัดรูปทั้งคู่
ผมสูดลมหายใจลึกๆ แบบ ใครจะไม่เงี่ยนวะ ฮ่าๆๆ
ฟินเล่าต่อว่าตอนนี้ไอ้เคนเริ่มไซร้ส์บีละ เห็นละว่าแบบเอะอะจูบเอะอะหอมมือประคองเต้า

พอเดินเข้าไปมันเป็นห้องๆ เหมือนพัฒพงษ์ดูคนเอากันเลย แต่ของเขา เขาดูมีคลาส แล้วคู่ที่ไปดูดีกันทุกคู่
พอไปถึงห้องนึงเป็นแนวสีดำๆแดงๆอะไรสักอย่าง ห้องนั้นมีคนอยู่หลายคู่มากเลยหยุดดูกันที่ห้องนั้น
พอยืนดูทอมก็ประกบหลังเลย เอาของมันบดบี้มาที่ร่องก้น มีตอนนึงฟินยืนพิงกำแพงดูสองคู่กำลังนัวกัน นอกจากดุ้มทอมก็เหมือนมีมือเคนมาขย้ำตูด
ฟินก็ไม่อะไร เธอบอกตื่นตาตื่นใจมากกว่า ส่วนบีก็จูบกับแฟนอยู่โดยที่มีผู้ชายอีกคนแก้ผ้ามายืนข้างหลังบีแล้ว
ผมถามแล้วยังไงต่อ
ฟินหัวเราะบอกสนใจอะไร สนใจบีเหรอ ผมบอกว่าสนใจ น่าตื่นเต้นดี ฟินแจมไหม
ฟินไม่บอกแต่บีนั่งดูกับแฟน แล้วแฟนบีก็พยายามชวนเข้าไป แต่บีไม่ อยู่แค่ตรงหน้าห้อง แต่...
ผมถามว่าแต่อะไร แต่บีก็น่าจะเสร็จตรงนั้นล่ะเพราะดูแฟนบีจะเอาตรงนั้นแต่ฟินไม่ได้ใส่ใจ เพราะระวังตัวเองอยู่

ผมถามแล้วฟินล่ะ ฟินบอกจำไม่ได้ละ 555 ผมอ้อนวอนอยู่นานมากจนเสนอว่าเดี๋ยวจองห้องบีชฟรอนท์ให้เลย

ฟินทำตาโต ผมเลยถามต่อว่า โดนทอมลากไปใช่ไหม ฟินบอกใช่ ลากเข้าไปกลางวงเลย แต่ไม่ได้ไปให้ใครเอานะ ตอนไปอยู่กลางวงคือตื่นเต้นมาก
เสียงมันดังอื้ออึงไปหมด ทีนี้พอเข้าไปแล้วก็โดนทอมมันจับนอนหงาย แหวกกางเกงในใช้ปากอย่างเร็ว
ฟินบอก เข้าใจเลยว่าอารมณ์พาไปคืออะไร แล้วผู้หญิงคนนึงโดนเอาอยู่ก็ก้มมาเอานมใส่ปากให้ดูด แล้วฟินก็โดนถกเดรสลงเพื่อดูดนมเหมือนกัน

ผมแม่งอารมณ์มาเต็มแล้วตอนนี้ ฟินบอกแล้วทอมล่ะ ทอมมันแก้ผ้าให้อมให้
ผมถามแล้วอมไหม ฟินบอกก็อมให้ ตอนอมไม่รู้มือใครต่อมือใครล้วงมาเต็มไปหมด รู้ตัวอีกทีกางเกงในหายกำลังจะโดนเสียบเลยลุกเดินออกมา แต่ขาสั่นเลยนะ
เสียวมากใจเต้นแรงเลยเดินมานั่งโต๊ะข้างๆเตียงนั้นล่ะ

ผมนึกในใจว่าทำไมมันแม่งเร่าร้อนกันจังวะ ฟินเล่าต่อว่า

พอมาถึงที่โต๊ะมีคราบน้ำเปรอะชุดละ
ทอมก็เดินตามออกมา ผมถามทอมมันไม่น่ายอมนะ ฟินบอกใช่ โดนทอมใช้นิ้วกับปากจนเสร็จอ่ะตอนทอมก้มลงไปใช้ปากมีคู่นึงมาเอาอยู่ข้างๆ
ผู้หญิงก็ควักนมผินออกมาดูดตอนนั้นคือเสียวมากๆ เสียวแบบติดตาเลย
ตอนนั้นจำได้ว่าภาพข้างหน้ามันคือคนกำลังสวิงกันเป็นหมู่ แล้วมีคู่นั้นผู้หญิงมาอมให้ทอมต่อในขณะที่แฟนตัวเองก็ใส่ในท่าหมาอยู่ ทอมเลยหันไปกับคู่นั้น
แต่ผู้ชายก็เอามือมาขยำนมฟินนะ ตอนนั้นคือจะไม่ไหวแล้ว ก็ปล่อยให้ขยำไป
แต่ทุกคนป้องกันนะ ไม่ได้สลับคู่กันหมดหรอ บางคนก็มาอยู่ในที่ที่แบบมีคนอื่นอยู่ด้วย ตื่นเต้นมาก
ผมบอกว่าเป็นผมผมคร่อมไปแล้วบรรยากาศแบบนั้น ฟินบอกอีกนิดก็จะยอมละ

ฟินหันมามองหัวเราะบอก มันเซอร์ไพรส์กว่านั้นอีก ผมถามว่าอะไรอ่ะ
แฟนอีบีเดินมาจะให้อมให้ ...

ผมร้องเชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ยังไง
ก็คงนัวกะบีแล้วยังไม่ได้เห็นฟินโดนเลียกลางวงแล้วก็เดินมาเลย
ฟินก็ปัดแล้วเดินลงเลย แล้วก็เรียกแท๊กซี่กลับมาห้องเลย ถือว่าเสร็จแล้วฟินแล้ว จบ ฮ่าๆๆ
ผมบอกว่า เอ้าทิ้งบีเลยเหรอ ฟินบอก โอ๊ย ถ้ามันได้ผัวแบบนั้นก็ไปผจญภัยเอาเองเถอะ
เรื่องนี้ทำให้ผมอยากรู้เลยว่า บีผ่านคืนนั้นมายังไง

ฟินเล่าต่อว่าพอมาถึงห้องแล้วถึงรู้ว่ากระโปรงตัวเองตรงตูดเปรอะน้ำใครมาด้วย โอ๊ยเป็นคืนที่เละเทะมาก
ไม่ไหวจะจำเลย ฮ่าๆๆ
แล้วฟินก็ไปเรื่องอื่นๆต่อไป

เราขับรถแบบไม่พักเลย ของข้างทางอะไรก็ไม่มีด้วย นานๆจะเจอสักร้าน เซเว่นก็ปิด 4 ทุ่ม
ในปั๊มยังพอเปิดบ้างเพราะคนเดินทาง

เรามาถึงสักที่ผ่านประจวบ มาถึงชุมพร ฟินบอกไม่ต้องนอนหรอก ไปให้ถึงพังงาเลยสลับกันขับ
ผมบอกว่าไม่ต้องสลับหรอก เล่าเรื่องที่สิงคโปร์มาให้ฟังก็พอ

ฟินบอกอยากฟังจริงเหรอ ผมบอกจริงสิ

ฟินบอกขอเข้าห้องน้ำหน่อย ผมถามว่าแฉะเหรอ ฟินยิ้มยิงฟันไม่ตอบอะไร ผมจับมือฟินมาคลำของผม
ผมบอกว่านี่ก็ฟังจนปวดไปหมดละ ฟินหัวเราะแล้วก็ก้มตัวลงมาจูบเบาๆ

รถโล่งๆถนนว่างๆ ทำให้ผมนึกไปถึงยัวที่พึ่งมีกิจกรรมตื่นเต้นกันมา
พอเข้าปั๊มได้ ผมจับหัวฟินลงมาที่ท่อนของผม ฟินดิ้นไม่ยอมเพราะข้างๆมีรถขนของและสิบล้อจอดอยู่
ผมกดหัวฟินค้างไว้ จนฟินยอม ฟินงับมันแรงๆสองสามทีบอกปวดฉี่ไม่ไหวแล้ว
แล้วก็เปิดประตูวิ่งลงไปฉี่ ผมลองไล่ดู IG บี ช่วงเวลาที่ฟินเล่า แต่เจอภาพบีลงรูปอยู่ในปาร์ตี้แทน

ผมเลยทักบีไป บีถามว่าเจอฟินรึยัง ผมบอกเจอแล้ว กำลังพาฟินไปเที่ยว
บีบอก เอ็นจอย ยัว ทริปนะ ไว้เจอกัน

แล้วก็จบบทสนทนาไป

ฟินเดินกลับขึ้นรถถามไปต่อยัง ผมบอกไปสิ อ่ะเล่าต่อ
ฟินบอก บีมันจะไม่ใจอ่อนยังไง ไอ้เคนนี่ประเคนแบรนด์เนมถึงเช้าถึงเย็น เอะอะตุ้มหูกุชชี่ กระเป๋าชาแนลงี้
ผมแกล้งแซวว่าอิจฉาเหรอ ฟินบอกม่ายอ่ะ ไม่ใช่ทาง
เรามาถึงชุมพรแล้ว
ผมบอกฟินว่าเราพักกันหน่อยเถอะ ขับต่อเดี๋ยวเพลีย ฟินบอกอืมได้ อยากอาบน้ำเหมือนกัน

เราพักโรงแรมติดหาดแห่งนึงที่ชุมพร ถึงเราจะเพลียกับแดดและการเดินทางพอเข้าห้องได้ก็น่าจะสักตีสี่จะตีห้าละ
ฟินใส่ชุดที่จะวิ่งพรุ่งนี้นอนเลย ผมออกมาเจอหลังจากอาบน้ำ ผมบอกว่าชุดเปิดก้นไม่น่าวิ่งแถวชุมพรนะ

ฟินถามทำไมอ่ะ ใส่แมสค์ ไม่เห็นต้องสนใจ
ผมบอกว่าผมสนใจ แล้วผมก็ถอดกางเกงฟินออก พร้อมกับเหวี่ยงผ้าขุนหนูไป ผมถอดกางเกงออกแล้วก็ไซร้ส์ลงไปที่เนินหอมๆ
ฟินร้องอ้าห์สสสสสส...เสียววว ไม่เพลียยยยยยยย อูยสสเหรอออ ซี๊ดสสส

ถึงตอนนี้ฟินแอ่นโคกนูนๆร่อนใส่ลิ้นผมไปมาฟินถอนหายใจยาวๆ เสียงเหมือนคนหายใจขัดดังมาไม่ขาดสาย
ผมเลื่อนตัวไปจูบที่ปลายเท้า ไล่ขึ้นมาก็เห็นว่าระหว่างที่ผมไล่ลงไป ฟินเอานิ้วมาบดขยี้ตรงร่องตัวเองจนฉ่ำไปหมด
ผมเลื่อนตัวไปนั่งข้างหน้า ฟินแลบลิ้นมาฉกเหมือนงูเอาลิ้นพันวนไปมารอบหัวแล้วก็ผงกหัวอมไปทั้งลำ
ลิ้นในปากฟินไต่ระริกไปตามลำของผมมันเกี่ยวกระหวัดมาตรงโคนแล้วก็ไล่ไปจนถึงพวงแล้วก็ไล่ขึ้นมาอีก

ไม่แปลกใจทำไมไอ้ทอมถึงคลั่งฟินมาก
ผมถอนตัวจะมาใช้ลิ้นอีกที แต่ฟินผลักผมนอนลงไปแล้วทิ้งตัวลงมา
ตอนที่ร่องของฟินจะผ่านหัวฟินเกร็งตัวไว้แล้วขมิบอยู่สี่ห้าที
เอามันลงไปแค่หัวแล้วก็ดึงขึ้นมาอยู่แบบนั้น มันเสียวประหลาด
ฟินเป็นคนมีจินตนาการทางเซ้กส์ เธอมีลีลาและสิ่งที่เธอชอบมาให้เราตื่นตาตื่นใจเสมอ

ฟินทิ้งตัวลงไปแล้วบดคลึงขยี้หรือแล้วแต่จะอะไรก็ได้ให้ร่องของเธอสัมผัสกับท่อนของผมให้มากที่สุด
ต่อเมื่อฟินยกตัวขึ้นน้ำใสๆก็เปรอะรอบๆโคนไปจนถึงหน้าท้องผมด้วย

ฟินยกก้นแล้วก็สับลงไปมาอย่างรวดเร็ว ผมเผลอเกร็งตัวร้องซี๊ดส์จับก้นฟินไว้แน่น ฟินร้องโอ๊ยหหหซี๊ดสสส
อูยยยย เสียงพั่บๆๆๆสลับกับเสียงร้องของเราสองคน ฟินเอี้ยวตัวหันมามองหน้าผมไปด้วย หน้าฟินยับยู่ยี่ตามรงกระแทก
ฟินหันมาถามผมว่าเสียวไหม ผมพยักหน้า ฟินร้องโอ๊ยยยยยย โอ๊ยยย อ๊ะๆๆๆ เสียวๆๆ
ผมจับเอวฟินไว้ ฟินเร่งความเร็วขึ้นแล้วหยุด แล้วก็บดไปมาเหมือนจะผ่อนเครื่อง แต่ขณะที่บดช้าๆอยู่นั้น
ฟินก็ร้องอี๊ยยยยยยยยยตัวสั่นกระตุกไปมาสี่ห้าทีแล้วก็ฟุบลงไป

คงไม่คิดว่าจะเสร็จ แต่ความเสียวมันพุ่งไปแล้ว ผมพลิกตัวฟินลงมานอนในท่าหมา
แล้วก็เร่งกระแทกไปต่อ ฟินร้องครางเสียงลั่น ผมว่าคนน่าจะได้ยินทั้งโรงแรม
ฟินตัวสั่นไปมาเพราะแรงกระแทกของผม ฟินเอามือมายันผมไว้บิดตัวส่ายหน้าเร่าๆเหมือนคนใจจะขาด
ฟินหายใจเข้าเฮิอกใหญ่เกร็งหน้าท้องแล้วก็หายใจออกพร้อมเสียง โฮ่ววววววซี๊ดสสสส
ผมเร่งความเร็วเฮือกสุดท้ายภาพฟินเสียวบิดตัวเอามือขยำนมตัวเอง น้ำหูน้ำตาไหลแบบนี้ ฟินร้องๆๆ ซี๊เสสส แตกปากนะ แตกปาก อยากกกกกิ.....นนนโอ๊วววววววว

ผมผลักตัวฟินลงไปนอน แล้วก็ไปคร่อมที่หน้า ฟินอ้าปากจะอมไว้น้ำของผมพุ่งปึ๊ดแรกเฉี่ยวหน้าไป ฟินผงกหัวขึ้นมาอมแล้วก็ดูดมัน
ผมเสียวจนยั้งตัวไว้ไม่ไหว ตัวกระตุกสั่นเกร็งไปหมด ฟินยังคงดูดเลียแล้วก็ไล่ทำความสะอาดจนผมต้องบอกว่าพอก่อน เสียวววไม่ไหว

ผมทิ้งตัวลงนอนข้างๆฟิน แล้วก็หอบหายใจ เหมือนคนวิ่งทางไกล นี่มันหัวใจวายได้เลยนะ
ฟินหันมายิ้มมุมปากมีน้ำของผมเลอะอยู่นิดๆ แต่ฟินกลืนลงไปหมดแล้ว

ฟินลุกขึ้นไปล้างปากบอกว่า ไม่น่าวิ่งไหวแล้วเสร็จไปสองที เพลีย
ผมบอกว่านอนเถอะ เดี๋ยวว่ากัน

แล้วเราก็หลับกันไป เราตื่นมาอีกทีก็บ่ายๆ จริงๆเราเรียกมันว่าเกือบเย็นด้วยซ้ำ
ผมถามฟินว่าจะเดินทางเลยไหม ฟินถามว่าอีกไกลไหม ผมบอกอีกสัก ผมบอกสัก สี่ถึงห้า ชั่วโมงแต่ไม่รีบนะเพราะผมบอกเช็คเอาท์เลทไว้แล้วจะนอนที่นี่ต่อก็ได้
ฟินกลิ้งตัวไปมา ทำท่าคิดแล้วก็หยิบโทรศัพท์มา พิมพ์ในแชทไม่ได้ตอบอะไร
ฟินบอกไปหาอะไรกินก่อนหิว

ฟินเปลี่ยนชุดแล้วก็เดินออกมา ข้าวของยังไม่ให้นั่งที่ร้านซื้อกลับ เราเลยเลือกสั่งอาหารโรงแรมทาน
ผมถามฟินว่าจะยังไงกับงานต่อ ฟินบอก พักก่อน ได้ประสบการณ์มาเพียบเลย อยากทำอะไรใหม่ๆ
ฟินเล่าเรื่องงานและเทรนด์ของโลกได้น่าสนใจมากๆ สิงคโปร์ล้ำหน้าไปไกลกว่าเราเกือบสิบปีได้

กินข้าวเสร็จฟินบอกว่าไปกันต่อเถอะ ผมบอกไม่พักเหรอ ฟินบอกอยากไปถึงไวๆ ขับรถกลางคืนก็ตื่นเต้นดี
ผมบอกอ่ะไปก็ไป
ฟินเปลี่ยนชุดเดินทาง เป็นชุดนี้

เกือบไม่ได้ออกจากห้องกันเลยทีเดียว

เราออกมาตอนโพล้เพล้หน่อย ถึงจะใส่หน้ากากแต่มันปิดบังสายตาพนักงานไม่ได้
เราขับรถมาเรื่อยๆดูเมืองร้างๆถนนไร้ผู้คน พูดคุยกันต่อถึงเรื่องราวต่างๆ บีที่เปลี่ยนไปมากทั้งความคิดและการใช้ชีวิต
ฟินเองก็เหมือนจะใช้ชีวิตไปเรื่อยๆเช่นกัน เธอถามถึงบริษัทที่ทำอยู่ เธอเคยร่วมงานกับผมช่วงสั้นๆตอนนึง
เป็นการเข้ามาช่วยช่วงแยกหุ้น และเธอก็กลับไปทำงานปกติจนได้ไปทำงานที่สิงคโปร์
กลับมาคราวนี้เธอถามถึงการซื้อหุ้นจริงจัง ผมบอกว่าได้สิ ทำคนเดียวไม่ไหวหรอก
แต่มีข้อแม้ว่า ทำงานด้วยกันต้องมีอะไรกันได้นะ ฟินหัวเราะ ไม่ตอบอะไร

เรามาถึงภูเก็ตหาที่พักค่อนข้างยากเพราะหลายที่ปิดและหลายที่ไม่มีคนอยู่กลางคืนนัก
เราเลยต้องไปนอนโรงแรมใหญ่ ตามสัญญาคือบีชฟรอนท์

เราเข้าที่พักกันแล้วก็หลับกันไปอีกคืน

เช้าขึ้นมาผมถูกฟินปลุกเพื่อไปดูน้ำทะเลใสๆ มันใสมากๆจนฟินลงไปเล่นน้ำ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Boypong

ภ้าบีต่มมาได้ นี้นึกถึงความหลังเลยนะ

zero008

yothin_d

Roam/Z/l3

ฟินยังแซบเหมือนเดิมแต่ บีน่าจะเปลี่ยนไป

cornnae

มาลุ้นกันต่อว่าจะมีอะไรสนุกๆให้ทำที่ภูเก็ตรึเปล่า

dew1

ฟินยังเหมือนเดิม แต่จากที่ฟินเล่า บี น่าจะเปลี่ยนไปเยอะ

Nuum123

tum696969

momonachi

kard

::Glad::กลับมาพร้อมฟินที่ฟินสุดสุดเลย  หากไปหลายสัปดาห์ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

sun_307

ไปเที่ยวภูเก็ตทริปนี้กับฟิน คงได้หาเครียดกับโควิค-19นะ (ยังไงก็ดึงบีกลับมาให้ได้นะ)

Cb400f

กำลังคิดถึงเลย หายไปได้สักพัก แล้วก็กลับมา เนื้อเรื่องสนุกตื่นเต้นเหมือนเดิม 

h-man

สาวร้อนแรงผู้อยู่เหนือทุกจินตนาการ
หนึ่งเดียวคนนี้ ...ฟิน